Ask Điện thoại login acc đã bị limit 180, có thể login acc khác được k?

chicks2608

Junior
Reactions
102
MR
0.364
chào các b, mình có login acc pp của mình trên app của iphone mà giờ acc bị limit 180, giờ mình reset lại cài đặt máy login acc # có được k nhỉ. Mình sợ pp nó lưu lại thông số của đt nên không giám login acc # vào. Mong các bạn có kinh nghiệm chia sẻ mình với. thank all

Về lý thuyết thì đôi khi nó cũng limit acc mới vì lý do "có liên quan" đến acc nào đó đã bị limited. Nhưng thường acc limited kia thuộc dạng rất xấu như âm tiền, và thông tin "có liên quan" là tương đối rõ ràng. Còn nếu bạn đã reset máy, tức là đã cài lại app thì mình nghĩ ko sao. Nếu vẫn sợ thì bạn có thể login bằng trình duyệt trước vì thông tin lưu lại (nếu có) giữa trình duyệt và app là khác nhau khá nhiều.

chào các b, mình có login acc pp của mình trên app của iphone mà giờ acc bị limit 180, giờ mình reset lại cài đặt máy login acc # có được k nhỉ. Mình sợ pp nó lưu lại thông số của đt nên không giám login acc # vào. Mong các bạn có kinh nghiệm chia sẻ mình với. thank all
Ko

Mình có gặp rồi nhé bác mình reset lại máy và đăng kí tài khoản khác ( hoặc đăng nhập tài khoản khác ) vẫn được nhé nhưng nếu bác đăng kí tài khoản mới phải khác thông tin nhé trùng thông tin là nó limit ngay luôn đó . Thông tin đến bác !

làm cái đt cũ tầm 800k - 1500k dùng cho yên bác :pepe_the_Frog_043::pepe_the_Frog_043:

m nghĩ là ko nhé, các app giờ check dc rất sâu. b reset máy là chưa đủ

còn thằng paypal nó có check sâu vậy ko thì mình ko biết

m nghĩ là ko nhé, các app giờ check dc rất sâu. b reset máy là chưa đủ

còn thằng paypal nó có check sâu vậy ko thì mình ko biết
Check được hết mà a, cần gì check sâu xa gì lắm :rolleyes:, nó check cái cùi cùi imei, phiên bản android, tên máy, loại máy cũng ra r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,532
170,627
Latest member
biennhuthinh
Back
Top Bottom