Help điền sai mail PP để nhận tiền.. giờ lập lại đúng mail đấy thì có được không

damvinhhunghp

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Tóm lại là dạo này ngu quá..
Em định lập 1 tk pp đuôi là outlook.com (vd [email protected])
Nhưng lúc điền mail pp để nhận tiền thì cứ nghĩ là hotmail.com nên bị nhầm mất..
Để trên site nên cái mail nhầm ([email protected]) đã nhận được thanh toán từ paypal..
Bây giờ liệu em vào paypal.com để đăng ký 1 cái mail là [email protected] liệu có nhận được tổng số tiền mà tk đã nhận được không nhỉ ?

* Mail [email protected] là mail hiện tại chưa tồn tại.. em vừa mới reg lại xong.. !

Bro nào biết xử lý chỉ em vs..
tks

1 : reg chuẩn theo mail đã send thì vẫn nhận được $ bình thường
2. Hoặc tiền sẽ refund lại cho người gửi

1 : reg chuẩn theo mail đã send thì vẫn nhận được $ bình thường
2. Hoặc tiền sẽ refund lại cho người gửi
mail mới lập :D nên mấy cái thoogn báo send kia của PP đều ko có.. giờ muốn có thì chắc phải để nhận tiền

Tóm lại là dạo này ngu quá..
Em định lập 1 tk pp đuôi là outlook.com (vd [email protected])
Nhưng lúc điền mail pp để nhận tiền thì cứ nghĩ là hotmail.com nên bị nhầm mất..
Để trên site nên cái mail nhầm ([email protected]) đã nhận được thanh toán từ paypal..
Bây giờ liệu em vào paypal.com để đăng ký 1 cái mail là [email protected] liệu có nhận được tổng số tiền mà tk đã nhận được không nhỉ ?

* Mail [email protected] là mail hiện tại chưa tồn tại.. em vừa mới reg lại xong.. !

Bro nào biết xử lý chỉ em vs..
tks

nếu mail không tồn tại và bạn reg được yk như mail lúc bạn điền vào PP thì nhận được tiền là chuyện bt thôi.

dù cho nó có send thì mail kia ban đầu sẽ báo ko tồn tại tài khoản nó send ko được nó refund.

sau đó bạn có quyền send lại thì vẫn nhận được.

nếu mà bạn gắn trên site, người khác paid cho bạn thì căng nha, bởi tạo email mới cũng ko có email PP về nữa đâu, chỉ có lâu quá nó tự refund về người gởi thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,536
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom