Điểm danh , tổng kết số $ davidken SCAM !

mấy ông rảnh vãi, ngta vào báo danh số tiền bị scam, còn mấy ông vào spam, có bị scam qué đâu mà :-j

bảo rồi mà! " UY TÍN CÀNG CAO - SCAM CÀNG NHIỀU"

Nói như bạn thì ko đc rồi, chẳng lẻ bác duonggia uy tín nhất forum đấy , chuẩn bị scam àh ? Trường hợp này là do cờ bạc mà ra , chứ khi trước ken uy tín lắm, còn làm trung gian cho 1 số vụ nữa.

Nói chung là ngoài uy tín ra, còn phải đảm bảo là người đó ít hoặc ko có máu cờ bạc thì nên giao dịch ;)

Nói như bạn thì ko đc rồi, chẳng lẻ bác duonggia uy tín nhất forum đấy , chuẩn bị scam àh ? Trường hợp này là do cờ bạc mà ra , chứ khi trước ken uy tín lắm, còn làm trung gian cho 1 số vụ nữa.

Nói chung là ngoài uy tín ra, còn phải đảm bảo là người đó ít hoặc ko có máu cờ bạc thì nên giao dịch ;)

Max đọc mà k hiểu ak! Tớ bảo "uy tín càng cao - Scam càng nhiều" đâu có bảo ai uy tín cũng Scam,,, CAM hay k tùy vào lòng tham mỗi con người! Chứ không " THAM" không " Hám " thì ai lại muốn đi Scam!..

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:26 PM ----------

chắc shin fai cỡ vài tỉ :m131:

Nếu Shin có GAn và bản lãnh...;))..Chuyện gì mà chẳng xảy ra dc;))

tui cho ỗng mượn 5 chai mà ỗng chưa trả hehe thôi cho lun vậy

Topic ko phải để chém gió nhé bạn, nếu thực sự ken có mượn 5 tr của bạn thì vui lòng xác nhận cho mình biết. Còn ko thì đừng chém nữa kẻo ăn banned .

Ai up tấm hình davidken cho tui coi mặt xem thế nào với !

165LR :m020: => :m077: kụt top 1 , sao mình không được top đầu vậy :m020: Ken Scam mình 200$ nữa để bứt top nào :m131:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,817
Latest member
copaamerica2024

Most viewed of week

Most viewed of week

Back