[Điểm báo] phải chăng anh chàng viết status tố bạn gái hotgirl quỵt 125 triệu là mmoer

Giaays nợ trên kia chỉ là 1 tờ giấy thôi nhé, có ra công chứng gì đâu mà đòi ra toà :rolleyes::rolleyes::rolleyes: 1 tờ giấy trắng k có bên phía nhà nước công chứng đòi kiện họ :D:D:D:D và cái sai của ng này là ghi giấy nợ, làm gì có quyền mà ghi giấy nợ, chỉ có cửa hàng, hay tiệm cầm đồ mới ghi giấy nợ lí do là gì, bla bla nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
ông bị não àk? tờ giấy nợ được ghi như thế là đúng chuẩn rồi nhé. ông ký nhận nợ cho tui rồi xem tui đòi đc ko. thử là biết

ông bị não àk? tờ giấy nợ được ghi như thế là đúng chuẩn rồi nhé. ông ký nhận nợ cho tui rồi xem tui đòi đc ko. thử là biết
đúng nó anh hùng bàn phím chả biết cái gì vào cmt như đúng rồi
chính tôi chiến 1 vụ thế này mà nó còn đòi lên giọng :eek:

1 tờ giấy trắng ai ghi ra chả đc mà đòi mang kiện người ta, nge buồn cười, nó mà kiện đc nó đã kiện rồi, k rảnh ngồi lên FB mà ghi stt đâu nhé :rolleyes:
ông qua đây Viết nợ hộ tôi cái giấy 150tr với, tôi đưa tiền mặt cho ông 150tr luôn

"EM NỢ ANH 150TR VIẾT GIẤY RỒI KO TRẢ CHỨ GÌ ? GIỜ ANH VIẾT ĐƠN TỐ CÁO EM LỢI DỤNG SỰ TÍN NHIỆM LỪA ĐẢO CHIẾM ĐOẠT TIỀN, ANH CHO CÔNG AN 150TR KHỞI TỐ EM...1 TUẦN NỮA LÚC ĐÓ EM TRẢ ANH TỔNG 400TR ANH MỚI rút đơn nhé...a ko cần biết là có lấy đc tiền em hay ko kể cả mất 150tr nữa a cũng chơi "

1 tờ giấy trắng ai ghi ra chả đc mà đòi mang kiện người ta, nge buồn cười, nó mà kiện đc nó đã kiện rồi, k rảnh ngồi lên FB mà ghi stt đâu nhé :rolleyes:
viết stt FB với nhiều lý do, mục đích nó viết stt là gì sao ông biết, nó nói mỗi tháng gởi nó 50k để tượng trưng là ông hiểu thằng này xem số tiền đó ra sao rồi. Còn sms, còn giấy nợ kia, kiện được nhé.

bắc thang lên hỏi ông giời
đem tiền cho gái có đòi được không.
trông thế kia chắc làm nghề bán hoa rồi, khi nào có đại gia mua hoa thì may ra nó trả.

;) ông kia chơi thế hơi it kỹ quá tui cung bị gái lừa cả trăm triệu nó sài tiền nuôi trai tui còn ko tố làm gì !
giờ con nhỏ đó tự no nễ mình thôi nói ra chỉ làm xấu mặt nhau ko đẹp j cho giới mài râu
4 tháng chịch gái + ăn ở như vợ chồng = 125tr quá bèo

đúng nó anh hùng bàn phím chả biết cái gì vào cmt như đúng rồi
chính tôi chiến 1 vụ thế này mà nó còn đòi lên giọng :eek:
uk bạn, đây là hợp đồng dân sự.cụ thể thì không biết, nhưng khi ký nhận nợ này trong tình trạng ko bị phê thuốc thì nó đủ cơ sở pháp lý rồi. Anh ruột thằng em rể bạn của đứa bạn tui đã từng bị như thế này.

ông qua đây Viết nợ hộ tôi cái giấy 150tr với, tôi đưa tiền mặt cho ông 150tr luôn

"EM NỢ ANH 150TR VIẾT GIẤY RỒI KO TRẢ CHỨ GÌ ? GIỜ ANH VIẾT ĐƠN TỐ CÁO EM LỢI DỤNG SỰ TÍN NHIỆM LỪA ĐẢO CHIẾM ĐOẠT TIỀN, ANH CHO CÔNG AN 150TR KHỞI TỐ EM...1 TUẦN NỮA LÚC ĐÓ EM TRẢ ANH TỔNG 400TR ANH MỚI rút đơn nhé...a ko cần biết là có lấy đc tiền em hay ko kể cả mất 150tr nữa a cũng chơi "
bạn ở đâu mai mình gặp viết cho bạn cái giấy nợ 150tr,, chuẩn bị sẵn 150tr đưa mình nha...
hoặc đưa mình bao nhiêu cũng được k cần cố lên 150tr... ok?

muo
uk bạn, đây là hợp đồng dân sự.cụ thể thì không biết, nhưng khi ký nhận nợ này trong tình trạng ko bị phê thuốc thì nó đủ cơ sở pháp lý rồi. Anh ruột thằng em rể bạn của đứa bạn tui đã từng bị như thế này.
đúng, hợp đồng miệng còn có thể coi là bằng chứng huữ hiệu, cái phải thừa nhận ở đây là có thật 150 triệu được đưa cho người mượn, bà này ko chối cái đấy nhé, và còn thêm nữa là băng ghi âm, quan trọng là ông này có đưa toà thiệt ko thui .

các bác có đọc hết không ngày nào cũng đưa nó hơn củ tiền tiêu vặt , chục củ cho mỗi lần chạy sự kiện model:D

Chơi hot girl, rau sạch thì chi phí phải cao chứ. :D. Mấy em vài trăm ngoài đường sao được thế này. :rolleyes:.
Dù sao em nói thế thôi =)) Cũng xem có kiện tụng được gì ko .:rolleyes:

Ký giấy thì xác định rồi @@
Bác nào rảnh làm cái giấy 400 củ nợ mình đi xem mình đòi đc ko :">

bạn ở đâu mai mình gặp viết cho bạn cái giấy nợ 150tr,, chuẩn bị sẵn 150tr đưa mình nha...
hoặc đưa mình bao nhiêu cũng được k cần cố lên 150tr... ok?
ở Đặng Dung, Hà Nội nhé bạn
mời bạn qua đây, 150tr ko phải cố, nhớ để lại chứng minh nhân dân + thêm giấy tờ khác nhé
inbox để lấy địa chỉ chi tiết và lãi viết giấy là 0%
nhưng thỏa thuận riêng lãi và thời gian trả là 01 tháng

CCtalk ra mấy năm trc, đã biết là toàn để đại gia chăn gái thôi, không phải mỗi con này, còn nhiều đứa lắm mà nó chưa công khai thôi.
Rảnh đâu mấy bố ngày nào cũng tặng 1-2 tr, để idol lên top, 1 tháng 200-300 tr, trừ tiền % cho VNG, còn em đó hưởng hết

ở Đặng Dung, Hà Nội nhé bạn
mời bạn qua đây, 150tr ko phải cố, nhớ để lại chứng minh nhân dân + thêm giấy tờ khác nhé
inbox để lấy địa chỉ chi tiết và lãi viết giấy là 0%
nhưng thỏa thuận riêng lãi và thời gian trả là 01 tháng
Nói như thật, để lại chứng minh thì ông nói làm gì ? ông có đọc hết bài báo k vậy ? nó chỉ có tờ giấy trắng thôi nhé, số chứng minh hay giấy tờ liên qua nk có nhé thánh =))))) có giấy tờ thì nói làm gì, chuyện trên con bé vs thằng kia k có giấy tờ gì cả nhé, chỉ là viết ở giấy thôi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom