Other DỊCH VỤ VERI TÀI KHOẢN BITTREX LÊN ENHANCED CHO MẤY BÁC KHÔNG ĐƯỢC XỬ LÝ - $100 - BTC-VCB

phetete

Senior
Verified
Reactions
124
MR
0.201
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình nhận veri tài khoản Bittrex lên ENHANCED cho những bạn không lên được, hoặc mở ticket mà không được xử lý
Phí dịch vụ là 2 triệu. đặt cọc 50% còn lại 50% thanh toán khi tài khoản đã được veri.
Thời gián veri từ 30p đến 2 ngày cho các ngày từ thứ 2 đến thứ 6. t7 cn bittrex k làm việc nên vui lòng chờ đợi sang thứ 2,

PS: Đừng tiếc số tiền nhỏ mà mất đi số tiền lớn

Mình mà là admin lập tức cho bài này vào thùng rác liền, uổng cho member join từ 2015.

Bittrex thì các bạn cứ gửi ticket support, làm theo hướng dẫn sẽ tự verify được thôi.

Mình mà là admin lập tức cho bài này vào thùng rác liền, uổng cho member join từ 2015.

Bittrex thì các bạn cứ gửi ticket support, làm theo hướng dẫn sẽ tự verify được thôi.
:) cậu up chờ bao lâu. những người bị hold vài tháng sẽ cảm ơn những người như t. cậu thử trong acc có 10k trong acc xem. có nóng ruột để chờ k

:) cậu up chờ bao lâu. những người bị hold vài tháng sẽ cảm ơn những người như t. cậu thử trong acc có 10k trong acc xem. có nóng ruột để chờ k
Acc có 10k thì phí này có chút xíu ăn nhằm gì . Mà cứ gửi ticket chờ biết đâu khi veri rồi x2 x5 hihi

đang nhờ chủ thớt veri cho cái tài khoản Bittrex, phí 1 triệu,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back