Ask Dịch vụ captcha bên solverecaptcha

solverecaptcha là scam đó

chẳng giải mã được cái nào đâu

mình đã yêu cầu paypal refund lại thành công

rượt qua mấy service giải captcha, cuối cùng vẫn quy về với 2captcha với anti-captcha thôi các bác ạ, tiền nào của ấy cả, của rẻ là của ôi :)). Mấy thanh niên kia toàn cứ giải captcha chậm đã thế lại còn site nhiều, server thì không ổn định

Tuy nhiên mình đang để ý em captchas.io với azcaptcha . Có vẻ cũng ổn các bác ạ !.

Các bác có nhu cầu qua e xem thử, e cũng ngâm cứu được chút về giải captcha ak.

Có bro nào đã sử dụng dịch vụ bên này chưa ạ!
Tư vấn giúp mình với
Mình mua gói 25$/1thang - 5 theard, chạy vượt captcha mà để cả buổi nó không giải capt :(
Dù là số theard trong web solverecaptcha nó chỉ hiện (1/5) theard
Nhờ bro nào đã xài tư vấn giúp mình làm sao để nó vượt nhanh và hiệu quạ ạ!
Thank các bro đã ghé
Hiện theo như mình sử dụng thì dịch vụ bên đó k ổn lắm. Mình có contact với admin và được giới thiệu sang một domain web khác những cũng sử dụng không hiệu quả. Tỷ lệ giải captcha lỗi khá cao, lượng captcha giải quyết đồng thời rất ít. khuyến nghị không nên sử dụng
P/S: Kinh nghiệm đối với gọi life-time
rượt qua mấy service giải captcha, cuối cùng vẫn quy về với 2captcha với anti-captcha thôi các bác ạ, tiền nào của ấy cả, của rẻ là của ôi :)). Mấy thanh niên kia toàn cứ giải captcha chậm đã thế lại còn site nhiều, server thì không ổn định

Tuy nhiên mình đang để ý em captchas.io với azcaptcha . Có vẻ cũng ổn các bác ạ !.

Các bác có nhu cầu qua e xem thử, e cũng ngâm cứu được chút về giải captcha ak.
ae cần xài giải ReCaptcha Google v2 v3 thì xem ở đây nhé => https://mmo4me.com/threads/giai-captcha-google-captcha-text-210-thang-unlimit-vcb.353949/

mình thấy có web Captchas.io có gói 11$/tháng/5thread/10.000 captcha Daily solve. Trong này có ai đã sài dịch vụ bên này thử chưa ạ ?

mình thấy có web Captchas.io có gói 11$/tháng/5thread/10.000 captcha Daily solve. Trong này có ai đã sài dịch vụ bên này thử chưa ạ ?
cái đó là giải cap ảnh thôi, chứ đâu có giải đc google

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,434
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back