Event Diamond - Những viên đá đầy quyền lực 💎

Status
Not open for further replies.
Nhân tiện các bác cho em hỏi MR bán thế nào nhỉ? Bác nào mua ib em với. Thanks
có vốn chơi MMOlot thôi, 469MR đang chờ bạn :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Mạnh dạn mua 20.53 Mr của bạn giá 400k ,kèm điều khoản phụ mình mua 41 vé lot trong 20 ngày, nếu trúng lot mình trả bạn thêm 400k nữa :D:D.

cá cbajn
Có chỗ sai chính tả trong bài viết kìa anh, Ctrl+F tìm cho nhanh để sửa. @Shin

phiquan8x : trẻ trâu là chưa cần biết cái gì xảy ra mà chữi tục chữi đổng lên, nhảy nhót tự ái dỗi làm đủ điều.​

Tôi đã inbox nói chuyện rất nhẹ nhàng, đó là trẻ trâu? Trưởng thành đi. Room đã khóa link cách đây 3 ngày rồi. Chỉ có ra không có vào.​

Đừng suy bụng ta ra bụng người. Còn tiền thường, tui chia đều mọi người trong room hết rồi. Vài đô lẽ là vì tinh thần của mọi người chứ đây chưa bao giờ ẫm riêng cái gì cả.​

usd tui cũng để cho 19,5​

tiền thường tui ko lấy 1 cắc​

còn hướng dẫn anh em cách trade, cách kiếm tiền, cách nft, giờ nhận lại là những lời xỉa xói kiểu ông. Vậy gọi ai là trẻ trâu? Sống trật tự vào​

88 là 33t rồi trưởng thành lên nha ku, cái gì làm đc thì nói k làm đc thì im im mà làm chứ đừng vừa nói k thêm thành viên nào nửa thì 1h sau lại thêm thành viên.
Group của chú mày thì muốn làm gì thì làm chả ai ý kiến gì đâu mà phải tự ỉa rồi tự ăn.
Còn việc thành viên người ta vote sao thì kệ người ta chứ đừng có vote cho mình thì cười haha còn k thì kick làm đủ trò như 1 thằng hề.
Còn việc tiền thưởng mày có lấy k thì chắt tao k nói cũng ỉm mà ăn chứ ở đó... =))

@huynhminhyntd mày nghỉ cái group mà có thằng trẻ trâu sống dơ như mày làm chủ mà tao thèm vào lần 2 ?
chờ tao bốc phốt rồi mới ib nói chuyện. sao trước lúc kick k ib tao hỏi xem là tao vote phiếu cho ai rồi kick hả ss.

Last edited:
Do mỗi người sẽ chỉ được nhận một giải, nên mình sẽ chọn giải cao nhất khi bạn đạt được nha. Vậy là chúng ta đã có kết quả người thắng giải như sau:

5 giải cho món trang sức đẹp nhất dựa trên lượt bình chọn của Members:​

5 giải cho lời nhắn hay nhất dựa trên lượt bình chọn của Members:​

Mình đã gửi vào tài khoản cho cá cbajn rồi. Chúc các bạn nhiều niềm vui.

Cám ơn @kheyeuem là nhà tài trợ chính cho chường trình này.

PS: Sau đêm nay, nhiều đại gia MR xuất hiện. Nhớ ủng hộ MMOLOT nha: https://mmo4me.com/threads/mmolot-241-mr-dang-cho-ban-do-3.423521/ 🤩
=)) lại có vốn ủng hộ MMOLOT rồi :D

Bạn tham khảo thêm vể MR ở Topic này để biết rõ hơn cách hoạt động nha: https://mmo4me.com/threads/he-sinh-thai-merit-point-mr.417932/

có vốn chơi MMOlot thôi, 469MR đang chờ bạn :popo_big_smile: :popo_big_smile:
Ráng lên thuyền nhiều nhiều giựt giải đi, chứ để lâu quá rồi.

Có chỗ sai chính tả trong bài viết kìa anh, Ctrl+F tìm cho nhanh để sửa. @Shin
Cám ơn nha, mình sửa lại rồi.

=)) lại có vốn ủng hộ MMOLOT rồi :D
Giựt sớm nha. Để lâu quá số nó lớn nhìn kì lắm.

MMOLOT thẳng tiến mọi người ơi 😅 https://mmo4me.com/threads/mmolot-241-mr-dang-cho-ban-do-3.423521/

Kể từ ngày bắt đầu tham gia forum tới nay, đây là lần đầu tiên được giải nhất. Cám ơn @Shin với @kheyeuem nhiều :popo_too_sad:

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week