Event Diamond - Những viên đá đầy quyền lực 💎

Status
Not open for further replies.
" Em yêu! chúng ta đã quen nhau được bao lâu rồi nhỉ? Anh không nhớ nữa, anh nghĩ chúng ta đã là vợ chồng từ nhiều kiếp trước nên kiếp này gặp lại, anh biết ngay anh chính là người vợ mà bấy lâu nay anh tìm kiếm.
Đây là chiếc nhẫn kim cương tự nhiên dễ thương nhất, đẹp nhất, xinh xắn nhất mà anh từng thấy, và đặc biệt anh thấy nó rất hợp với em. Anh muốn đeo nó vào tay của em.
❤️ Tặng em, tình yêu vĩnh cửu của anh! - Em yêu! Làm vợ anh nhé! ? " ❤️
Nhẫn kim cương.jpeg

(Lên nhạc bài " làm vợ anh nhé " luôn nha!;) )

cả nhà ủng hộ cho mình được giải mình cầu hôn cô vợ ...trong giấc mơ của mình nhé . hi!

Last edited:
Cảm ơn cả nhà rất nhiều!
Mong được giao lưu với cả nhà qua cuộc thi này
Telegram: @Honganngo

có 1 viên

View attachment 183639

Nhiều người đang sống xứng đáng chết, nhưng một số kẻ đã khuất lại đáng sống. Liệu bạn có thể hoán đổi cho họ? Đừng bao giờ phán xét cái chết. Hãy luôn tiến về phía trước luôn học hỏi khám phá phát triển bản thân tốt hơn . hãy nhớ "Ngay cả người thông thái nhất cũng không thể thấy được kết thúc của bản thân" @animax1991

Kim cương lắm thế, mời các đồng chí sao kê!

View attachment 183670Mong 1 lần lấy được giải của admin :v

Chúc toàn thể member mỗi năm tiết kiệm được 1 viên nhỏ như thế này :popo_sweet_kiss:

View attachment 183676

ước gì có cục thiên thạch rớt xuống cánh đồng =))

" Em yêu! chúng ta đã quen nhau được bao lâu rồi nhỉ? Anh không nhớ nữa, anh nghĩ chúng ta đã là vợ chồng từ nhiều kiếp trước nên kiếp này gặp lại, anh biết ngay anh chính là người vợ mà bấy lâu nay anh tìm kiếm.
Đây là chiếc nhẫn kim cương tự nhiên dễ thương nhất, đẹp nhất, xinh xắn nhất mà anh từng thấy, và đặc biệt anh thấy nó rất hợp với em. Anh muốn đeo nó vào tay của em.
❤️ Tặng em, tình yêu vĩnh cửu của anh! - Em yêu! Làm vợ anh nhé! ? " ❤️
View attachment 183696

(Lên nhạc bài " làm vợ anh nhé " luôn nha!;) )

cả nhà ủng hộ cho mình được giải mình cầu hôn cô vợ ...trong giấc mơ của mình nhé . hi!
Để đây là không được tính đó nha:
  1. Tạo Topic ở đây: https://mmo4me.com/forums/bai-du-thi.8/
  2. Tìm món trang sức có gắn kim cương, thêm câu nói gửi tới người mình muốn tặng
    • Viên kim cương không là không tính luôn đó
Nhanh mọi người, còn có 2 ngày nữa thôi!

Còn 1 ngày cuối thôi. Mọi người tranh thủ nha 😅

Xin chào quý vị :)))

Do mỗi người sẽ chỉ được nhận một giải, nên mình sẽ chọn giải cao nhất khi bạn đạt được nha. Vậy là chúng ta đã có kết quả người thắng giải như sau:

5 giải cho món trang sức đẹp nhất dựa trên lượt bình chọn của Members:​

5 giải cho lời nhắn hay nhất dựa trên lượt bình chọn của Members:​

Mình đã gửi vào tài khoản cho các bạn rồi. Chúc các bạn nhiều niềm vui.

Cám ơn @kheyeuem là nhà tài trợ chính cho chường trình này.

PS: Sau đêm nay, nhiều đại gia MR xuất hiện. Nhớ ủng hộ MMOLOT nha: https://mmo4me.com/threads/mmolot-241-mr-dang-cho-ban-do-3.423521/ 🤩

Chúc mừng những anh em may mắn 💟

@huynhminhyntd ráng kéo thêm nhiều newbie vào nhóm lần sau có event vote mà đạt giải nhất.
k đoạt giải thì cũng bớt sân si với ae lại bớt cái tính trẻ trâu lại.

phiquan8x : trẻ trâu là chưa cần biết cái gì xảy ra mà chữi tục chữi đổng lên, nhảy nhót tự ái dỗi làm đủ điều.
Tôi đã inbox nói chuyện rất nhẹ nhàng, đó là trẻ trâu? Trưởng thành đi. Room đã khóa link cách đây 3 ngày rồi. Chỉ có ra không có vào.​

Đừng suy bụng ta ra bụng người. Còn tiền thường, tui chia đều mọi người trong room hết rồi. Vài đô lẽ là vì tinh thần của mọi người chứ đây chưa bao giờ ẫm riêng cái gì cả.
usd tui cũng để cho 19,5
tiền thường tui ko lấy 1 cắc
còn hướng dẫn anh em cách trade, cách kiếm tiền, cách nft, giờ nhận lại là những lời xỉa xói kiểu ông. Vậy gọi ai là trẻ trâu? Sống trật tự vào​

Do mỗi người sẽ chỉ được nhận một giải, nên mình sẽ chọn giải cao nhất khi bạn đạt được nha. Vậy là chúng ta đã có kết quả người thắng giải như sau:

5 giải cho món trang sức đẹp nhất dựa trên lượt bình chọn của Members:​

5 giải cho lời nhắn hay nhất dựa trên lượt bình chọn của Members:​

Mình đã gửi vào tài khoản cho cá cbajn rồi. Chúc các bạn nhiều niềm vui.

Cám ơn @kheyeuem là nhà tài trợ chính cho chường trình này.

PS: Sau đêm nay, nhiều đại gia MR xuất hiện. Nhớ ủng hộ MMOLOT nha: https://mmo4me.com/threads/mmolot-241-mr-dang-cho-ban-do-3.423521/ 🤩
Hoan hô! Xin chúc mừng những người chiến thắng!

Nhân tiện các bác cho em hỏi MR bán thế nào nhỉ? Bác nào mua ib em với. Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week