Địa CHỉ Quán Cơm,Phở Từ Thiện,Giá Rẻ Ở Sài Gòn

oh giờ thì quen rồi :D, kaka

không phải đâu, quán này nằm trên đường Lê Văn Thọ, không phải góc đường nào hết
ok vậy cho mình xin địa chỉ ,tên quán ,ngày giờ mở cửa nhé,thanks :D

E mới chơi trên 4rum thấy box từ thiện rất hay rất ý nghĩa. Mong sẽ đóng góp được chút ít. :D
ok thanks em nhiều :D

quán Cơm chay 423
địa chỉ 423 Lê Văn Thọ, Gò vấp
Giờ mở cửa thì mình ko rõ nhưng đi từ sáng thì thấy rồi, chắc tầm 8h, tối thì chắc cũng 21h ak

Hồ xuân hương p.3 gần bệnh viện mắt

9) Nụ cười 4: số 132 Bến Vân Đồn, quận 4, TPHCM (góc đường Khánh Vĩnh và Hoàng Diệu, đoạn giữa cầu Ông Lãnh và cầu Calmette).

chạy ngang quán cơm từ thiện này hoài mà chưa 1 lần vào mua dc , quá đông ng chen lấn . Với lại cũng ko dám chen vì sợ bị chửi giành với ng nghèo ( dù mình cũng nghèo ) , ở nhà có thể bận đồ luộm thuộm nhưng ra đường quần áo ủi thẳng băng ko dính hạt bụi , dễ gây hiểu lầm

tuy chưa nếm qua nhưng đã có nhìn qua , hạt cơm trắng trẻo trông khá ok , 2000d mà đủ món canh , xào , mặn , trà đá tráng miệng . Quan trọng là rất sạch sẽ!

quán Cơm chay 423
địa chỉ 423 Lê Văn Thọ, Gò vấp
Giờ mở cửa thì mình ko rõ nhưng đi từ sáng thì thấy rồi, chắc tầm 8h, tối thì chắc cũng 21h ak
thanks đã update :D
Hồ xuân hương p.3 gần bệnh viện mắt
chắc là quán này 6) Nụ Cười 1: số 6 Hồ Xuân Hương, quận 3, TPHCM ,dù sao cũng thanks bạn
hôm bữa em đi bệnh viện da liễu em thấy có quán cơm 2000đ gần bệnh viện, tiếc là em không nhớ tên
chắc là quán này 6) Nụ Cười 1: số 6 Hồ Xuân Hương, quận 3, TPHCM ,dù sao cũng thanks bạn
9) Nụ cười 4: số 132 Bến Vân Đồn, quận 4, TPHCM (góc đường Khánh Vĩnh và Hoàng Diệu, đoạn giữa cầu Ông Lãnh và cầu Calmette).
chạy ngang quán cơm từ thiện này hoài mà chưa 1 lần vào mua dc , quá đông ng chen lấn . Với lại cũng ko dám chen vì sợ bị chửi giành với ng nghèo ( dù mình cũng nghèo ) , ở nhà có thể bận đồ luộm thuộm nhưng ra đường quần áo ủi thẳng băng ko dính hạt bụi , dễ gây hiểu lầm

tuy chưa nếm qua nhưng đã có nhìn qua , hạt cơm trắng trẻo trông khá ok , 2000d mà đủ món canh , xào , mặn , trà đá tráng miệng . Quan trọng là rất sạch sẽ!
thanks đã cho cái đánh giá :D

ở quán Nụ cười 4 buổi sáng còn bán bún bò hoặc phở chỉ 1000d/tô :D buổi trưa thì thấy thực đơn thường là 1 quả trứng kho , vài lát thịt ba chỉ or sườn non , canh bí , dưa chua xào ... Ah , mấy bạn sinh viên có đến đây ăn nhớ đừng đeo vàng , bữa bà chị mình tay đeo nguyên bộ vòng ximen mới đứng ngoài cửa ngó ngó nghiêng nghiêng đã dc 1 chị bước ra niềm nở nhắc nhở : nơi đây chỉ phục vụ cho người bán ve chai vé số thui bé ah :D

HN hình như cụng có quán nhưng mà k biết ở đâu :(. Rất hiếm ko như ở HCM

Ý nghĩ quá:):):)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week