Đi trăng mật ở đâu?

Ra đảo, biết đâu gặp được mấy AE ngoài đó . :binhsua08:
Chém tí thui. Chứ em thấy đi Nha Trang hay Đà Lạt đều được :)
Đà Lạt thì mộng mơ trữ tình. Nha Trang thì ngắm cảnh ban đêm ngoài biển thì còn gì bằng nữa.

ở nhà là tốt nhấtttttttttttttttttttttttt

Ra đảo, biết đâu gặp được mấy AE ngoài đó . :binhsua08:
Chém tí thui. Chứ em thấy đi Nha Trang hay Đà Lạt đều được :)
Đà Lạt thì mộng mơ trữ tình. Nha Trang thì ngắm cảnh ban đêm ngoài biển thì còn gì bằng nữa.

Anh ở Nha Trang, Đà Lạt 2 đứa đi rồi :)

Trả lời

Đi Xaiz Quảng Thạch đi ở đó đẹ lắm. Phong cảnh hữu tình cùng với non nước vô vàn loài phong lan tự nhiên + một bể nước ngọt tự nhiên và hơn hết con người ở đây chân thành mến khách và rất nề nếp.

nhiều ý kiến quá éo biết đi đâu thôi ở nhà cho xong

bác ở biển thì nhìn biển cũng không còn cảm hứng, xin góp ý bác lên rừng chơi voi, cưởi hổ, làm tazzan thì còn gì bằng :m131:

Trên Giường. ................... :">

cái này rất chuẩn!!!

nhưng mà đi đà lạt roài thì làm chuyến ra hà nội(thăm cụ rùa)-=>> chạy hạ long=>> lượt về cừa lò.v.v.v
image.php

Đi Đồ Sơn đi bác, ở đó có món ghẹ ngon lắm

ra cát bà đi. Thuê khách sạn gần biển. Buổi sớm ngắm bình minh buổi chiều ngắm hoàng hôn. Mình và ny mình có hẹn nhau khi cưới sẽ ra đó. Tại một khách sạn hướng ra biển. Không còn gì bằng ;))

Giờ tháng sắp tháng 5 dương lịch. rồi kiếm thằng cu năm rồng thì sinh thiếu tháng hả bạn haiz.
Như các tình yêu biết mình sắp kết hôn :binhsua37: cũng giống bao người khác mình muốn những ngày này là kỉ niệm đẹp của 2 đứa về sau nên muốn đưa vợ đi hưởng tuần trăng mật :m029: ( sẵn dịp mần thịt cô nàng kiếm thằng ku năm Rồng :m021:

Vấn đề là suy nghĩ mài ko biết nên đi đâu :m014:
Mình ở Nha Trang, Đà Lạt thì 2 đứa đi năm ngoái rồi, nhờ các tình yêu tư vấn giúp địa điểm lý tưởng hội đủ các điều kiện lãng mạn, an toàn, cảnh đẹp và vừa túi tiền thôi nhé ( nhà mềnh nghèo các tình đừng tư vấn đi xa quá nhé :-s )

Các tiền bối đi trước vào góp ý đôi lời nhé :m076:

vote cho cậu 1 phiếu đi đà lạt, còn phải chừa tiền nuôi thằng ku năm con rồng nữa đó :))

Đi Đồ Sơn đi bác, ở đó có món ghẹ ngon lắm

Chưa đi chưa biết Đồ Sơn
Đi rồi mới biết chả hơn đồ nhà
Đồ nhà bằng cái lá đa
Đồ Sơn bằng cái bàn là Liên Xô
*
Chưa đi chưa biết Đồ Sơn
Đi rồi mới biết chả hơn đồ nhà
Đồ Sơn là của quốc gia
Đồ nhà là của ông bà ngoại cho.
*
Quê ông vốn ở Đồ Sơn
Mấy thằng nhăng cuội ví hơn ví bằng
Đồ Sơn trẻ đẹp ga lăng
Ngọt ngon con mắt, bằng trăm đồ nhà…

Bác có thể tham khảo để đi thêm tại đây:http://mmo4me.com/showthread.php?52787-Chua-di-chua-biet-do-son

Last edited by a moderator:
Nhật bản đi bác, đắt tí nhưng xứng đáng. 1 đất nước có ý chí quật cường, phong cảnh cũng rất đẹp

Anh ở Nha Trang, Đà Lạt 2 đứa đi rồi :)
Ồ vậy à. Quê a ở đâu nhỉ??? Sao không kiếm vùng lân cận quê mà đi chơi. Đi xong về thăm quê luôn ;)). Nhất cử lưỡng tiện. Vừa mang danh thằng cháu có hiếu, lâu lâu vẫn về thăm quê :binhsua08:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,592
Latest member
baohanhchauanh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom