[ĐHBC] PHIÊN BẢN ROOM CHAT -> PHIÊN BẢN UNRAR (WIN 102$)

em mới cộng điểm lại em cũng được 8 điểm nha bro @vansutuyduyen

câu 1 em được 2 điểm, câu 3 em được 1 điểm, câu 8 em được 2 điểm, câu 9 em được 3 điểm , 2+1+2+3 = 8 ạ

em được 8 điểm ạ @@

U14009426 (Lê Thái Bảo)
em báo danh 6 điểm nha bro @vansutuyduyen

U22525053 (dotrankim)
em mới cộng điểm lại em cũng được 8 điểm nha bro @vansutuyduyen

câu 1 em được 2 điểm, câu 3 em được 1 điểm, câu 8 em được 2 điểm, câu 9 em được 3 điểm , 2+1+2+3 = 8 ạ
Em 3 điểm :D
U7084087 (LE HONG THANH)

DONE !

Đã trao giải theo như công bố trong room chat

bro ơi em nhận được giải 56 $ ạ, em gửi tặng bro 10 $ nha, cảm ơn bro gợi ý câu 9 ạ

Ơ cái đệt, méo ai cảm ơn mềnh bỏ tiền túi ra tổ chức event vậy ta :popo_beat_brick:

Hờnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn , méo tổ chức nữa :popo_doubt:

bro ơi em nhận được giải 56 $ ạ, em gửi tặng bro 10 $ nha, cảm ơn bro gợi ý câu 9 ạ
Thanks @dotrankim nhiều nhé. Mình thì được cái hay phán bừa nhưng lại không giỏi dò pass. Số U của mình đây nhé: U8634055
Được thùng Lâu Ra rồi. Nhưng nhà nay có việc chắc chờ ổn rồi mới nhậu được.

em gửi rồi ạ :p

Thanks @dotrankim nhiều nhé. Mình thì được cái hay phán bừa nhưng lại không giỏi dò pass. Số U của mình đây nhé: U8634055
Được thùng Lâu Ra rồi. Nhưng nhà nay có việc chắc chờ ổn rồi mới nhậu được.

ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ PHIÊN BẢN UNRAR - Giải thưởng 102.85$

Ai giải được đến câu cuối cùng đầu tiên sẽ có cơ hội win 102.85 $

DHBC UNRAR said:

Mọi pass để unrar đều là Viết liền không dấu

Ai UNRAR đúng câu nào trước thì up phần giải thích của câu đó lên đây để mọi người có thể dựa vào đó để giải câu tiếp theo và có thể nhận thêm bonus ở câu cuối cùng (không thích up cũng không sao :popo_ah: )

Trong đợt này :
- Sau mỗi câu hỏi đều có giải khuyến khích của từng câu
- Giải đặc biệt chỉ được biết khi giải xong câu cuối cùng và ...

Gút lắc ôn !!!

[motconvitxoerahaicaicanh] :p

Nếu như ai đam mê và muốn tìm hiểu bộ môn cờ tướng thì Kênh youtube Vịt Ú Cờ Tướng chắc hẳn không xa lạ gì :popo_big_smile:

Ngoài kênh youtube thì 4r Thăng Long Kỳ Đạo cũng cung cấp khá nhiều kiến thức trong bộ môn này :popo_smile:

Cá nhân mình là người yêu bộ môn này và cũng nằm vùng học lỏm được khá nhiều kiến thức từ 2 Kênh đó, và may mắn đều có mối quan hệ quen biết với admin của 2 kênh đó luôn :popo_sweet_kiss:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom