Waiting for Answer deviceios - Không có trách nhiệm sau khi nhận tiền học phí dạy IOS

Vào tận nhà xem auto rồi, nhưng mà lời bác đó nói thì k đúng sự thật lắm, acc nào cũng dc pay, rồi khi nhận tiền xong thì
qua hôm sau nói mới bị block 2 acc, k thấy chạy auto nữa, giờ thì không muốn refund tiền cũng như không muốn dạy???

getAvatar.php

Phải ông này ko thím
nhìn mặt hảm VL :D

Vào tận nhà xem auto rồi, nhưng mà lời bác đó nói thì k đúng sự thật lắm, acc nào cũng dc pay, rồi khi nhận tiền xong thì
qua hôm sau nói mới bị block 2 acc, k thấy chạy auto nữa, giờ thì không muốn refund tiền cũng như không muốn dạy???
bạn biết nhà ? vậy bạn làm đơn trình báo CA cho chết cmn đi bạn trình bào CA phường cũng đc ko nhất thiết C50 nói nó chiếm đoạt tài sản cho chết cmn CA ko làm gì đc thì cũng đến nhà nó và nổi nhất rồi còn gì :D

hẹn vào hẹm này chắc có chuyện hoành tráng :D

mat 4 ngay lam + gan 10tr mua ipad tien hoc...... kiem tien` thi kho' khan ma sai tien` k lam dc tich su gi nghi~ cung bat luc that :H

gap truc tiep lun ma profile gi bac @thethaipro :) thay info vay nen xuong nha xem truc tiep ma` :)
trực tiếp cũng lừa được thôi :( cho nó xem mặt thui mà cũng kiếm được kha khá tiền ăn tết thì đáng để thử lắm :D Nếu anh em lâu năm trong 4rum thì còn tìm hiểu được , đằng này nick mới đk :(

bạn biết nhà ? vậy bạn làm đơn trình báo CA cho chết cmn đi bạn trình bào CA phường cũng đc ko nhất thiết C50 nói nó chiếm đoạt tài sản cho chết cmn CA ko làm gì đc thì cũng đến nhà nó và nổi nhất rồi còn gì :D
nos co chiem doat gi dau
là do thread tự nguyện giao dịch mà :D
nó cũng ko bảo là nó ko dậy

nos co chiem doat gi dau
là do thread tự nguyện giao dịch mà :D
nó cũng ko bảo là nó ko dậy
lúc giao dịch tuy bạn tự nguyện chuyển nhưng nếu bên kia k làm đúng cam kết như trong quá trình thương lượng trước vẫn đc xem là lừa đảo chiếm đoạt tài sản, nếu thread làm tới ko nhất thiết là C50 chỉ cần báo cho công an phường thôi thì nó cũng nổi nhất ở đây, chưa chắc sẽ đi đến đâu nhưng đúng luật CA sẽ mới nó lên thế là nổi CMN tiếng :D
theo mình nghĩ thread và tên đó gần nhau thread có thể dùng cách này, và theo tớ nghĩ nếu thread dám làm vậy bên CA Phường sẽ để thread và nó nc với nhau tại đồn và thương lượng, lúc đây ko muốn dạy cũng phải dạy ko muốn trả tiền cũng phải trả .
Chứ cứ thế này chả đi đến đâu .
Còn nếu ngại ngùng thì mất 6tr thế thôi =))

haizzz, thôi thì mua 1 bài học bạn à, đồng hương mà còn chưa thương tình đây :)))
nói chung bọn này nó chỉ biết tiền vào tay nó rồi thì cứ sống chết mặc bay thôi bạn à, k có chuyện nhận đc refund đâu :)))))))))))

Không biết nói gì ngoài chia buồn..hi vọng hắn suy nghĩ lại và dạy tử tế cho c hoặc refund tiền..gần tết rồi..tiêu tiền cẩn thận chút nhé :(

bai hoc dau tien cua cuoc doi` .................................................. 6tr ......... thon' wa''''''''''''''''''''''''''''''''''''

Mình có dạy free cho 1 cậu mà còn ko thèm học nữa kìa :D( ko phải IOS nhá )

ghét nhất mấy thể loại làm ăn thiếu trách nhiệm này :mad::mad:. Một là dạy cho đàng hoàng, tận tình, gãi đúng chỗ ngứa, 2 là biến hình thành siêu nhân cam cho xong. Để người ta phải chờ đợi rồi hi vọng lo lắng thực sự còn khó chịu hơn là biết bị scam. Người ta bỏ tiền ra mua cái gọi là dịch vụ "dạy kiếm tiền" rồi mà cứ làm như cha người ta á, ép người khác vào thế bị động, thích thì dạy ko thích thì thôi. Kiểu làm ăn thế này trước sau gì cũng thất bại sớm thôi.
P/s: có thể thằng dạy ban đầu muốn sell tut thật vì tự hào rằng chỉ có mình biết thôi nên muốn share ra cho 1 vài người biết để có cái mà "sĩ diện". Nhưng đến lúc nhận đc tiền công dạy rồi thì lại nghĩ ngược lại là ko muốn cho ai có thể hơn mình được cơ, thế là dạy sơ sài thôi, khó có thể tận tâm chỉ tất cả những gì nó biết đc

èo newbie giờ gan thật,chưa biết gì mà dám bỏ ra 1 số tiền lớn thế rồi,off giờ còn ngon như ngày xưa đâu mà mấy bác newbie liều thế.e cũng học ios của 1 bác kia mà được cái bác kia nhiệt tình ko biết gì nhắn tin sẽ team chỉ,team ko được thì gặp ngoài đời.làm phiền bác đó cũng 3-4 lần rồi mà chả thấy bác đó thái độ gì cả :D;.

èo newbie giờ gan thật,chưa biết gì mà dám bỏ ra 1 số tiền lớn thế rồi,off giờ còn ngon như ngày xưa đâu mà mấy bác newbie liều thế.e cũng học ios của 1 bác kia mà được cái bác kia nhiệt tình ko biết gì nhắn tin sẽ team chỉ,team ko được thì gặp ngoài đời.làm phiền bác đó cũng 3-4 lần rồi mà chả thấy bác đó thái độ gì cả :D;.
hoc ios của bác nào thế bro :d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,214
170,364
Latest member
Drikse91
Back
Top Bottom