Tutorial Demo auto HYIP - lastmonitor

Soixam

Hero
Reactions
1,508
MR
0.404
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Các bạn khi chơi HYIP, nhiều khi thức muộn để đầu tư, nhưng hôm sau lại phải thức tiếp tới giờ đó để rút. Các bạn chơi HYIP, có những lúc bận chẳng thể rút được tiền, chẳng nhẽ đang làm việc lại quay ra để rút tiền, đang họp với sếp lại quay ra để rút tiền ??? Các bạn muốn đi du lịch, nhưng lại lỡ chơi những site hyip dài ngày , vậy làm sao rút đây ???

Hôm nay tôi giới thiệu 1 phần mềm, 1 sản phẩm cây nhà lá vườn do chính tay tôi làm ra tới các member của box HYIP. Phần mềm này cho phép các bạn thực hiện việc tự động rút tiền, make deposit cũng như lập account. Bên cạnh đó, trong tương lai sẽ phát triển thêm những tính năng như :

- Lọc và đưa ra thông tin về host + domain
- Kiểm tra những thông tin cần thiết
- Tính số lãi và số bị scam, quản lý tiền
.....

Các bạn comment những tính năng các bạn muốn cập nhật ở dưới, mình sẽ thêm các tính năng đó vào trong phần mềm nhé.

[video=youtube_share;2oEAvvCPu-0]http://youtu.be/2oEAvvCPu-0[/video]

Ko có link dow phần mềm :(

1 slot....share free hay tính phí thế cậu......

thêm những tính năng như bạn định thêm là ok rồi

góp ý thêm tính năng: quản lý account của các site và site đã dep, số $ đã dep vào các site, plan, time dep, tình hình scam.:m035:

thêm chức năng request RCB nữa :binhsua03:

Quá good cho tinh thần của anh :binhsua141:

Nên có thêm chức năng giới thiệu trang mới, tình hình PAID hoặc Scam của Site, tự dưng đang chơi HYIP giờ chỉ muốn chuyển qua PTC nên Thanks ủng hộ thớt vậy .

Hay đấy :D Mong bác hoàn thiện phần mềm này sớm cho anh em :D quản lí cho dễ :D

Các bạn khi chơi HYIP, nhiều khi thức muộn để đầu tư, nhưng hôm sau lại phải thức tiếp tới giờ đó để rút. Các bạn chơi HYIP, có những lúc bận chẳng thể rút được tiền, chẳng nhẽ đang làm việc lại quay ra để rút tiền, đang họp với sếp lại quay ra để rút tiền ??? Các bạn muốn đi du lịch, nhưng lại lỡ chơi những site hyip dài ngày , vậy làm sao rút đây ???

Hôm nay tôi giới thiệu 1 phần mềm, 1 sản phẩm cây nhà lá vườn do chính tay tôi làm ra tới các member của box HYIP. Phần mềm này cho phép các bạn thực hiện việc tự động rút tiền, make deposit cũng như lập account. Bên cạnh đó, trong tương lai sẽ phát triển thêm những tính năng như :

- Lọc và đưa ra thông tin về host + domain
- Kiểm tra những thông tin cần thiết
- Tính số lãi và số bị scam, quản lý tiền
.....

Các bạn comment những tính năng các bạn muốn cập nhật ở dưới, mình sẽ thêm các tính năng đó vào trong phần mềm nhé.

[video=youtube_share;2oEAvvCPu-0]http://youtu.be/2oEAvvCPu-0[/video]

rất ủng hộ bạn . hy vọng khi nòa hoàn thành mình đang ký ngay 1 slot nhé . thanks

bao giờ có hàng thế bác, đăng ký 1 slot test , lười thức khuya dậy sớm lắm rồi. :)

ý kiến : thêm tính năng nghe nhạc , xem phim mát ;)

thêm chức năng quản lý tài khoản mỗi trang. vd như khi xem thông tin 1 trang sẽ cho biết trang đó hiện mình đã đăng ký acc nào, mail gì (2 thông tin này người dùng tự cập nhật vào.)

cái này lợi cực kỳ khỏi tốn công lưu ra file word. còn lợi ntn thì mấy pro multiuser kiếm RCB chắc quá biết rồi

các bác lười vừa phải thôi,nào là tự request rcb,tình hình scam quản lý account v.v...
có cái tool nào mà đa năng thế ;))
thế đâm ra mỗi ngày lên chỉ chạy tool rồi $ về như coin ấy à
chút thớt phát triển tool để hỗ trợ anh em HYIP

phần mềm của bác nghe chừng khó mà khả thi :D
1 - khi dùng phần mềm sẽ liên quan đến acc name => lộ acc name sẽ dễ dàng dẫn tới việc tấn công dò mật khẩu mà thói quen của đại đa số người dùng là dùng 1 mật khẩu cho nhiều trang => lấy được mật khẩu 1 trang thì các trang còn lại cũng mất tiền

2 - việc lưu các thông tin acc này ở đâu => ở trên máy liệu có an toàn hay không khi dùng phần mềm của bác => bác có dám chắc chắn phần mềm của mình không bị 1 kẻ xấu nào đó lợi dụng đính backdoor

3- khong ai dám chắc là cơ chế lưu giữ thông tin là an toàn => giả sử phần mềm của bác tính phí thì bác có dám bảo hành cho tất cả những sai sót do phần mềm gây ra tính cả việc thông tin bị mất dẫn đến khách hàng mất tiền

cái này nếu bác ý share free, thì bạn pải tự chịu trách nhiệm mấy cái đó chứ bạn

Có cái từ này rồi "Kiểm tra những thông tin cần thiết" thì còn biết comment cập nhật tính năng gì nữa trài ? @@
Chắc là thời gian đầu sẽ free

Một ý tưởng hay, một phần mềm đầy hứa hẹn, tiếc là đã bị bỏ dở :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week