Airdrop Project Hydro - coinex.com - Đếm ngược Hydro (Project Hydro) lên sàn - Đời nở hoa hay bế tắc :)

Em vẫn còn cầm 1 nửa Hydro, đang lăn tăn ko biết có nên bán ko. Gì thì ae cũng đã quá ấm với con này rồi :p

Em vẫn còn cầm 1 nửa Hydro, đang lăn tăn ko biết có nên bán ko. Gì thì ae cũng đã quá ấm với con này rồi :p
Tiền cho free. Được giá thì bán.

Chưa bán thì phải tìm hiểu rõ dự án này rồi hold to die.

Chưa rõ dự án ra sao thì cứ nằm trong tâm lý hi vọng đổi đời. Haha

Càng ngày càng tụt
Tốt nhất bạn nên bán, ví dụ 10 ngày sau giá nó tụt dần thì cứ mỗi khi dump rồi lên đây kêu à ? Tâm lý yếu tốt nhất đừng hy vọng cái gì cả, ăn non thôi. Dù sao lúc đăng ký air drop bạn được phát free token, bạn mất gì đâu mà kêu lắm vậy ?

Tiền cho free. Được giá thì bán.

Chưa bán thì phải tìm hiểu rõ dự án này rồi hold to die.

Chưa rõ dự án ra sao thì cứ nằm trong tâm lý hi vọng đổi đời. Haha
Chuẩn bác ơi, tâm lý yếu thì đừng mơ cái gì cả. Trên telegram cũng nhiều cháu kêu khóc sao giá lại dump, bla bla em ngứa mắt quá. 1 là yếu thật, 2 là cố tình spread fud. Gớm, Hydro mới lên sàn chắc được gần tháng mà cứ làm như sắp thành tỷ phú đến nơi. Lúc giá dump thì hoảng loạn, tiếc vì k bán sớm. Hài. :D

Xrb cũg từng chật vật mà bác, thấy roadmap khá ổn, nay lại ra app các kiểu thì ngon r. Thông tin có thể tìm hiểu thêm trên reddit, twitter, medium, tele nha
hình như sắp ra cái app 2FA gì đó và đang thách thức google authy tuổi lol sánh vai nhé :v

Hẳn là các thanh niên chưa sell sẽ rơi vào tâm lý hối tiếc. Cứ bình tĩnh ngưng xem giá. Đi làm việc khác. Đang down trend cả thị trường rồi.

HOLD 4 DEAR LIFE

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom