VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Vultr update: 15$/acc 50$ ( reg 5-10 vps bảo hành 1 tuần), 18$/acc 50$ ( reg 100 vps bảo hành 1 tuần), 30$/acc 100$ ( 100vps bảo hành 2 tuần) 50$/acc 200$ ( 100 vps bảo hành 1 tháng) :D

Last edited:
cho hỏi acc vultr 50$ bh 30 ngày đó cho tạo 100vps mức cao nhất bao nhiêu core thế bạn?
acc 200$ mình mới bh 1m nhé, 100 vps thì cậu reg con nào cũng được hết

acc 200$ mình mới bh 1m nhé, 100 vps thì cậu reg con nào cũng được hết
có trường hợp xài đc vài ngày ko vi phạm gì mà nó trừ tiền km này về 0$ ko bạn và nếu có thì bên bạn bảo hành ko ?

Acc này sẽ ko bị trừ tiền ( cần fake ip theo country reg hoặc dùng trình duyệt Tor), acc mình sẽ reg rồi gởi qua sau 3 ngày đặt hàng

Acc này sẽ ko bị trừ tiền ( cần fake ip theo country reg hoặc dùng trình duyệt Tor), acc mình sẽ reg rồi gởi qua sau 3 ngày đặt hàng
fake thì mình login acc ngay trên vps vultr localtion đó là đc rồi. còn acc 100vps nào có sẵn ko bạn.

Cho hỏi bạn có Symantec Norton Internet Security kg?

Có nhé cậu

fake thì mình login acc ngay trên vps vultr localtion đó là đc rồi. còn acc 100vps nào có sẵn ko bạn.

Ko dc đâu cậu, down trình duyệt Tor cài trên vps là dc, acc cần đặt trc chứ ko có sẵn nha cậu

rep skype e tý đại ca :p

link 50$ đăng kí thử có được 5$ à :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week