VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Eh lam an kieu gi vay ha. Keu inbox yahoo. dua acc coi roi noi het han su dung. trong khi mua acc moi 1 tuan la bi sus roi. lam an kieu gi vay ha. Bao hanh di

Eh lam an kieu gi vay ha. Keu inbox yahoo. dua acc coi roi noi het han su dung. trong khi mua acc moi 1 tuan la bi sus roi. lam an kieu gi vay ha. Bao hanh di
KO thấy kếu đưa yahoo cậu để check ah, cậu có bị sao ko vậy. Ko phải ai cũng dc bh đâu, dùng ko có trách nhiệm thì refund số ngày sử dụng còn lại rồi ko có lần gd sau nữa đâu

KO thấy kếu đưa yahoo cậu để check ah, cậu có bị sao ko vậy. Ko phải ai cũng dc bh đâu, dùng ko có trách nhiệm thì refund số ngày sử dụng còn lại rồi ko có lần gd sau nữa đâu
Ko pm yahoo hoặc đưa ra yahoo cậu thì report tội vu khống nhé :mad:

:oops: tiếng xấu đồn xa
đúng đấy bác :), nên làm luôn 1k acc 1 lần mà bán . vultr dùng chậm thì cũng 1 tháng là hết tiền. mà HSD nó 2 tháng lận cờ mà

đúng đấy bác :), nên làm luôn 1k acc 1 lần mà bán . vultr dùng chậm thì cũng 1 tháng là hết tiền. mà HSD nó 2 tháng lận cờ mà
:D nghe thấy thơm rồi. reg cong lưng :p quay tay chắc gãy :rolleyes:

t pm yahoo m roi nha thang kia. Pm r m noi het hsd r im lun co tra loi nua dau.

Eh. thang kia k biet gi thi nin. M im ai noi m cam
CM cuối cùng nhé, đưa yahoo ra đây hoặc inbox yahoo, sao cứ lải nhải vòng vo vậy? ai thuê cậu vào đây phá ah?

anh ơi bán cho em 1 cái key kaspersky với ạ

Mỗi ngày ta giao một acc :p. Làm ăn phát đạt. :rolleyes: . hé hé :D.

anh ơi có paid qua vcb hok a?

Check inbox nha, sr cậu vì để hơi lâu ^^

PM yahoo nhé e ^^
em có pm yahoo nhưng không thấy anh trả lời ý. Em mua của anh domain GSA...bao nhiêu thứ rồi mà :D

em có pm yahoo nhưng không thấy anh trả lời ý. Em mua của anh domain GSA...bao nhiêu thứ rồi mà :D
Yahoo gì e nhỉ @@

Bạn ơi tớ add skype mà chưa add lại ! Tớ đặt sll acc vultr nhé !

Cậu ko dùng yahoo sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back