VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Bác ấy kêu nay có hàng, nên pm thôi, mà mãi k chịu rep :((
Bác ấy cũng bảo mình mai có hàng pm 3 ngày liên tục chả thấy rep, order 2 acc vultr đc 13 ngày rồi ..ở đây chắc cũng nhiều bác nằm dài ườn ra chờ quá :(
Chủ động pm yahoo mình nhé cậu
Rep bác mà có trả lời đâu, thiết nghĩ bác nên off cái dịch vụ Vultr đi .. Mình bỏ tiền ra mua hàng chớ có phải xin sỏ đâu mà chờ mãi thế này. Đừng bảo mình rep bác típ nữa nhé, góc trái có !YM của mình, đợt trước rèunds tiền 1 lần rồi. Chả nhẻ lần này y/c bác refunds 1 lần nữa hở.

Bác ấy cũng bảo mình mai có hàng pm 3 ngày liên tục chả thấy rep, order 2 acc vultr đc 13 ngày rồi ..ở đây chắc cũng nhiều bác nằm dài ườn ra chờ quá :(

Rep bác mà có trả lời đâu, thiết nghĩ bác nên off cái dịch vụ Vultr đi .. Mình bỏ tiền ra mua hàng chớ có phải xin sỏ đâu mà chờ mãi thế này. Đừng bảo mình rep bác típ nữa nhé, góc trái có !YM của mình, đợt trước rèunds tiền 1 lần rồi. Chả nhẻ lần này y/c bác refunds 1 lần nữa hở.
Số tiền 420,000 VND
Số tiền bằng chữ Bốn trăm hai mươi ngàn đồng
Nội dung chuyển tiền refund
Phí chuyển tiền Người chuyển trả
Số tiền phí 3,300 VND
Số lệnh giao dịch 1301161031226002
Thời gian 13/01/2016 19:37:28

Đã refund

Những ai đặt hàng VULTR bên mình cân nhắc nhé, loại này khó reg nhưng hàng đặt số lượng rất lớn nên thời gian giao hàng luôn trễ hơn quy định, mình cũng ko thể từ chối nhận hàng của khách được, khi hẹn các bạn nhiều lần mình cũng chả vui vẻ gì, các bạn bảo phải uy tín nhưng ko có hàng phải làm sao đây? Những ai ko đợi thêm dc thông cảm cho mình refund luôn nhé, khi nào hàng có sẵn các bạn lấy sau

Các bác không chờ đc thì thôi :D Muốn hàng rẻ + chất thì phải chịu chứ ^^!
Muốn có ngay thì mua chính hãng đê :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back