Để trở thành một Publisher và kiếm thêm thu nhập bạn cần những gì ?

vanthanh107

Junior
Reactions
61
MR
0.168
Cũng muốn hoic làm web với seo . Ở đây có ai dạy ko ? Muốn học 1 khoá buổi tối rảnh rỗ ko làm gì
Mình vẫn nghĩ là không cần học, chỉ cần đi theo từ khoá đang top thì 1 thời gian bạn cũng sẽ lên theo từ khoá đó thôi

giống như anh Hophudat nè, bình thường bài anh viết trên Home chỉ có vài trăm người, nhưng từ khoá Nhâm Hoàng Khang tự nhiên trend lên và thế là bài của anh cũng có nhiều người tìm vào đọc vì từ khoá đó :popo_smile:

beaanhvaem

Senior
Reactions
145
MR
1.128
Mình vẫn nghĩ là không cần học, chỉ cần đi theo từ khoá đang top thì 1 thời gian bạn cũng sẽ lên theo từ khoá đó thôiView attachment 202359
giống như anh Hophudat nè, bình thường bài anh viết trên Home chỉ có vài trăm người, nhưng từ khoá Nhâm Hoàng Khang tự nhiên trend lên và thế là bài của anh cũng có nhiều người tìm vào đọc vì từ khoá đó :popo_smile:
Cả một nghệ thuật đó ông ơi

vanthanh107

Junior
Reactions
61
MR
0.168
đăng ký Ga xong có chơi với mấy net khác nữa được không bác
hello bạn, bạn có thể sử dụng song song google với những bên khác, nhưng tỉ lệ trả tiền hay hiển thị sẽ được đánh giá thấp và ít tiền đi hơn khi chỉ chạy một mình của google ads, thường thì mình nghĩ bạn nên chạy 1 nét song song với google thôi, càng nhiều net thì tỉ lệ ads hiển thị càng giảm, thằng google nó khôn lắm :popo_rap:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
384,819
149,871
Latest member
phanhunghn