Suggest Đề nghị mod HourlyMonitor vào thả nick buysellpaypal2015 giúp mình

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Hôm qua đến giờ cũng là topic thứ 2 khiếu nại cùng BQT nhưng không phải mình muốn gây náo loạn gì forum hay gì gì chỉ muốn yên ổn làm ăn
Sự việc nick exchangemoney2015 bị band forever tớ cũng đã chấp nhận rồi
Nhưng mod HourlyMonitor band forever cả nick buysellpaypal2015 của mình là hơi quá đáng rồi đấy ạ

Fake Proof thì banned forever nhé. Không cần biết lý do fake proof là gì. Không giải thích nhiều. Clone cũng banned.

@buysellpaypal2015
Banned Forever.
Cho dù bạn là ai. Bạn fake proof với mục đích gì. Nhưng một khi bạn bị phát hiện fake proof thì chúng tôi sẽ banned ngay lập tức để giảm thiểu rủi ro cho những mem đang hoạt động tại forum.
Tất nhiên bạn sẽ không hài lòng. Bạn sẽ ko chịu phục. Bạn có thể clone nick vào để report, chống phá forum hay kể lể hay fake IP để hoạt động... nhưng nếu chúng tôi phát hiện ra bạn clone thì bạn sẽ lại bị banned.

Mình được sử dụng nick buysellpaypal2015 với sự đồng ý của admin @Shin

Mod không tìm hiểu lý do kĩ đã tự ý band thế kia thì mình cần mod mở lại nick cho mình và kèm 1 lời xin lỗi . Thân !!!
@HourlyMonitor

Chào bạn. Neeus là admin @Shin chấp nhận cho bạn hoạt động thì mình sẽ thả. Nhuwng việc xin lỗi mình sẽ ko làm bởi đó là PM riêng giữa cậu và Shin.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,501
170,591
Latest member
lethu8712312

Most viewed of week

Most viewed of week