Suggest đề nghị Mod điều chỉnh lại acc clone

nguyenlinh88

Senior
Reactions
193
MR
0.983
hiện tại rất nhiều người lập acc clone spam trên diễn đàn câu ref

đề nghị MOD điều chỉnh lại phải có 20 hoặc 30 Posts mới được viết bài

cảm ơn

hiện tại rất nhiều người lập acc clone spam trên diễn đàn câu ref

đề nghị MOD điều chỉnh lại phải có 20 hoặc 30 Posts mới được viết bài

cảm ơn
Thì vẫn thế mà

Upvote 0
100 post đi , để diễn đàn chất lượng chút, vào toàn thấy mấy bài vớ vẩn , nản o_O

Upvote 0
Theo mình nên thắt chặt cả việc tính post như thế nào là spam nữa. Lắm đứa spam để tăng post kinh lắm, nhưng nhiều khi post liên tục cmt chỉ vài chữ mới bị trảm vì tội spam
Còn viết dài dài ra chút nhưng chả có nội dung gì thì vẫn lọt lưới, 1 phần cũng khó cho Mod vì nếu mạnh tay phạt lỗi spam quá sẽ bị mem report :confused::confused::confused:
Nhưng mà như thằng scammer @monkey247 ấy, mình vừa phát hiện ra clone mới của nó ( hiện có 2 acc luôn, chắc chuẩn bị xài tung hứng rồi ), và có vẻ như đang dụ gà ( chưa nói tên nick vì mình chưa đủ bằng chứng để public công khai), nên sáng nay muốn lục thread cũ nó đối chiếu cách viết, văn phong, mà vào profile nó thì ko đc vì nó banned forever rồi mem ko vào đc chỉ Mod mới xem đc. Ngồi lục lại chỉ có thể dùng chức năng search, thấy nó spam vãi linh hồn, bay 20 page cmt của nó mà chưa thấy đến cái thread cần tìm, mệt bà cố luôn.

Last edited:
Upvote 0
Theo mình nên thắt chặt cả việc tính post như thế nào là spam nữa. Lắm đứa spam để tăng post kinh lắm, nhưng nhiều khi post liên tục cmt chỉ vài chữ mới bị trảm vì tội spam
Còn viết dài dài ra chút nhưng chả có nội dung gì thì vẫn lọt lưới, 1 phần cũng khó cho Mod vì nếu mạnh tay phạt lỗi spam quá sẽ bị mem report :confused::confused::confused:
Nhưng mà như thằng scammer @monkey247 ấy, mình vừa phát hiện ra clone mới của nó ( hiện có 2 acc luôn, chắc chuẩn bị xài tung hứng rồi ), và có vẻ như đang dụ gà ( chưa nói tên nick vì mình chưa đủ bằng chứng để public công khai), nên sáng nay muốn lục thread cũ nó đối chiếu cách viết, văn phong, mà vào profile nó thì ko đc vì nó banned forever rồi mem ko vào đc chỉ Mod mới xem đc. Ngồi lục lại chỉ có thể dùng chức năng search, thấy nó spam vãi linh hồn, bay 20 page cmt của nó mà chưa thấy đến cái thread cần tìm, mệt bà cố luôn.
Thằng đấy mình cũng biết , huyền cmn thoại spam rồi :D , 2 tháng 3k post thì phải :eek: thời gian nó đi spam để dành đi học kiến thức làm ăn chân chính chắc kiếm dc gấp mấy lần scam quá

Upvote 0
Quên mất nick mới của nó tên j rồi , biết mỗi cái @@!

Upvote 0
có nhiều thằng lập clone nâng bi cho acc chính nữa :v

Upvote 0
Thằng đấy mình cũng biết , huyền cmn thoại spam rồi :D , 2 tháng 3k post thì phải :eek: thời gian nó đi spam để dành đi học kiến thức làm ăn chân chính chắc kiếm dc gấp mấy lần scam quá
Quên mất nick mới của nó tên j rồi , biết mỗi cái @@!
Mình biết cả 2 nick của nó nè, cựu mem hầu như ai nhìn qua qua thôi cũng biết, chỉ tội newbie mới vào ko biết thằng scammer huyền thoại này, cũng ko biết kiểu viết của nó để phát hiện nick clone mới của nó, lơ ngơ lại ăn thêm rổ cam nữa thì khổ
Lần trước nó hốt team cái vụ mỗi người nộp 2 củ làm YTB chơi video độc quyền gì đó rồi hạ cánh an toàn với 40 củ tổng thiệt hại của forum, nghĩ mà đau lòng

Upvote 0
cứ thả acc clone và lập acc tung hứng cho nhau

bên vozforums hiện tại họ không cho đk acc mới luôn

Upvote 0
Và nick mình cũng mới chỉ có 63 point. Mà mấy thằng này làm ăn thế không sợ bị ,,,,, hả ta :3

Upvote 0
vote cho bác lên nào
1 ví dụ cho việc clone spam

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back