Đề Nghị Mod Box Captcha Pix @Mirinda Vào Giải Đáp

tranghuyhoang

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là mình vẫn cập nhật thường xuyên trong box captcha Pix! Nhưng hôm qua có 1 bạn comment hỏi trong box Pix là đã reset chưa! mình chỉ giải đáp giúp bạn ấy là về rồi! Thế lẽ nào Mod @mirinda lại ban mình? Trong khi đó nhiều người spam tứ lung tung tại sao k ban? Làm việc phải công bằng chứ?

còn mình chỉ bão rằng Tiền đã về ví! đồng ý là mình k cập nhật tình hình load là spam nhưng Mod xem lại đi! phải công bằng chứ? Chứ không phải muốn ban ai là ban :) trong khi đó ngta bàn tùm lum việc 2 trang vậy mà không nhắc nhở 1 cái ! Em chấp nhận em sai! nhưng làm mod phải công bằng 1 tí đi!!!!

Attachments

83.7 KB · Views: 42
post #1 cũng là rules ngàn đời của topic nhé :
HI !!!!

....
Lưu ý : topic này chỉ post bài cập nhật hình hình load của dự án PIX,các vấn đề khác như proxy,hỏi cách sử dụng soft,..... spam trong topic này sẽ bị BQT xóa và có thể bị banned nick mà ko cần thông báo gì thêm !

Đây là post nhắc nhở chính thức trong topic :

Chơi hẳn cái topic về tiền bạc luôn rùi nha mấy chế, chế nào SPAM chuyện đó trong topic này Bao ban thẳng tay mà ko để lại dấu vết gì nhé !!!
https://mmo4me.com/threads/topic-ve-van-de-gio-giac-reset-ve-vi-chua-danh-cho-pix.281817/

Upvote 0
P/S : mới ban cách đây 3 ngày mà chỉ ban 1 ngày cảnh cáo nhắc nhở, lần này là tái phạm !!!
Bạn thớt cũng ko có gì là làm sai lắm nhưng MOD đã ban 1 lần nhắc nhở mà tiếp tục post bài tự do dù đã đi theo xóa bài và nhắc rules nhiều lần...cái này là tình tiết tăng nặng hình phạt....

Last edited:
Upvote 0
Có gì thắc mắc nữa không thớt?:)

Upvote 0
treo nick thui chứ band vĩnh viễn thì quá nặng
dù sao đây chỉ là lỗi nhỏ

Upvote 0
treo nick thui chứ band vĩnh viễn thì quá nặng
dù sao đây chỉ là lỗi nhỏ
Lỗi này Bao chỉ nhắc nhở thôi, Bao đã xóa khoảng 3-5 bài của bạn í,rồi bữa trước đã ban 1 ngày coi như nhắc nhở trực tiếp ,mà hầu như bạn í bỏ ngoài...mắt ... lần ban này mạnh tay hơn cho bạn í nghỉ hết năm 2015 ( 1 tuần) ... chứ tính ra bạn í là member tốt của box Captcha mà sao ban vĩnh viễn làm gì.....:D

Upvote 0
Lỗi này Bao chỉ nhắc nhở thôi, Bao đã xóa khoảng 3-5 bài của bạn í,rồi bữa trước đã ban 1 ngày coi như nhắc nhở trực tiếp ,mà hầu như bạn í bỏ ngoài...mắt ... lần ban này mạnh tay hơn cho bạn í nghỉ hết năm 2015 ( 1 tuần) ... chứ tính ra bạn í là member tốt của box Captcha mà sao ban vĩnh viễn làm gì.....:D
mà cho hỏi bạn í là bạn nào thế? :D vì box cap thấy toàn bị banned đen thui hết trơn nên cũng ko rõ đối tượng nóng tính trên là ai để sau có cãi nhau biết mà né. hehe

Upvote 0
Đề nghị forum thêm cái chức năng nếu bị xóa bài bởi mod thì hiện thông báo cho ae còn biết mà rút kinh nghiệm
cứ ỉm ỉm xóa bài cũng chả thấy nhắc nhở gì ban ngta hơn 1 tháng
nick chính của mình đây
mệt mỏi quá chả muốn lên kêu ca. lo tập trung kiếm tiền ko có t.g cãi nhau
nay có topic người khác kêu oan thì cũng vào nói vài lời tâm sự
@mirinda
cậy lớn bắt nạt bé.
thành viên quen biết thì nhắm mắt làm ngơ
còn new mem thì bắt lỗi từng tí 1
forum cũng chỉ là ảo thôi
bọn mình tốn trọng rule của forum là được nhưgn nhắc nhở mà chả thấy có cái alert nào hết đùng đùng ban như 1 vị thần
vào acc thấy bị ban vì spam đã được nhắc nhở nhiều lần mà thấy buồn cười
thích proof thì để cuối tháng mở nick ra chụp lại cho mà xem
cách làm việc kiểu tư thù cá nhân . thuận ta thì sống ,chống thì ban
xem lại đi . ko thì xin gỡ cái chữ moderator ra
cậy quyền ban linh tinh là đã thấy ko xứng đáng rồi
chả ai rỗi hơi ban xong lập clone lên kêu ca đâu. trừ khi nó liên quan đến miếng cơm của ngta thôi oke?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,223
170,372
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom