Request Đề nghị admin public infor scam , user : ghostvn15

Status
Not open for further replies.

duyetvu

Hero
Verified
Reactions
754
MR
0.873
Insuree Balance
79384|500
Service Details
1||Limit PayPal|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-rut-tien-ppus-vn-limit-rate-tu-19-5-go-limited-us-vn-claim-it.398891/|0||0|5
Upvote 0
UP

Upvote 0
Mod vào làm việc nào !

Upvote 0
Upvote 0
hắn mở dịch vụ fake giấy tờ mà :D

Upvote 0
Đề nghị bà con sau này đừng có nhìn vào nick màu xanh mà tin tưởng nữa, nhìn vào số tiền bảo hiểm thôi.

Upvote 0
Upvote 0
Hãy thông minh khi giao dịch mua bán pp, có đến 90% a.e mmo giao dịch trên pp c.chủ, có rất nhiều cách buy pp dù có muốn lấy lại $ ko đc nhé.

Upvote 0
tuyển này thì phải contact làm sao bạn?

Tuyển Group chơi - Ga - Traffic - Rank - affiliate godaddy. Support 24/6 : [email protected] website: https://www.OfferPc.com

Hãy thông minh khi giao dịch mua bán pp, có đến 90% a.e mmo giao dịch trên pp c.chủ, có rất nhiều cách buy pp dù có muốn lấy lại $ ko đc nhé.

Upvote 0
Upvote 0
Hầu hết anh em MMO trong đây đều Verify thông tin thật :) BQT cũng đâu dễ , tui đang Verify mà ảnh mờ nên bắt chụp lại 2 lần đây .

Upvote 0
Hầu hết anh em MMO trong đây đều Verify thông tin thật :) BQT cũng đâu dễ , tui đang Verify mà ảnh mờ nên bắt chụp lại 2 lần đây .
Thế nên mới đang chờ infor từ BQT

Upvote 0
Đề nghị BQT lưu tâm vấn đề này !

Upvote 0
Đề nghị bà con sau này đừng có nhìn vào nick màu xanh mà tin tưởng nữa, nhìn vào số tiền bảo hiểm thôi.
vụ này tiền bảo hiểm cũng ko ăn thua đâu vì các gd này cách đây toàn vài tháng thì phải

Upvote 0
@telegas @dinhnguyen2014[/USER] Xin mời 2 Mod của Box vào giúp đỡ

Upvote 0
vụ này mod làm hơi chậm đấy nha !

Upvote 0
theo mình những vụ scam mà username đã được xác nhận là scammer thì việc public thông tin cần được làm nhanh chóng và càng nhiều thông tin càng tốt !

Upvote 0
scam kiếm đc đó. mình thấy có tiềm năng. lêu lêu :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,470
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week