New Dễ dàng kiếm tiền triệu với việc tiếp thị người chơi game

Cheat làm gì mất công. Ngồi bình tĩnh lại đi sẽ thấy.

- Quảng cáo games Việt bằng giới thiệu đăng ký ăn hoa hồng. Nhưng có nhiều điều mâu thuẫn sau.

- Tại sao đăng ký cùng 1 IP thì không được? và bị ban nick. Chính sách này ngu bỏ mẹ, nếu không ngu thì rõ ràng nó(nhà phát hành games) có ý lừa gạt, bẫy tình là chính. Chủ yếu dân chơi games ở quán net và ở nhà. Do vậy 100 thăgf chơi games cùng 1 quán (do chủ quán giới thiệu hay bạn bè cùng quán) thường là hiệu quả nhất. Nhưng nó lại ban cmnr. Thử hỏi thằng games nó ngu hay khôn? rõ ràng nó biết điều đó trước candylop nhưng nó vẫn áp dụng vì nó chú trọng vào sự bộp chộp của các bạn.
- Tình huống tiếp theo là 1 trẻ trâu nào đó đăng ký theo ref của bạn, sau đó nó chỉ cho thằng ngồi bên cạnh cùng ref thì tan ****** nó nát cái acc đã dồn được chục củ trong đó. Đến khi trả tiền nó đưa ra 1 lý do hêt sức hợp lý là bạn cheat.

- Chẳng có nhà phát hành games nào dễ dãi tới mức đăng ký acc mà không confirm email. Như vậy cho phép hiểu rằng: 1 là bảo mật quá kém, chỉ có tâm thần mới chơi games này. Đương nhiên nhà phát hành ko muốn games thủ của mình chủ yếu từ trại tâm thần cho nên họ là người khoẻ mạnh. Khoẻ manhj thì họ cần bảo mật cao. Nhưng họ nới lỏng bảo mật. Do đó họ có ý mắt nhắm mắt mở cho mình cheat để tăng thành viên ảo. Sau đó lại áp dụng điều trên để qụit tiền.

@candylop Thì không cheat bác, cứ bình thường mà kiếm ref thôi :)
Cheat nó ban mịa acc rồi sao. Mà kiểu này muốn ban cũng dễ, cứ quy vào tội cheat là đỡ phải trả tiền. Chưa kể vui tay ref cho bác 2 phát trùng ip trùng cookie nữa thì ra đảo hợp lý luôn. Khỏe re.

Suy ra muốn ăn thì vẫn phải cheat.

vừa tìm hiểu quy định của nó xong bạn phải up cmnd + làm hợp đồng cứng (Giấy tờ đàng hoàng) gởi đến nơi làm việc của nó thì mới được thanh toán .Cheat đi rồi ...... .Mà như thế này thì bắt tiện quá .....

Use: haitran92
Mail: d[email protected]
Thank

Use: quanglinh69
Mail: [email protected]

Bạn check inbox nha. Mình gửi qua inbox cho bạn rồi đó :) Cảm ơn bạn

vừa tìm hiểu quy định của nó xong bạn phải up cmnd + làm hợp đồng cứng (Giấy tờ đàng hoàng) gởi đến nơi làm việc của nó thì mới được thanh toán .Cheat đi rồi ...... .Mà như thế này thì bắt tiện quá .....

đúng rồi bạn :) Có hợp đồng đàng hoàng nhé! :D

xin link reg thử sao
Đây bạn nha:

Bước 1: Đăng kí 1 tài khoản Game Hoa Thiên Cốt ủng hộ mình tại địa chỉ http://bit.ly/hoa-thien-cot-vtc
Với mỗi 1 tài khoản đăng kí ủng hộ của các bạn mình được 6,000đ. Đăng ký tài khoản không cần địa chỉ email nên các bạn an tâm nhé!

Bước 2. Báo username đã đăng ký và gửi địa chỉ email bằng comment bên dưới. Mình sẽ gửi file hướng dẫn cho bạn qua email.

Nó yêu cầu PU là 3% vậy lấy cứ 100 ref thì lấy 3, 4 cái card 20k nạp vào có pay không nhỉ @@

Chào các bạn,
Hiện tại mình đang làm tiếp thị giới thiệu cho người khác chơi game trên máy tính (CPA). Cụ thể là game Hoa Thiên Cốt vừa mới ra mắt ngày 14/01/2016 vừa qua. Với mong muốn giới thiệu đến các bạn để các bạn cùng có thu nhập đợt tết này và cũng là để mình có thêm thu nhập nên mình viết bài giới thiệu này.
Trước hết, xem qua hình ảnh minh họa việc thống kê tiền trong tài khoản của mình:

Thống kê tiền trong tài khoản chính xác từng phút

Tiền hoa hồng đang có trong tài khoản

Để nhận được thông tin hướng dẫn cách tham gia kiếm tiền trực tuyến rất HOT này, bạn vui lòng làm theo các hướng dẫn dưới đây:

Bước 1: Đăng kí 1 tài khoản Game Hoa Thiên Cốt ủng hộ mình tại địa chỉ http://bit.ly/hoa-thien-cot-vtc
Với mỗi 1 tài khoản đăng kí ủng hộ của các bạn mình được 6,000đ. Đăng ký tài khoản không cần địa chỉ email nên các bạn an tâm nhé!

Bước 2. Báo username đã đăng ký và gửi địa chỉ email bằng comment bên dưới. Mình sẽ gửi file hướng dẫn cho bạn qua email.

Lưu ý: Chương trình này bắt đầu từ ngày 14/01/2016 và chỉ kéo dài khoảng gần 1 tháng mà thôi. Chính vì thế các bạn cần bắt tay vào công việc kiếm tiền ngay lúc này nha.

Xác nhận từ phía Ban quản trị

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền nhé!

Tham khảo website của mình: http://www.online2mm.info/2016/01/dang-ky-kiem-tien-trieu-dip-tet-2016.html

Cập nhật:
Ngày 17/01/2016: Sau 2 ngày giới thiệu, số tiền kiếm được đã lên tới con số 400,000đ và đang tiếp tục tăng trưởng.

CÓ GAME CPI NÀO CÀI TRÊN ĐIỆN THOẠI NÀO KHÔNG CẬU

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,534
170,630
Latest member
AutoFace
Back
Top Bottom