Airdrop DBC - deepbrainchain.org - nhận 150 DBC ~ 16$

thaibinh99000

Junior
Reactions
278
MR
0.648
Chào các bác, hôm trước thấy có bác giới thiệu con DBC này rồi mà giờ tôi tìm không ra - có thể topic vi phạm nên bị Mod xoá rồi (?) - nên tôi post lại mời các bác cùng tham gia. Hì hục mấy hôm đăng kí đều không được (không nhận được verification email), nhưng hiện tại thì đã OK (hình như theo giờ server thì bây giờ là đầu ngày nên đăng kí được dễ dàng như vậy, tôi nghe đâu coin này giới hạn số lượng đăng kí theo ngày mà)

DeepBrain Chain hoạt động trong lĩnh vực trí tuệ nhân tạo dựa trên nền tảng BlockChain, đã lên Coinmarketcap. Đang có đợt Airdrop 150 DBC x 0,11$ = 16,5$

Cách làm:
  1. Đăng kí account theo link phía trên
  2. Verify email & đăng nhập
  3. Vào menu DBPoints để hoàn thành việc follow Twitter + Reddit
  4. Mời các thành viên khác tham gia để nhận thêm Token
Chú ý: DBC yêu cầu ví Neo nhé các bác, để cập nhật thông tin account và ví Neo các bác nhấn vào chỗ email của mình ở góc trên bên phải màn hình => chọn Settings

Airdrop chỉ phát Token cho 5000 thành viên đầu tiên nên các bác nhanh tay ợ.

Attachments

32.1 KB · Views: 53
Chào các bác, hôm trước thấy có bác giới thiệu con DBC này rồi mà giờ tôi tìm không ra - có thể topic vi phạm nên bị Mod xoá rồi (?) - nên tôi post lại mời các bác cùng tham gia. Hì hục mấy hôm đăng kí đều không được (không nhận được verification email), nhưng hiện tại thì đã OK (hình như theo giờ server thì bây giờ là đầu ngày nên đăng kí được dễ dàng như vậy, tôi nghe đâu coin này giới hạn số lượng đăng kí theo ngày mà)

DeepBrain Chain hoạt động trong lĩnh vực trí tuệ nhân tạo dựa trên nền tảng BlockChain, đã lên Coinmarketcap. Đang có đợt Airdrop 150 DBC x 0,11$ = 16,5$

Cách làm:
  1. Đăng kí account theo link phía trên
  2. Verify email & đăng nhập
  3. Vào menu DBPoints để hoàn thành việc follow Twitter + Reddit
  4. Mời các thành viên khác tham gia để nhận thêm Token
Chú ý: DBC yêu cầu ví Neo nhé các bác, để cập nhật thông tin account và ví Neo các bác nhấn vào chỗ email của mình ở góc trên bên phải màn hình => chọn Settings

Airdrop chỉ phát Token cho 5000 thành viên đầu tiên nên các bác nhanh tay ợ.
thớt reg mail về k ? mình reg vài phát chả có mail về

thớt reg mail về k ? mình reg vài phát chả có mail về

Mấy ngày trước reg cả chục phát không về, lúc 15h vừa rồi reg cái về ngay, vào DBPoint thì ra lúc ấy là 0h00 phía server => đầu ngày dễ đăng kí hơn, giờ là gần 1h sáng theo server đấy bác.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back