Đấy Như thế thì bảo đc ai

hot.vn

Banned
Reactions
202
MR
0.000

:love Bị túm mà hớn hở thế. :love

:helloChú lôi cái Điện Thoại ra làm gì đấy……:hello

À hóa ra……” Anh nháy vào máy em đi “…………

Thế đấy…………..:superman

2 thằng thiếu úy CA đi cua gái ah? Mà nhỏ này khôn đó , ko cho nó SDT nó giam xe lun. Làm con gái nhìu khi có lợi nhỉ. Mà sao ko thấy CSGT là nữ ta , toàn thấy mấy cha đực rựa .:)

1 thằng thì xin số điện thoại 1 thằng thì cặm cụi viết giấy phạt, khéo sau 2 thằng lại đánh nhau:) ,thằng xin số thì cho đi ko thu phí còn thằng kia thì cay cú bố mày mất công viết giấy phạt mà ko được cái gì à:)

Có điều lạ ở 3 bức ảnh là: tại sao cô gái thay đổi trang phục nhỉ, cái đầu mặc áo hồng, hai cái sau mặc aó đỏ gạch.

Có thay đổi đâu cái đầu chụp góc sáng nên cái áo màu nó tươi hơn thôi còn 2 cái còn lại chụp góc tối nên nhìn màu nó xậm đi thôi.

2 thằng thiếu úy CA đi cua gái ah? Mà nhỏ này khôn đó , ko cho nó SDT nó giam xe lun. Làm con gái nhìu khi có lợi nhỉ. Mà sao ko thấy CSGT là nữ ta , toàn thấy mấy cha đực rựa .:)

Sao không có, ở mình mấy em cảnh sat xinh lắm, nhưng toàn ngồi bàn giấy, khi nào bị bắt xe mới gặp mấy em, mà đã gặp mấy em là phải xì tiền cho mấy thằng cớm đó

Sao không có, ở mình mấy em cảnh sat xinh lắm, nhưng toàn ngồi bàn giấy, khi nào bị bắt xe mới gặp mấy em, mà đã gặp mấy em là phải xì tiền cho mấy thằng cớm đó

Chài, Công an ngồi bàn giấy thì nói làm gì. Ý mình là mấy con nhỏ đó chạy vòng vòng ngoài đường như mấy cha CSGT kìa. Từ đó giờ bị bắt xe toàn là đực rựa bắt ko. Sao ko thấy nữ CSGT. :)

Chài, Công an ngồi bàn giấy thì nói làm gì. Ý mình là mấy con nhỏ đó chạy vòng vòng ngoài đường như mấy cha CSGT kìa. Từ đó giờ bị bắt xe toàn là đực rựa bắt ko. Sao ko thấy nữ CSGT. :)
Mấy cô dưỡng da đâu đám ra ngoài đâu mà chạy vòng vòng, có thích chạy vòng vòng cũng bị chồng chửi, nên ko dám đâu:D

chém gió hay thế mà cứ quên bấm nút thank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back