Help Đây là lỗi do Paypal hay ACB

Chịu khó đọc phần AVS check của Address Verification Service để mà mở mang đầu óc ra đi để thấy cái dốt nát của cậu hay là không biết đọc tài liệu tiếng Anh

Không chỉ address (trùng, không trùng, trùng 1 phần) mà còn Zip code có thể check đc trùng hay không

Vậy thì thử hỏi có nên dùng VCC kô? Tự trả lời nhé.

Mình nói mấy cái comment nguyên smiley của cậu kìa,

and more...

Hay đó ko phải spam nhỉ?

Vậy để mình xoá bài viết của mình, biết dù xoá là history vẫn bị xem được hoặc restore được nhưng cũng chả sao, thông tin bí mật cấp 0 chẳng có gì, cũng chưa lộ cấp 3,4,5

Tức là cơ hội kiếm tiền của các bạn vẫn còn rất nhiều, càng khai thác càng ra nhiều tiền, các bạn cần siêng năng, nhẫn nhục, quyết tâm, trung thực, dấn thân... ngoài ra các bạn cũng cần tư vấn MMO (consulting)

Khâm phục bạn này thât. nói add yahoo hoài mà ko thấy ta :D
Add thì add sợ gì, mà cận thận tớ thích con trai và thích thả dê trên Yahoo lắm... cái tính tớ thế từ trước đến nay kô thay đổi được... muốn được là chính mình thôi You have been warned!!!

Cho mình hỏi bạn 1 câu. Bạn theo mmo đc bao nhiêu lâu rồi mà được như vậy thế? Mình ngày năm bảy chục là đã thấy ghê rồi. Đúng là mmo còn nhiều nhân tài..
Nói thật là nhiều năm rồi không nhớ cụ thể năm nào hoặc bao lâu, MMO như cuộc hành trình... on a journey như cuộc đời mình vậy, MMO là nghề phụ nhưng kiếm thu nhập cao nhất, còn nghề chính mình đam mê là lập trình, là software engineer và làm được gần ~20 chai 1 tháng, tưởng nhiều nhưng thực ra cũng đủ, dư 1 chút. Sắp tới lên Manager hoặc Director hy vọng có thể dành nhiều thời gian cho MMO hơn.

MMO là con đường để thoát nghèo...

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,866
Latest member
LeNam73
Back
Top Bottom