Journey BinhTNguyen - Kiếm tiền từ PTC, Invest và Faucet

khi xác minh hình ảnh nó cứ NEXT hoài ah mà ko có chữ XÁC MINH nên ko vào đc , nhiều khi chạy gần 30p mà ko vào đc , Buwcj mình lắm . ko phải do mạng chậm.
à nhiều khi có những hình xác minh bác nhấp chưa đủ đấy nên nó bắt xác minh cái khác, mấy cái hình cụ thể thì dễ rồi, theo kinh nghiệm của mình, khi xác minh mấy cái hình không phân ô riêng rẽ mà là 1 hình tổng thể, ví dụ nó yêu cầu bác xác minh đèn giao thông, trên hình tổng thể bác thấy ô nào có liên quan đến đèn giao thông là click tất cả...có khi mình phải qua 3 hình xác minh mới được, bác làm theo cách của mình thì có thể sẽ được nhanh hơn

shara vẫn trả tiền, các ah em chiến nhanh lấy vốn đầu tư kẻo hết, rcb 100%:popo_ah::popo_ah::popo_ah:
shara.today/?ref=ntbyct

khi xác minh hình ảnh nó cứ NEXT hoài ah mà ko có chữ XÁC MINH nên ko vào đc , nhiều khi chạy gần 30p mà ko vào đc , Buwcj mình lắm . ko phải do mạng chậm.
sáng mới vào shara thì thấy nó reset nưa rồi và mình ko biết bác đc bao nhiêu luôn :popo_doubt::popo_doubt::popo_doubt:, thôi thì mình rcb lại cho bác 5 RUB nhé, phân nửa của mình

không còn là chuyện đùa, newlotto trả tiền thật nhe các bác, sớm hơn dự kiến luôn, theo quy định là 5 ngày nhưng 4 ngày tiền đã về, xác nhận có thể chơi với shara:popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:
rcb 100%
http://newlotto.ru/?r=32975

Lợi nhuận thì có vẻ hấp dẫn nhưng tính theo tháng vẫn thua ngân hàng ở Việt Nam, tính ra đầu tư khoảng 2tr6 thì lãi suất cũng chỉ có 4.17 % mỗi tháng thôi, thấp hơn nhiều so với các ngân hàng hiện tại.

Lợi nhuận thì có vẻ hấp dẫn nhưng tính theo tháng vẫn thua ngân hàng ở Việt Nam, tính ra đầu tư khoảng 2tr6 thì lãi suất cũng chỉ có 4.17 % mỗi tháng thôi, thấp hơn nhiều so với các ngân hàng hiện tại.
nếu gởi ngân hàng mức 12 tháng thì mới được 7%/12 tháng =0,58 %/ tháng , còn nếu bác có việc gấp rút ra trước thời hạn thì chỉ có khoảng 4,1 %/ tháng thôi.
còn ở đây nếu bác đầu tư vào lúc có chương trình khuyến mãi, và chưa kể hàng ngày bác nhận thêm tiền thưởng vào tài khoản hàng ngày, rút tiền về hàng ngày.
Nói chung cho vui chứ có tí tẹo vốn thì dù gởi ngân hàng hay đầu tư cũng chẳng ăn nhằm gì:popo_feel_good::popo_feel_good::popo_feel_good:

update shara 14/5

Thank bạn.
mình mới rcb bên seobon cho bác đấy nhe, bên kalymka thấy ads giá cao mà bác ít click bên đó

mình mới rcb bên seobon cho bác đấy nhe, bên kalymka thấy ads giá cao mà bác ít click bên đó
Cảm ơn bạn . Mình thấy giá của 2 site này thấp hơn bên ad-core.ru nhiều bạn ah . Nên nhát click . Bây giờ mình đg cày ad-core.ru 6 acc để kiếm vốn . Bên này mỗi acc được 1,5 - 3 rup/ngày . Siêng làm nhiệm vụ nữa thì 5rup/ngày .

up

update

Bạn xem có jiolkio và leele475 trong link shara.today ko vậy . mình mới reg thêm nhưng ko jiolkio lại ko vào đc . bạn xem giúp mình.

leele475 thì có, jiolkio ko có nhé, shara mới reset lại nữa rồi, hên là ko reset balance
Capture1 - Copy.JPG

Capture - Copy.JPG

thank bạn.
Site newlotto.ru này rút 6 ngày rồi mà chưa nhận đc bạn ơi . Còn site shara.today bảo trì hay sao mako login đc ?
Shara bảo trì newlotto admin nói pay dần đến ngày 22, cái ông này pay tay rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom