Journey BinhTNguyen - Kiếm tiền từ PTC, Invest và Faucet

đang dồn vốn lên gói cao nhất :)
Chúc bác mau phất, thông thường trong giai đoạn đầu # 15ngày sẽ có đợt khuyến mãi, đợt sau có thể cho các mức gởi cao hơn.

Mình mới đăng kí, ấn vào đâu để chơi free?
Vào phần lướt sóng click quảng cáo, tiền thưởng 12h, 24h để nhận thưởng
Ngoài ra chơi các trang kalym.org, kalymka.com,seobon.ru, wellclix.net ,seo-click.net ,nemogame để click quảng cáo

Last edited:
HÍc . Bây giờ ko cò 1 rúp lẻ , lấy đâu mà def bây giờ .
- Bây giờ mình ref theo link của bạn có được ko vây? BinhTNguyen
Ref bình thường à bac, khi có vốn dep vào thì mình rcb lại thôi, giờ click chăm chỉ trang kalym.org, kalymka.com,sarah.today, seobon.ru lấy vốn đi :)

Last edited:
Mùa 1. Còn 2 plan đâu đó tầm 500 rub. Nó reset tưởng chuyển vào ví bên moniktop. ai ngờ nay vào check. Mất trắng ...

Ref bình thường à bac, khi có vốn dep vào thì mình rcb lại thôi, giờ click chăm chỉ trang kalym.org, kalymka.com,sarah.today, seobon.ru lấy vốn đi :)
Mình PM Admin nó trả lại cho mình đc 112 rúp . Bây giờ mình đầu tư theo link của Bạn đc ko ?
P/s các link trên có cần ref của bạn ko ?

Mùa 1. Còn 2 plan đâu đó tầm 500 rub. Nó reset tưởng chuyển vào ví bên moniktop. ai ngờ nay vào check. Mất trắng ...
Reset thường mất hết, này nó có cho bồi thường là còn câu khách, hoặc là dep mạnh lấy lại hoặc từ bỏ chứ sao giờ

Mình PM Admin nó trả lại cho mình đc 112 rúp . Bây giờ mình đầu tư theo link của Bạn đc ko ?
Ok bạn tất cả link các trang đều rcb

Bạn pm admin bồi thường tiền trước đây reset nó còn àh???

proof nhẹ:)
ai chưa đăng ký link đây nhé, refback nhanh lấy vốn tiếp tục đầu tư
moniktop.ru/?i=1630

Cho mình xin nội dung mail được không?.
Hiccc
Dùng Google dịch
Mình hỏi nó : Почему мой счет и банковский счет утеряны? Дайте мне знать, почему так? Благодаря.
Admin : Почему всего 112 рублей? У меня на счету более 500 руб.Pochemu vsego 112 rubley?
vậy thôi , mình vào lại xem tài khoản thì có 112 rup.

kalym.org bạn xem trong link này có tên Thiên Thiên ko ? mình ref rồi.
Lạc mất nhau rồi bạn ơi, Có tên bạn Văn Hiệp ko à, mà sao trang này mình bị vấn đề này hoài, nhiều bạn ref link mình mà ko lọt vô ds ref, nản.

Lạc mất nhau rồi bạn ơi, Có tên bạn Văn Hiệp ko à, mà sao trang này mình bị vấn đề này hoài, nhiều bạn ref link mình mà ko lọt vô ds ref, nản.
Bạn xem lại link ref thử xem . Mình reg cả 3 link rồi . ID VK: 542115439 Bạn check xem có ko ?
sarah.today link này ko vào đc . Bạn xem lại .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,233
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom