HYIP Đầu tư kiếm tiền uy tín cho cư dân MMO

nvandung2000

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Angel Invest là trang dành cho các nhà đầu tư nhỏ lẻ cho đến đầu tư co quy mô. Qua thời gian làm thử và kiểm trả mức độ chi trả của họ, tôi nhận thấy trang này có uy tín để anh em MMO cùng tham gia.
Hình thức tham gia như sau:
Bạn đầu tư tiền vào 1 trong 2 dự án lớn.
+ Dự án 1: bạn thu lại 110% -500% tiền đầu tư sau 1 ngày kinh doanh. Ví dụ: Bạn đầu tư 1$ vào dự án 1, ngày hôm sau bạn sẽ nhận được trong tài khoản của mình là 110%*1=1,1$.
Tôi đã thử nghiệm bằng cách đầu tư 2$, ngày hôm sau nhận được 2,2$. Khi đó tôi rút tiền thử xem có OK không, và trong vòng 24h, trang đó đã thanh toán tổng số tiền mà tôi đã rút.
Và đây là bằng chứng:

+ Dự án 2: bạn thu lại 5000% - 100000% sau 30 ngày. Ví dụ bạn đầu tư 10$ sau 30 ngày bạn thu được 500$.
Tôi mới thử 3 ngày và đã nhận đủ số lượng thanh toán. Các bạn hãy cùng tham gia với link: http://angelinv.com/?ref=nvandung2010
Và đây là hình ảnh chứng minh những gì tôi nói:

Hãy cùng tham gia với tôi nhé: http://angelinv.com/?ref=nvandung2010
Ngoài ra bạn cũng có thêm thu nhập (5-20%) từ việc giới thiệu người tham gia.
Ghi chú: Bạn có thể đầu tư từ 1$ trở lên bằng Alertpay hay LR

Rút 2$

Rút 2$ tốn phí 0.3$ (phí do AP thu), rút kinh nghiệm mình sẽ không rút sớm để đỡ tốn phí. Cứ sử dụng Account Balance mà chơi tiếp. khi nào nhiều đô rồi rút sẽ có lợi hơn

mấy site HYIP dễ scam bỏ xừ, ai chơi HYIP thì nên add Goldpoll toolbar ấy, site nào có trong lite legit thì nó check ok, site nào nó ko báo ok thì là site chưa legit, thì ko nên chơi. trc cũng tìm hiểu định chơi mà sợ mất tiền oan, với lại mấy thằng này toàn bắt dùng LR, mà LR mình ko có 1 xu :)) khỏi chơi cho lành

phí tốn nhiều quá bạn ak

mình thấy phí cũng khá tốn, nhưng nó do ngân hàng online lấy. Vậy mình hy sinh vài đô và chơi thử để nhiều rồi rút ra, mình rút thử 2$ để xem nó có pay không

cái này mất phí bn vậy bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back