Đầu tư đào Bitcoin uy tín - lâu dài với Genesis-mining

trau

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như các bạn đã biết gần đây có rất nhiều trang đào Bitcoin đã scam, trong đó lớn nhất là Hashocean (đứng số 1 NBR về cloud mining, đã hoạt động gần 1 năm). Chính vì thế, để tìm một nơi đào Bitcoin tin cậy trở nên khó khăn khi lòng tin đã lung lay. Và trong lúc mọi người còn đang hoang mang, thì Genesis mining nổi lên như một thế lực, bằng sự tin cậy của mình, chiếm lĩnh thị trường đào Bitcoin.

Giới thiệu qua về Genesis mining

Những bức ảnh này là từ Genessis Mining, công ty khai thác điện toán đám mây, nó cho phép khách hàng sử dụng “đám mây” của mình mà không cần phải mua phần cứng chuyên dụng.

Một số hình ảnh cơ sở hạ tầng

Công ty đã có các mỏ đào trong Bosnia và Trung quốc và hầu hết các hoạt động của họ hiện đang có trụ sở tại Iceland.
Đây là mỏ khai thác bitcoin được thành lập năm 2013. Họ đã biết nhau bằng cách sử dụng một nền tảng cho việc mua và bán Bitcoin. Đây là một công ty hợp pháp, có cơ sở người dùng lớn, đã xây dựng các trang trại khai thác mới có mặt ở các châu lục và một số người khác thuê các thiết bị, công cụ lập trình và các kỹ sư chuyên viên.
Các thành viên của nhóm họ đến từ các nghành khoa học khác nhau, nhưng đức tin chung của họ đã đưa họ lại với nhau.

Các thành viên của nhóm
Website của họ chính thức trực tuyến vào cuối năm 2014. Hiện nay có khoản 21.000 lượt khách truy cập hàng ngày. Có hơn 100.000 thành viên tham gia, 16k lượt thích trên facebook, trung bình mỗi ngày có hơn 50 lượt thích mới. Dưới đây là link facebook của họ các bạn hãy tham khảo ý kiến nhận xét của menber và xem qua các video đăng tải của họ về các thiết bị phần mềm, phần cứng máy tính và các thiết bị khác dùng để khai thác BTC
https://www.facebook.com/GenesisMining
Tên miền sau khi check kết quả cho thấy:

Bảo mật SSL:

Đây không phải là một chương trình hyip hay ptc. Họ là một tổ chức thành lập nên công ty toàn cầu tạo ra ngành công nghiệp khai thác Bitcoin lớn và siêu thực lâu dài trong tương lai. Ở đây họ là đối tác, mình là khách hàng, mình ký hợp đồng thuê giàn khoan của họ để khai thác tạo ra bitcoin cho mình.

ví dụ: Bạn muốn đào bitcoin đầu tiên bạn phải đầu tư về máy móc phần mềm thiết bị có cấu hình cao ít nhất từ 50 triệu – hằng trăm triệu đồng, đó là chưa kể đến các chi phí phát sinh như tiền điện rồi thiết bị hư hỏng v…v…

Còn nếu bạn hợp tác với họ bạn chỉ cần bỏ tiền vào đầu tư ngoài ra bạn không làm gì nữa hết. Vì các công việc như chuẩn bị máy móc, thiết bị phần cứng, phần mềm… họ đã lắp ráp hoàn thành, bây giờ mình chỉ thuê giàng khoan của họ để khai thác thôi.

Nguồn: http://bitcoinvietnam.info/

Cách đăng ký:
Bước 1: vào link

Bước 2: chọn START MINING NOW!

Bước 3:

điền thông tin của bạn vào sau đó tiếp tục nhấn Sign up bạn sẽ nhận 1 thông báo đăng ký thành công. Bây giờ bạn tiến hành đăng nhập vào tài khoảng nhấn

điền thông tin vừa đăng ký rồi nhấn đăng nhập thành công bạn tiến hành cài đặt lại tài khoảng của mình.
Nhấn

Bạn điền họ tên của bạn và số phone nhớ là đầu số 84 nha bạn, sau đó bạn nhấn Save để lưu lại

Tiếp theo bạn nhập địa chỉ BTC của bạn vào, sau khi nhập địa chỉ btc rồi bạn kéo xuống dưới nhấn vào Save để lưu lại.
Bây giờ chúng ta tiến hành đầu tư thuê thiết bị:

Như trên hình ở đây có 2 loại hợp đồng:
Màu xanh đen phía trên là hợp đồng vô hạn, vì nó là vô hạn nên bạn cần phải trả phí bảo trì cho họ do đó bitcoin được tạo ra mỗi ngày tương đối ít, hầu như mình trả 1/2 số BTC mình đào được hàng ngày cho họ – thời gian hoàn vốn rất lâu (7 tháng hoặc hơn).
Màu xám là hợp đồng 1 năm, đây là có hạn nên mình chẳng phải trả bắt kì một loại phí nào cả do đó bitcoin tạo ra mỗi ngày nhiều hơn so với hợp đồng vô hạn.
Ngoài ra còn một loại hợp đồng nữa là hợp đồng X11, là hợp đồng đào BTC 2 năm số lượng có hạn. Lần mở bán nào cũng Sold Out ngay lập tức vì đây là hợp đồng lãi nhất.
Tùy các bạn muốn chọn hợp đồng nào cũng được, nhưng phải quyết định cái nào 1 cái thôi nhé.

Bây giờ mình sẽ hướng dẫn các bạn ký hợp đồng 1 năm nhé (hợp đồng vô hạn cũng làm tương tự).

- Chọn mốc đầu tư
- Bạn nhấn vào để thay đổi phương thức thanh USD sang Bitcoin.
- Click chuột vào đi tiếp.
- Nhập mã code là: E1GaLg
- Kéo xuống click vào “AGREE ON TERMS” rồi Click vào “CONFIRM ORDER”.
- Hệ thống sẽ tạo ra một địa chỉ BTC, bạn gửi tiền vào địa chỉ đó – thời gian chờ bạn nạp tiền vào khoản 30 phút.
- Khi họ nhận được tiền gửi của bạn họ sẽ gửi lại cho bạn 1 hợp đồng qua hòm thư email.

Vậy là xong, bây giờ bạn chỉ cần chờ đợi, sau 48h bạn sẽ nhận thanh toán đầu tiên của mình và cứ thế mỗi ngày vào lúc 7h sáng bạn đăng nhập vào tài khoản xem thanh toán của mình hôm nay là bao nhiêu.

Nếu bạn sử dụng code của mình, mình sẽ có các chương trình khuyến mãi bằng tiền thật, thông báo sớm khi sắp có hợp đồng X11 và nhiều chương trình khác nữa.

~Một khoản đầu tư nhỏ nhưng bạn sẽ thấy rất có ích cho mai sau~

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back