What's new

Đầu tư dài hạn Cryptocurrency

ilive9x

Newbie
Reaction score
0
Chào tất cả các bác trong MMO4ME. Em là newbie mới tham gia và tìm hiểu về các loại tiền ảo. Hiện tại em có khoảng vài chục triệu muốn đầu tư dài hạn (có thể là vài năm) một số loại tiền ảo nhưng phân vân không biết nên chọn loại nào. Đọc sơ qua các trang báo thì em thấy được tiềm năng của các loại tiền này là rất lớn, có thể tăng rất mạnh sau này.

Mong các bác cho lời khuyên em nên chọn loại nào ạ! :):):)

takizu

Junior Member
Reaction score
20
Mua USDT trử đó, rồi khi nào canh bitcoin xuống thì mua vào

takizu

Junior Member
Reaction score
20
Cho em hỏi là tại sao nên mua USDT mà không mua luôn từ USD ạ?
trữ usdt khi mua tại sàn sẽ tiện hơn, vì usdt ko bị ảnh hướng bởi btc, mà rate lại ổn định nữa

mydinhpho

Junior Member
Reaction score
4
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang chơi đồng Litecoin. có tiềm năng :D

shibob

Senior Member
Reaction score
114
Em thì tập trung vào 5 coins: BTC, ETH, Dash, XMR và LTC theo tỉ lệ từ cao tới thấp. BTC thì rõ ràng là đã và sẽ outperform so với hầu hết các altcoins khác rồi. Còn ETH thì nó là platform với ổn định qua nhiều đợt sóng nên em cũng cầm nhiều. XMR thì em thấy nó là đồng anonymity tốt nhất. Dash và LTC em thuần đầu cơ.

luna79

Newbie
Reaction score
3
Chào tất cả các bác trong MMO4ME. Em là newbie mới tham gia và tìm hiểu về các loại tiền ảo. Hiện tại em có khoảng vài chục triệu muốn đầu tư dài hạn (có thể là vài năm) một số loại tiền ảo nhưng phân vân không biết nên chọn loại nào. Đọc sơ qua các trang báo thì em thấy được tiềm năng của các loại tiền này là rất lớn, có thể tăng rất mạnh sau này.

Mua bitcoin xong để đó khỏi lo nghĩ. Mua coin khác ôm coin này nhìn coin kia nhảy qua nhảy lại lát hồi sạch vốn đấy bác. Lên sàn trade các kiểu xài margin nó kill cho cháy sạch.

luna79

Newbie
Reaction score
3
hôm nay bitcoin lên 17k đỉnh điểm vãi thât

aztrader

Junior Member
Reaction score
7
Phone Number
Call me!

Bitcoin đi bác. Dài hạn thì btc là ngon nhất

aztrader

Junior Member
Reaction score
7
Phone Number
Call me!

Verified

Pre-verified
Reaction score
63
Insuree Balance
111|WEX
Service Details
1||VCC, VBA
Mua bitcoin canh giá thấp mua vô , bữa hổm rớt còn 300tr giờ lên lại

shibob

Senior Member
Reaction score
114
Em thì tập trung vào 5 coins: BTC, ETH, Dash, XMR và LTC theo tỉ lệ từ cao tới thấp. BTC thì rõ ràng là đã và sẽ outperform so với hầu hết các altcoins khác rồi. Còn ETH thì nó là platform với ổn định qua nhiều đợt sóng nên em cũng cầm nhiều. XMR thì em thấy nó là đồng anonymity tốt nhất. Dash và LTC em thuần đầu cơ.
Tính đến thời điểm hiện tại thì cả 5 mã đều đang bay phấp phới. Chúc các bác sớm mua ô tô.

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
346,688
123,728
Latest member
lethanh588

Follow us