Journey newbaby - Đầu tư chấp nhận rủi ro kiếm ít RUB lẻ

Site này vẫn pay đều

Nhắc các BÁC!
Trang DRIFT 10h tối nay nó mở cuộc đua tháng 5 rất thơm nhé. Cơ hội kiếm tiền có 1 không 2

Bác nào canh cả đêm rình lấy cái độc đắc kia thì giàu to. Nguyên lý rất đơn giản, cứ có người gửi tiền thì bộ hẹn giờ quay lại 5 phut, nếu trong 5 phút đó không ai gửi tiền, thì người gửi tiền cuối cùng sẽ giành giải độc đắc. gửi 1RB cũng được tính
120 nghìn rúp tại thời điểm này tính ra đã là 36 triệu VND rồi

Bác nào canh cả đêm rình lấy cái độc đắc kia thì giàu to. Nguyên lý rất đơn giản, cứ có người gửi tiền thì bộ hẹn giờ quay lại 5 phut, nếu trong 5 phút đó không ai gửi tiền, thì người gửi tiền cuối cùng sẽ giành giải độc đắc. gửi 1RB cũng được tính
View attachment 150867
quan trọng là nó có pay k ấy chứ
với lại cái này nó k minh bạch ví dụ k có ai gởi nó cũng tự gởi làm gì đc nó =]]

View attachment 150867
Min dep len 100 rùi nhé

e có theo bác cashmarine 100rub. Có được refback không bạn? Có thì cho mình xin với. Payeer mình: P2257038

Kết quả 1 ngày với DRIFT, ai chưa tham gia hẹn các BÁC tháng 6 nhé. TIếc không có lực theo cái độc đắc
================
=======================

======================================
@ndphuoc. Nếu refback thì bác được 3RB quá ít, với lại Bác nạp từ 25/03, tức là được 2 tháng rồi, mà em mới có chính sách REFBACK từ sau ngày sinh nhật BÁC Hồ. Mà chính sách của em phải tầm gần 10RB mới back nó mới bõ, chứ dưới 5 là em ngại mất công lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom