Other Đầu tư Bitcoin với CrytoInfinity Daily return Min invest 0.001 Bitcoin

duongle89

Hero
Reactions
307
MR
0.162
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Việc đầu tư bitcoin là một điều không đơn giản, tuy nhiên kiếm những site có thời gian tính lãi từng giờ và thời gian Return là từng ngày thì sẽ giảm thiểu được rủi ro. Sau đây mình giới thiệu đến các bạn một site có profit daily đó chính là CrytoInfinity.

1. ĐÔI NÉT VỀ CRYTOINFINITY
  • CrytoInfinity là site đầu tư bitcoin có profit daily return
  • Là site đăng ký Công ty tại Anh No: 10124592
  • Các bạn có thế check thông tin cty tại đây: https://beta.companieshouse.gov.uk/company/10124592
  • Có rất nhiều chế độ bảo mật
  • Thanh toán tức thì 7 day a week

2. HƯỠNG DẪN ĐẦU TƯ

a. Đăng ký thành viên

Các bạn click vào link hoặc banner bên dưới để tiến hành đăng ký

Và hoàn thành biểu mẫu yêu cầu để hoàn tất

b. Hưỡng dẫn đầu tư.

+ Sau khi đăng nhập vào từ màn hình chính các bạn chọn Make Deposit

+ Các bạn chọn gói đầu tiên

+ Tiến hành điền số tiền cần gửi và chọn như hình

+ Sau khi nhấn Spend nó sẽ đưa bạn tới một màn hình các bạn sẽ thấy được thông tin chi tiết như sau

+ Lúc này các bạn đăng nhập vào ví Bitcoin của bạn và làm một gửi tiền tới Ví bitcoin mà nó yêu cầu như của mình mình đã khoanh tròn

+ Tiền sẽ được ghi có vào tài khoản của bạn trên CrytoInfinity khi giao dịch bitcoin của bạn từ 4-6 xác nhận. Tiền sẽ không vào tức thì cái này là do bitcoin quy định không phải do trang CrytoInfinity. Tương đương thời gian chờ 10-30 phút.

+ Đây là bảng tính lợi nhuận của gói 4% daily

Các bạn có thắc mắc gì vui lòng gửi support tới địa chỉ email: [email protected]

Chúc các bạn thành công và kiếm được nhiều bitcoin

1. RCB lại mình 50% số tiền bác nhận được đi. Mới nạp 0.08BTC vào từ tài khoản sthaihien đó. BTC của mình: 1A13QwGQCNGGtGBAhK9ScZKxACG88Dt84Z
2. Thời gian gói đầu tư là bao lâu vậy? Trong DEPOSIT LIST thấy nó để Expire in -1 days không lẻ 1 ngày là hết hạn. Rồi phải đầu tư lại nữa à? Cảm ơn
ok Bạn.
Sau 1 ngày bạn sẽ hưởng được tiền lãi 4% còn tiền vốn ban tiến hành Release lúc này giống như bạn rút từ tài khoản đầu tư về Main tài khoản và tiến hành đầu tư lại.

pending suốt từ hôm qua đến giờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back