Đầu tư 50k lãi 10k 1 ngày legit 100%

thanhknight

Senior
Reactions
62
MR
0.315
App mới việt nam Finhay.
Đã lên vtv 1.
Đầu tư 50k lãi 10k một ngày min rút 50k.
Uy tín hoàn toàn nhé khỏi bàn.
Min đầu tư: 50k.
Link: http://Xin chào, tôi tặng bạn https://app.finhay.com.vn/invite/YGu3Zm

Video của youtube:

Last edited:
đầu tư 50k lãi 10k. bạn chụp lại site viét chỗ nào đấy, mình tìm ko thấy

Mấy loại app kiểu này ăn sớm thì còn đỡ thấy ngon ngon đâm thêm coi chừng mất cả chì lẫn chài o_Oo_Oo_O

Thằng này nó ăn trung gian, và ăn luôn cả phí hàng tháng + phí rút tiền, tiền lãi còn thua cả gửi ngân hàng. Chưa kể sau này nó ôm được 1 mớ rồi trốn thì ae lại trơ mắt ra. Khuyên ae đừng nên đụng :D

site này thông tin up mở lắm, chả thấy có gì mà thớt dật tít như thật

vãi tít :popo_big_smile:

vào cái app đọc các rì viu là không muốn cài rồi :popo_ah:

Thằng này nó ăn trung gian, và ăn luôn cả phí hàng tháng + phí rút tiền, tiền lãi còn thua cả gửi ngân hàng. Chưa kể sau này nó ôm được 1 mớ rồi trốn thì ae lại trơ mắt ra. Khuyên ae đừng nên đụng :D
Phí rút tiền mấy trăm đồng chưa tới 1k mà
Đã ref và đầu tư 50k thử
Cám ơn bác
đầu tư 50k lãi 10k. bạn chụp lại site viét chỗ nào đấy, mình tìm ko thấy
Thì bác đầu tư vô đi 1 ngày nó lên 20% 10k chứ đó

mình chưa hiểu lắm nó kiếm tiền từ đâu :D
app này là trung gian. tiền dc gửi đến các quỹ tương hổ ở vn dể đầu tư chứng khoán... em đọc thấy vậy thôi không biết có thật không. mịt mờ lắm. với lại phí gửi, rút, duy trì nó tính theo %. lời lãi cũng chẵng bn. lấy 50k làm con đề cho chắc.

app này là trung gian. tiền dc gửi đến các quỹ tương hổ ở vn dể đầu tư chứng khoán... em đọc thấy vậy thôi không biết có thật không. mịt mờ lắm. với lại phí gửi, rút, duy trì nó tính theo %. lời lãi cũng chẵng bn. lấy 50k làm con đề cho chắc.
Nó làm trung gian cho những gói ký lời của các ngân hàng, rút ngắn thủ tục cho người dùng.
Nó ăn 2 loại phí: Rút ra, duy trì bảo hiểm theo tháng và ăn cả % chiết khấu từ ngân hàng.
Lời lỗ tính theo biểu đồ hay tỉ giá gì đó không hiểu lắm, mà thấy có mấy ông nạp vào mấy hôm lỗ mất mấy ngàn :D

Cái vay nóng cắt cổ ngoài xã hội hiện nay là tầm khoảng 3500/triệu/ngày. Nó tầm 10%/tháng. Đã là cắt cổ gê gớm rồi. Nó định làm cái gì mà đc 20%/ngày = 600%/tháng thế ko biết :confused:

Tất cả các hình thức kinh doanh đầu tư nhận lãi hiện tại là ponzi hết. DKM đừng lừa newbie nữa!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,697
Latest member
thalord2825
Back
Top Bottom