Đầu tư 30phut tích được 50 coin BTT (bittorrent coin), ETH, DOGE, BIT

Thuthuy13

Junior
Reactions
17
MR
0.301
Web cực kỳ uy tín mình đã rút tiền ngon lành về ví Trust, BNB, Tronk, Nói chung là mọi ví kể cả tài Khoản ở trên sàn nhé ae.
.Chỉ cần vào xem quảng cáo kiếm xu.
Mình làm 30p là đủ 500xu rút về trong 1 nốt nhạc.
Đủ 500 xu là thích rút tiền điện tử nào cũng được nhé ! Bitcoin, Ethereum, Bitcoin Cash, Ethereum Classic, Dogecoin, Tron… đều được.
Rút BTT (bittorrent coin ) trữ đi, giá coin BTT đang rẻ mạt làm 30 phút là rút được 50BTT về ví trữ lun a e.
Làm hết task canh 30p claim 1 lần. Là ngày được 500 dư sức chứ.
Hôm nay mình sẽ giới thiệu với các bạn một trang kiếm Bitcoin, Ethereum miễn phí rất tốt mới đi vào hoạt động năm 2020 nữa đó là

https://faucetcrypto.com/ref/981211

, tại đây bạn có thể kiếm coin bằng các hình thức claim (nhận miễn phí hàng giờ), click vào link rút gọn hoặc xem các quảng cáo. Sau khi kiếm được coin tại đây bạn có thể chuyển số coin này bằng cách click vào nút withdraw để rút về ví Bitcoin, Ethereum, Bitcoin Cash, Ethereum Classic, Dogecoin, Tron… đều được.

Faucetcrypto có uy tín hay không?

Faucetcrypto.com là một trang web cho phép bạn đào các đồng coin miễn phí uy tín khá tốt hiện nay, bởi lẽ như đã nói ở trên nó hỗ trợ bạn rút tiền qua bất cứ đồng cryptocurrency nào phổ biến hiện nay.

Hướng dẫn đăng ký và kiếm BTC, Ethereum với Faucetcrypto
Bạn vào đây : https://faucetcrypto.com/ref/981211

Click Get Started để bắt đầu đăng ký tài khoản mới:

Nếu bạn sử dụng trình duyệt web chặn quảng cáo như Adblock thì phải tắt chúng đi để tiếp tục đăng ký.

Bạn điền thông tin đăng ký như hình:

Tiếp theo bạn phải vào email để kích hoạt tài khoản:

Sau khi kích hoạt xong tài khoản bạn có thể đăng nhập vào, đây là giao diện để bạn có thể bắt đầu kiếm coin:

Bạn chú ở các mục Earn Coin:

Ready co Claim​

Mỗi 40 phút bạn được claim để nhận được 1 số lượng coin nhất định:

Sau 40 phút bạn có thể tiếp tục vào đây để nhận thêm coin nữa.

Bây giờ tham gia các mục kiếm coin khác:

Shortlinks​

Bạn click vào các link rút gọn để kiếm coin:

Sau khi hoàn thành 2 bước bạn sẽ nhận được coin vào tài khoản.

PTC ads – Click quảng cáo kiếm coin​

Click vào mỗi link và đợi thời gian chạy hết rồi truy cập vào website đích để xem quảng cáo trong 15 giây:

Sau khi thời gian ở góc trên bên phải hết bạn click Continue để hoàn thành nhận coin sau đó xem quảng cáo khác.

Với mỗi hình thức tại đây bạn sẽ nhận được 1 số coin nhất định, khi tham gia đủ nhiều và tích đủ coin bạn có thể click withdraw để rút số coin của mình về:

Bạn có thể đổi số coin của mình qua Bitcoin, Ethereum, Dogecoin, Dash hoặc bất kỳ loại coin nào mình thích. Nhưng nên tích nhiều nhiều hãy đổi vì sẽ mất phí cho mỗi giao dịch rút xu như vậy và số tiền bạn kiếm được từ mỗi click không nhiều đâu (bởi lẽ nếu nó uy tín trả tiền thật cho các bạn thì số tiền xem QC sẽ không thể nhiều được)

Như vậy là mình đã hoàn thành xong bài viết hướng dẫn các bạn kiếm Bitcoin, Ethereum.
Link đăng ký ngay nhé:

https://faucetcrypto.com/ref/981211

Last edited:
cụ thể là làm gì vậy bác. Em ref rồi mà k biết làm gì :((
Có phần xem quảng cáo, Shorklinks - đấy là 2 phần kiếm xu chủ yếu. Khi lever càng cao, thì mình nhận càng nhiều xu bạn.
Chưa kể 40 phút vào Clam 1 lần để nhận thêm.
Khảo sát được nhiều mà hơi mất thời gian, nên khuyến nghị không chơi.
Như mình giờ lv 50, ngày kiếm 1500 Xu, Bỏ ra tầm 20 - 30 phút.

Attachments

37.8 KB · Views: 89
Có phần xem quảng cáo, Shorklinks - đấy là 2 phần kiếm xu chủ yếu. Khi lever càng cao, thì mình nhận càng nhiều xu bạn.
khi nào mới rút về được bro?

rút về ví sàn Binance được không bro?

Update tình hình. LV 63, 1 ngày được 2 K xu, a em nhé. Mọi người làm Shortling thì vào phần Nhận thưởng để nhận điểm kinh nghiệm tăng Lever nhé

Cầy Lại thôi cả nhà, được ít nhưng mà giờ đổi luôn, Coin sẽ còn tăng giá đến cuối năm nay. Nhớ đổi BTT nhé cả nhà. Cuôi năm lên 1$, Giờ làm 1 cuối năm hưởng 100 lần đó

Mình rút luôn về Sàn Giao dịch, mình rút BTT cho nó rẻ, vứt đó cuôi năm BTT 1$ thì công sức giờ x100 Lần.
Cơ bản chỉ mỗi wed này có quy đổi được Token BTT

Cái này dc ref nhiều thì tăng nhanh, chứ 1 ngày rất ít point để kiếm, chủ yêu 40p vô claim

Cái này dc ref nhiều thì tăng nhanh, chứ 1 ngày rất ít point để kiếm, chủ yêu 40p vô claim
Thực ra làm kiếm xu này không được nhiều, Cơ bản là uy tin, và kiếm được Coin mình thích, Chờ nó tăng giá, vì giá nó đang rẻ thôi bạn.

Tình hình BTC lên 63K rồi, cuối năm hoàn toàn lên 150K - 200K. Cầy thôi mọi người.
Tuy được ít mà tích tiểu thành đại. Giá BTT giờ đang rẻ, Cuối năm nó 1$ thì công sức giờ x 100 lần vào cuối năm

Quote Reply
Report Edit Delete

Hi :) Sau 1 thời gian tham gia mmo4me, mình đã tìm đc con đường riêng cho mình.
Khuyến khích các bạn newbie cố gắng lúc mới vào thì đi theo đường kiếm tiền lẻ này rất tốt. Khi lever lên thì có thể phát triển lên sau.
Mình ko còn chơi faucet này nữa :D Tuy nhiên xác nhận vẫn kiếm đc dù ít :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom