Waiting for Answer Dấu hiệu scam https://netpay365.com/

Nhưng có một câu chân lý là: scammer thường có một quá khứ uy tín trước khi trở thành scammer (nó có thể ôm một quả to rồi lặn lúc nào không biết) nên khuyên bạn hãy giao dịch ở animax1991.com của supermod cho an toàn nhé.

hệ thống bị lỗi nên admin đã hoàn tiền , cảm ơn ae.
Một ý nghĩ bất chợt lóe ra trong đầu em: nếu bác thớt không report ở đây thì không có chuyện admin reply thớt là "hệ thống bị lỗi" và hoàn tiền đâu :v

Một ý nghĩ bất chợt lóe ra trong đầu em: nếu bác thớt không report ở đây thì không có chuyện admin reply thớt là "hệ thống bị lỗi" và hoàn tiền đâu :v
câu này đi theo bro mọi nẻo đường nhỉ kkk :v

Mình cũng ko thấy thấy website thì báo sau 5p đến 30p sẽ hoàn thành nhưng đợi cả hơn ngày mình chuyển tiền vào hôm thứ 2 nên k thể lấy lí do ngân hàng thứ 7 chủ nhật được nên mới đăng bài ở đây nãy thấy được admin rep lại kêu hoàn lại tiền và đã hoàn lại rồi, nhưng cũng rất khó chịu khi nhắn tin từ lâu mà ko nhận được phản hồi mãi mới phản hồi, rất là mất thời gian

Mấy site uy tin thì đợi thời gian để họ phản hồi, chưa gì đã phốt với cam :D
đâu phải ai cũng có thời gian đi check site nào uy tín hay k uy tín đâu, dù uy tín nhưng làm việc tốn thời gian của người khác thì cũng đều k đúng, bỏ tiền ra mà bắt chờ đợi tận hơn 1 ngày chưa giải quyết nhắn tin thì k trả lời thì chẳng phải lên than,

Ra chợ mua đồ, dừng lại quầy bán trái cây là sợ nhất.
Tiền MMO thì nhỏ giọt , nó bán cam với chuối thì thôi r

Cái khả năng "nếu bác thớt không report ở đây thì không có chuyện admin reply thớt là "hệ thống bị lỗi" và hoàn tiền đâu :v" không phải hoàn toàn là 0% :v
Sức ảnh hưởng của mmo4me hơi bị cao đó, có khi có kẻ có ý đồ scam mà bị report ở đây thì không scam nữa vì không muốn bị mất một con đường làm ăn :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom