Help Dấu hiệu nhận biết scam hyip

pavata

Senior
Reactions
129
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
10 DẤU HIỆU ĐỂ NHẬN BIẾT 1 HYIP SCAM

1.các quản trị viên HYIP yêu cầu liên tục để lại phản hồi tích cực cho trang web của họ

2.Nhiều thông báo. Nhiều tin tức và quảng cáo của bất cứ loại nào có thể là một dấu hiệu cảnh báo cho các nhà đầu tư, một HYIP đáng tin cậy thường là ổn định không giống như những người khác, nó cũng xuất bản báo cáo của mình trong một từ đơn giản tối đa,chỉ vào những dịp rất quan trọng.

3.Sự chậm trễ trong thanh toán

4.Lặp đi lặp lại vấn đề với quyền truy cập vào trang web của chương trình. Nó có nghĩa là bạn đang đối phó với một HYIP đó là không đủ tin cậy

5.Đột ngột thay đổi trong cách thanh toán

6.Thông báo về tạm thời thay đổi trên trang web để bảo dưỡng kỹ thuật, các cuộc tấn công DoS.Tất nhiên, có những trường hợp ngoại lệ, khi một cuộc tấn công DDoS thực sự diễn ra và các quản trị viên cần 1 thời gian để khôi phục lại tiến bộ trước công việc.

7.Xuất hiện của một hoặc nhiều kế hoạch đầu tư mới đầy hứa hẹn lãi suất rất cao.

8.Đột ngột thay đổi trong kế hoạch đầu tư.

9.Tin tức về sự gia tăng nhanh chóng trong sự phát triển của chương trình, dòng tiền gửi, tham gia hoạt động trên sân khấu thế giới, vv ... Hãy coi chừng thông báo lớn. Họ chỉ muốn gây ấn tượng với các nhà đầu tư tiềm năng, không có gì trong thực tế.

10.Khi HYIP hỗ trợ dịch vụ bắt đầu làm việc thất thường hoặc thậm chí hoàn toàn bỏ qua các yêu cầu của bạn

nếu các pạn thấy hữu ích thì thanks ủm hộ mình

Last edited by a moderator:
10 DẤU HIỆU ĐỂ NHẬN BIẾT 1 HYIP SCAM

1.Yêu cầu liên tục từ các quản trị viên HYIP để lại phản hồi tích cực theo dõi, giám sát cho trang web của họ

2.Nhiều thông báo. Nhiều tin tức và quảng cáo của bất cứ loại nào có thể là một dấu hiệu cảnh báo cho các nhà đầu tư, một HYIP tài chính đáng tin cậy thường là ổn định không giống như những người khác, nó cũng xuất bản báo cáo của mình trong một từ đơn giản tối đa, làm điều đó từ thời gian để thời gian và chỉ vào những dịp rất quan trọng.

3.Sự chậm trễ trong thanh toán

4.Lặp đi lặp lại vấn đề với quyền truy cập vào trang web của chương trình. Nó có nghĩa là bạn đang đối phó với một HYIP đó là không đủ tin cậy. Chương trình chuyển đổi từ chế độ on-off off vượt thời gian chỉ là một vấn đề thời gian trong trường hợp này.

5.Đột ngột thay đổi trong cách thanh toán (ví dụ, chuyển đổi từ các khoản thanh toán ngay lập tức dẫn sử dụng). Khi điều đó xảy ra trong hệ thống của chương trình chờ đợi cho các rắc rối.

6.Thông báo về tạm thời thay đổi trên các trang web để bảo dưỡng kỹ thuật, các cuộc tấn công DDoS, các quản trị viên HYIP khá thường xuyên sử dụng sai đảm bảo như vậy để tìm thấy một số thời gian và đã giải thoát mình khỏi những khoản thanh toán, để bắt đầu việc tìm kiếm khách hàng mới.Tất nhiên, có những trường hợp ngoại lệ, họ thậm chí còn xảy ra thường xuyên, khi một cuộc tấn công DDoS thực sự diễn ra và nó có các quản trị viên một thời gian để khôi phục lại tiến bộ trước công việc.

7.Xuất hiện của một hoặc nhiều kế hoạch đầu tư mới đầy hứa hẹn lãi suất rất cao.

8.Đột ngột thay đổi trong kế hoạch đầu tư.

9.Tin tức về sự gia tăng nhanh chóng trong sự phát triển của chương trình, dòng tiền gửi, tham gia hoạt động trên sân khấu thế giới, vv ... Hãy coi chừng thông báo lớn. Họ chỉ muốn gây ấn tượng với các nhà đầu tư tiềm năng, không có gì trong thực tế.

10.Khi HYIP hỗ trợ dịch vụ bắt đầu làm việc thất thường hoặc thậm chí hoàn toàn bỏ qua các yêu cầu của bạn - không có nghi ngờ, nó nhận được thực sự khó khăn

nếu các pạn thấy hữu ích thì thanks ủm hộ mình

Leech thì ghi cái nguồn vào :| dịch cũng chả dịch được tử tế thì thank cái nỗi gì :|

Rút gọn trong 10 điều đó là :

Có biến là có dấu hiệu SCAM

Đúng đó! thằng happyseconds của mình! sau khi rút được 11$ nó không cho rút nữa mà nó bảo là chuyển sang kế hoạch đầu tư mới! lợi nhuận sẽ tăng gấp nhiều lần! và chỉ được thanh toán khi những khoản mình dep vào hết hạn!
Anh em cẩn thận khi chơi thằng HappySeconds!

Nói thế thôi.đa số mấy tên chủ site scam là đại gia pro nên kủng có hy vọng paid đó. cụ thể site carich gì đó chỉ paid cho monitor. mình support dọa nó đừng để tôi thay đổi status từ paiding sang notpay. thế là nó sợ nó paid thôi.hoho.khuyên anh em chơi hyip .site nào có dấu hiệu sắp die.mổi lần cash các bạn nên gửi thông điệp ở phần comment.có thể admin sẽ ưu tiên hoặc thương tình mà paid cho pạn đấy. :))

nó mà scam thì cũng chăng làm gì dc 10 dấu hiệu để làm gì . trong khi đã đầu tư $ vào

bạn nào có thể cho mình xin bản tiếng anh hay nguồn của bài viết trên không. cám ơn bạn nhiều lắm

Thằng MBC đang có những dấu hiệu như trên >>>>> sắp scam rồi :((

bạn nào có thể cho mình xin bản tiếng anh hay nguồn của bài viết trên không. cám ơn bạn nhiều lắm

nên chờ câu trả lời......................thanks

up lần 2. xin câu trả lời. cám ơn bạn

dang tinh chiên UI mà tu từ hóng cái da~:binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week