• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Đấu giá máy đào Bitcoin 650GH/s - Đào được 0.46 BTC/ngày

Status
Not open for further replies.
hầu như ai cũng có thắc mắc "ngon vậy sao ko để xài mà phải bán" --> quá ẩn khúc, có dư tiền mình cũng ko chắc dám mua
like

mình góp vốn tất cả lại được 250tr cậu xem được thì sell mình nhé,giá bid là 250tr nha

mình thật đã nghĩ muốn mua, nhưng mình cứ tưởng là có hàng rồi, nhưng thật ra phải đặt.

chắc hẳn là có chuyện, bởi chỉ cần 1 ngày là dc gấp 4 lần, mà đấu giá có khi vài ngày :)

mình thật đã nghĩ muốn mua, nhưng mình cứ tưởng là có hàng rồi, nhưng thật ra phải đặt.
mua hàng này con nặng, lỡ ko ai mua thì mình ôn chết luôn. :D

chắc hẳn là có chuyện, bởi chỉ cần 1 ngày là dc gấp 4 lần, mà đấu giá có khi vài ngày :)
những ngày đấu giá chưa bán chủ thớt vẫn đang đào :D

những ngày đấu giá chưa bán chủ thớt vẫn đang đào :D

nếu là t thì sau vài ngày đào, bán chỉ 100$ ~2tr thì t sẽ cho người thân cắm, chứ chẳng có chuyện đem bán. mà ko cho nữa t cũng tháo ra chơi (bởi vài hôm cắm vài chục chai rồi, cần khỉ gì 2 chai :) )

tất cả giấy tờ hợp đồng đều ra ra phường hết, mình scam ai bạn nói thử xem
mình hỏi xíu về sign của cậu, cậu có card monarch trên tay chưa.

//với những ai đang quan tâm với việc cày btc hãy vào trang này tham khảo trước, site ko phải của mình http://btcinvest.net/en/bitcoin-mining-profit-calculator.php

Độ khó của BTC thay đổi theo chu kì 2016 block, và nếu người ta đầu tư cày càng nhiều thì diff càng tăng nhanh, nhưng giá thì ko hẳn tăng nhanh như diff đâu, việc dàn này cày dc 0.46btc là thời điểm hiện tại, nhưng qua tuần sau, tháng sau thì chắc chắn là không cày dc như thế đâu. Giá bán hiện tại của dàn này là khoảng 5000$ và đợi khoảng 1-vài tháng mới có hàng. Cho nên giá hiện tại nó gấp 2-3 lần giá thực là điều ko bàn. nhưng nếu so sánh giữa việc bỏ tiền ra mua dàn này về cày hoặc đầu tư mua btc trữ chờ khi nào tăng giá thì mình chọn phương án mua btc trữ. vì dàn mua dàn này xác định là cày luôn, hoặc bán lại dc thì khả năng bán dc giá cũng ko có j là chắc chắn.

//Mình chỉ nói kinh nghiệm 3 năm cày cuốc trên btc thôi, từ bướm ver 1 cho đến Jupiter nhé.

edit:
-Bữa giờ ko để ý thì con Jupiter này đã gỡ xuống rồi, cho nên chỉ có cơ hội mua hàng ebay hoặc bitcointalk bán lại thôi. :D
-Chủ thớt bán dc giá 22 btc rầu :D. chúc mừng chủ thớt, mình cũng có vài con muốn bán mà toàn là con nhỏ thôi. :(

Last edited:
- Giá e nó trên site là 12,995USD ~ 270,000,000 vnđ :D
- Ngày 6tr ~ tháng 180,000,000 vnđ
- 1 tháng 15 ngày hoàn vốn vãi quá nhỉ :D
trên site là Neptune đến 3Ths, gấp gần 6 lần con này :D

thớt cho mình yahoo hoặc buss vào yaho mình cái đang yêu em 650GH của bạn đây, đang chạy dàn HD5950 X8, muốn mua máy cày thêm đây ;)

post cái hình chiêm ngưỡng đi bợn trẻ :D

mình hỏi xíu về sign của cậu, cậu có card monarch trên tay chưa.

//với những ai đang quan tâm với việc cày btc hãy vào trang này tham khảo trước, site ko phải của mình http://btcinvest.net/en/bitcoin-mining-profit-calculator.php

Độ khó của BTC thay đổi theo chu kì 2016 block, và nếu người ta đầu tư cày càng nhiều thì diff càng tăng nhanh, nhưng giá thì ko hẳn tăng nhanh như diff đâu, việc dàn này cày dc 0.46btc là thời điểm hiện tại, nhưng qua tuần sau, tháng sau thì chắc chắn là không cày dc như thế đâu. Giá bán hiện tại của dàn này là khoảng 5000$ và đợi khoảng 1-vài tháng mới có hàng. Cho nên giá hiện tại nó gấp 2-3 lần giá thực là điều ko bàn. nhưng nếu so sánh giữa việc bỏ tiền ra mua dàn này về cày hoặc đầu tư mua btc trữ chờ khi nào tăng giá thì mình chọn phương án mua btc trữ. vì dàn mua dàn này xác định là cày luôn, hoặc bán lại dc thì khả năng bán dc giá cũng ko có j là chắc chắn.

//Mình chỉ nói kinh nghiệm 3 năm cày cuốc trên btc thôi, từ bướm ver 1 cho đến Jupiter nhé.

Bữa giờ ko để ý thì con Jupiter này đã gỡ xuống rồi, cho nên chỉ có cơ hội mua hàng ebay hoặc bitcointalk bán lại thôi. :D
chào bạn, mình đã sử dụng qua con này rồi, và cũng bán rồi, vì có nguoi mua với giá cao hơn card mới luôn, cảm thấy có lời thì bán, diff tang thì khó kiếm BTC thật, nhưng giá BTC tăng thì giá thiết bị cày BTC cũng tăng theo, như thời gian vừa qua các bạn cung thấy rồi. :D

post cái hình chiêm ngưỡng đi bợn trẻ :D
như con này, tín pm được giá thơm thì mút kiếm lời, nhưng giá thấy ko ổn nên thôi bạn à, còn dàn của mình để mượn máy chụp lại nhé. hi

chào bạn, mình đã sử dụng qua con này rồi, và cũng bán rồi, vì có nguoi mua với giá cao hơn card mới luôn, cảm thấy có lời thì bán, diff tang thì khó kiếm BTC thật, nhưng giá BTC tăng thì giá thiết bị cày BTC cũng tăng theo, như thời gian vừa qua các bạn cung thấy rồi. :D

Cậu chưa trả lời câu hỏi của mình nhỉ, cậu đã cầm dc monarch trên tay chưa :D

nếu là t thì sau vài ngày đào, bán chỉ 100$ ~2tr thì t sẽ cho người thân cắm, chứ chẳng có chuyện đem bán. mà ko cho nữa t cũng tháo ra chơi (bởi vài hôm cắm vài chục chai rồi, cần khỉ gì 2 chai :) )
vãi thánh =))

ai nói thớt bán 2 triệu, mấy trăm triệu đấy :p

Nhìu vấn đề được đặt ra ... Ngoài có giá trị ex ra thì BTC còn có tác dụng gì trong khi trên thế giới Paypal vẫn rất ngon và chất.... :-s
Chả hiểu gì thật :))

Xem máy mình kiếm đc bao nhiu bitcoin ở đâu nhỉ

PP mà ngon gì trời, chắc ông này lộn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,665
Latest member
lapdatcameratphc