• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Đấu giá máy đào Bitcoin 650GH/s - Đào được 0.46 BTC/ngày

Status
Not open for further replies.
em tính ở trang trên thì 4 tháng mới hòa vốn rồi

- Giá e nó trên site là 12,995USD ~ 270,000,000 vnđ :D
- Ngày 6tr ~ tháng 180,000,000 vnđ
- 1 tháng 15 ngày hoàn vốn vãi quá nhỉ :D

bác cho em hỏi ngoài lề chút , chạy cái này nhiệt độ nó là bao nhiêu và dùng cái gì để tản nhiệt cho nó ?

Nhiệt độ tự ổn địch ở mức 50 - 60 độ C nên ko cần phải tản nhiệt gì thêm nhé.
bác cho em hỏi ngoài lề chút , chạy cái này nhiệt độ nó là bao nhiêu và dùng cái gì để tản nhiệt cho nó ?

Last edited:
BTC sắp scam rồi, sell máy gấp là dúng, TQ nó cấm BTC, giờ chỉ còn dợi USA nó cấm nữa là xong, sụp luôn. lúc dó sell ko biết ai xúc ko.
Anh e xả hết code đi cho nhanh, chứ nó sập giốngLR thì .....................
BTC khác với những đồng tiền ảo khác nhé Pro. Nó nằm trên sàn giao dịch, trong máy tính, thuộc các cá nhân nắm giữ nhé, nó vượt khỏi sự kiểm soát của bất cứ nhà nước nào. Thế nên trừ khi người ta không muốn sử dụng nó nữa. LR do một công ty thành lập và quản lý nên bắt thằng chủ thì đương nhiên nó chết là phải rồi

BTC khác với những đồng tiền ảo khác nhé Pro. Nó nằm trên sàn giao dịch, trong máy tính, thuộc các cá nhân nắm giữ nhé, nó vượt khỏi sự kiểm soát của bất cứ nhà nước nào. Thế nên trừ khi người ta không muốn sử dụng nó nữa. LR do một công ty thành lập và quản lý nên bắt thằng chủ thì đương nhiên nó chết là phải rồi
Chắc ko. nó chỉ cần đánh sập 2 thằng trader MTgox voi btc-e thì die luôn đấy chứ.

Chắc ko. nó chỉ cần đánh sập 2 thằng trader MTgox voi btc-e thì die luôn đấy chứ.
Dọa thế nhiều người run lắm đó :D. 2 thằng đó mà die thì khối thằng nhảy cầu đấy :confused:

Mua con đó về có lắp vào máy tính chơi game được không bác chủ :D

Mua con đó về có lắp vào máy tính chơi game được không bác chủ :D
:rolleyes: thế thì còn gì = :)) nhưng mỗi tháng trả thêm tiền điện cũng thốn lắm bác ạ !

cũng nên nghĩ có lí do gì đó mà thằng tung của, thằng US nó không đánh sập 2 cái site đó chứ :) nó sợ BTC ảnh hưởng tới nó mà chẳng lẽ nó cứ để yên vậy à?

thớt cho mình yahoo hoặc buss vào yaho mình cái đang yêu em 650GH của bạn đây, đang chạy dàn HD5950 X8, muốn mua máy cày thêm đây ;)

mấy bạn cho mình hỏi nếu mua hàng tren bitcointalk.org mình trả tiền cho nó mà nó ko ship hàng vê rôi sao? hông biết có trung gian giong như forum mình hông nửa, mình có xem hướng dẫn trong box đấu giá mà ko hiểu>

tính ra ghê hơn cả HIYP cơ đấy:(

cũng muốn mua, nhưng chỉ có 200tr, đành đứng sau thôi
buss yahoo mình, có hàng cho bạn 600GH/s ko tới 200tr ;)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back