daquybaoloc gửi lại 10tr cho quỹ từ thiện

Status
Not open for further replies.

daquybaoloc

Hero
Verified
Reactions
676
MR
0.522
tên nick có chữ baoloc ko biết đồng chí có ở TP BẢO LỘC ko :)

chủ thớt bữa nay làm đá quý chắc lắm tiền quá :D dân lâm đồng toàn người giàu nhỉ

Cố gắng sống khỏe sống tốt đi thớt à đừng để năm nào như 2011 nữa.........

tên nick có chữ baoloc ko biết đồng chí có ở TP BẢO LỘC ko :)
bảo hiểm đã lên con số 1k4x $ quá đã ....

Chuẩn nè ;)
Có dịp mềnh sẽ ghé hú đồng chí giao lưu, mềnh cũng hay đi công tác dưới đó, mấy lần xuống BL công tác thì cafe hay ghé ĐÔI DÉP và nhậu hay ghé mấy quán ở đường Hà Giang :popo_beauty: còn vụ tăng *** thì ko nhớ đường nào vì bị thổ địa bịt mắt mới dẫn đi :popo_sweat:
dân lâm đồng toàn người giàu nhỉ
mềnh cũng được thơm lây :popo_smile:

Tiền bạc thì lúc này lúc kia, chứ nhân cách thì không nên sứt mẻ, nợ phải trả. Chúc đồng chí luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
P/s: 2011 hyip lại nhớ DaiGai với câu nói bất hủ "scam không có trong từ điển trái tim tôi", cuối cùng scam thật :popo_oh:

Có dịp mềnh sẽ ghé hú đồng chí giao lưu, mềnh cũng hay đi công tác dưới đó, mấy lần xuống BL công tác thì cafe hay ghé ĐÔI DÉP và nhậu hay ghé mấy quán ở đường Hà Giang :popo_beauty: còn vụ tăng *** thì ko nhớ đường nào vì bị thổ địa bịt mắt mới dẫn đi :popo_sweat:

mềnh cũng được thơm lây :popo_smile:
Cái dụ này hay đó bác

mình không liên lạc được với bác chém gió nên đã gửi theo hướng dẫn, khi nào bác @chemgio rảnh xác nhận cho mình nhé, đây là tiền của những bạn kia ko phải của mình.

Last edited:
mình không liên lạc được với bác chém gió nên đã gửi theo hướng dẫn, khi nào bác @chemgio rảnh xác nhận cho mình nhé, đây là tiền của những bạn kia ko phải của mình.
Quỹ đã nhận được số tiền ủng hộ của bạn, và sẽ update danh sách
Cảm ơn bạn đã quan tâm và ủng họ cho quỹ.

mịa. đời mình toàn bị người ta lừa, thế mà ko bị bác này lừa nhỉ. he he. chúc chủ thớt làm ăn thuận lợi. dám làm dám chịu

Tiền bạc thì lúc này lúc kia, chứ nhân cách thì không nên sứt mẻ, nợ phải trả. Chúc đồng chí luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
P/s: 2011 hyip lại nhớ DaiGai với câu nói bất hủ "scam không có trong từ điển trái tim tôi", cuối cùng scam thật :popo_oh:
Chắc lúc phát biểu câu này thì từ scam nó núp trong óc chứ không có nằm trong trái tim :D

Haha ... Đọc buồn cười quá ... Mới đầu có thể ko ai muốn SCAM cả
"Người ta sẽ scam khi không còn cả năng thanh toán"

Sorry bạn ,bữa giờ mình ko vào forum nhưng vicgiap đã xác nhận cho bạn thì cũng như mình xác nhận nha ,vì vicgiap giữ quỹ ,thanks bạn đã ủng họ quỹ

Sorry bạn ,bữa giờ mình ko vào forum nhưng vicgiap đã xác nhận cho bạn thì cũng như mình xác nhận nha ,vì vicgiap giữ quỹ ,thanks bạn đã ủng họ quỹ
Mình xin đóng topic tại đây nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week