Introduce Đào vàng nhận Rub ở Goldenmines (có proof)

oánh dấu,con` hơn 100rup đầu tư thế nào thớt,mà giá rup bèo quá ::D:D:D

Chơi bình thường nha, mình vẫn withdraw đều :) chỉ có điều, rút ra hơi cực với lằng nhằng khi mới bắt đầu nên không khuyến khích mấy bạn không có kiên nhẫn thôi :p

Đang có event rep x3 tính sơ sơ ~20 ngày thu về đủ vốn mà k rút dc hết, tỷ lệ tái đầu tư - rút là 3 - 1 ak thớt????

Đang có event rep x3 tính sơ sơ ~20 ngày thu về đủ vốn mà k rút dc hết, tỷ lệ tái đầu tư - rút là 3 - 1 ak thớt????
Ukm tỷ lệ 70%:30% nhưng ghét cái là hắn bắt phải có 5-7 ref active mới được rút không giới hạn :(

Mà sao mình gửi yêu cầu very tk 2 ngày rồi vẫn k thấy gì là sao? B bảo 5-7 ref active mới dc rút k giới hạn vậy nếu k đủ 5-7 ref thì đc rút bao nhiêu?

Mà sao mình gửi yêu cầu very tk 2 ngày rồi vẫn k thấy gì là sao? B bảo 5-7 ref active mới dc rút k giới hạn vậy nếu k đủ 5-7 ref thì đc rút bao nhiêu?
30% từ tái đầu tư của ref :) Còn active thì không biết nữa, hên xui, chờ không được thì làm thêm thư nữa

Sau khi gửi thư lần 2 thì nó đã active, mà nó thông báo như này là sao??? Là mình chỉ được rút tối đa 11119 gold = 111,19 rub thôi à
On your account 111.19 points
Your points are enough for payoff of (11119 gold coins)

Sau khi gửi thư lần 2 thì nó đã active, mà nó thông báo như này là sao??? Là mình chỉ được rút tối đa 11119 gold = 111,19 rub thôi à
On your account 111.19 points
Your points are enough for payoff of (11119 gold coins)
Có điểm rút trên đó mà, bác phải tìm được 5-7 ref active. nhờ ai đó rồi pm nó coi.
Đây là mail mình trao đổi với hắn:
manhkamen
28.01.2015 16:45:33 Hey admin I have 9 referals but still need points to withdraws :( How I can resolve this problem
Support
29.01.2015 00:12:15 You get 30% from recharge your referrals.

Payoffs are being done automatically and only to the paying system PAYEER! The percent at the withdrawal is 0%.

From the paying system Payeer you can withdraw your money automatically to all the known paying systems and international banks.

0%????????????

Đúng rồi, tui cũng ghét nhất cái màn phải có ref :( khó! solo ko được!

đã reg
ID 39009
Alias vnmoney

Tốt nhất đừng nên chơi , đã vọc site này , k có 1 đống ref đi theo thì k có point , 1 point rút đc 1 rub , ăn uống j đc !!!!

T mới kiếm dc 1 site Nga khá ngon chơi như chơi game nông trại, có trồng cây nuôi gà.....site tồn tại hơn 4 năm r mà t mới chơi chưa có proof nên chưa đăng bài tuyển ref, ai muốn chơi ib nhé.

Đk là có ít nhất 1$ okpay, wmz, payeer

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom