Đào Thunder Coin TT Tiềm Năng - Quên Những Dự Án Scam Kia Cho Đỡ Tốn Thời Gian

Hoangdaooo

Junior
Reactions
31
MR
0.005
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Say xưa tìm kiếm dự án đào coin ổn áp ngon lành thì thấy hàng này ngon, check bên coin98 thì quá được chia sẽ từ T4 2019. Vừa vào lại được tặng ngay 2TT

Mình kém văn nên vài dòng về TT:

Hiện tại thị trường Cryptor đang bay phấp phới, các đồng coin ưu điểm nhanh và an toàn như TT chắc chắn sẽ được sử dụng rộng rãi và đã có mặt trên Coinmarketcap và Coingecko

Được xây dựng trên 1 Blockchain riêng biệt - Thunder Token (TT) là Native Cryptocurrency trong Blockchain của ThunderCore

Đã list trên sàn: Huobi, Hotbit, Bilaxy - Khả năng cao Binance sẽ nhắm đến (Khi đó x10 là ít)

Cách tích trữ và hold TT:
B1: Tải app tại đây https://www.thundercore.com/thundercore-hub
B2: Đăng ký với Gmail
B3: Bấm vào Banner Let's mine now để vào Phần Miner
TT 01.png

B4: Kéo xuống phần ở dưới chỗ Bind a referral chọn Bind Now => Nhập: QNOKPQ Bạn sẽ nhận được 1% Năng suất đào được và mình cũng sẽ được 1 ref;)

Bước 5: Tắt phần Miner và về tab Quest, chọn Newbie sign up bonus và nhận 2TT miễn phí nhé
Trong phần Quest còn có 1 số nhiệm vụ cho anh em có thể kiếm thêm TT

Mỗi ngày vào Claim 1 lần. Phần thưởng dựa trên số lượng TT mà bạn sở hữu

Anh em lưu ý: Khi có đủ 6 ref + sở hữu 880TT + chia sẽ thông tin của TT lên mạng xã hội sẽ được nhận thêm 1000TT

Ngoài ra, để tiềm thêm thông tin của đồng này, Google, Twitter, Medium,...các bạn sẽ nhận thấy điều giống mình

Các dự án đào coin khác
- Đào ETH Trên Binance Pool
- Đào Tự Động Với Hệ Thống Đám Mây Minex. Power Up 3000Gh/s
- Đào Free BTC với Sàn Stormgain

Cái này làm chơi thôi chứ mining méo gì balance 40k TT ngày dc có 5TT. :popo_big_smile:

Khả năng cao là mình sẽ hold coin này, và mình muốn share cho anh em thôi.
hold thì cho vào mà stake còn nghe đc chứ mining gì cái này khi dc mấy đồng 1 ngày, bác mua trên sàn giá nó giảm 1 tẹo đã mua chênh lên dc cả mấy trăm TT rồi mining kiểu này làm gì cho khổ

hold thì cho vào mà stake còn nghe đc chứ mining gì cái này khi dc mấy đồng 1 ngày, bác mua trên sàn giá nó giảm 1 tẹo đã mua chênh lên dc cả mấy trăm TT rồi mining kiểu này làm gì cho khổ
Cảm ơn bác, mình vẫn nhầm khái niệm PoW với PoS. Để mình edit lại

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom