đào mỏ miễn phí kiếm , rút Doge hay EUR, nhanh tay kiếm tiền

cái này phải có máy SLL chạy thì ngon chứ 1 máy đào ko ăn thua 0.2$ 1 ngày thì tính ra 1 tháng đc có mấy $ mà nó ngốn máy thế hại máy

6506 với cả để bao nhiêu % thì kiếm nhanh nhất :D Sao mình để 20% như cậu nói cái h/s tụt điểm thế?
chả sao nó tăng giảm thất thường mà , tớ bật để đó , mở máy làm chuyện khác , lâu lâu mở lên xem , vẫn tăng đều đều:D:D

cái này phải có máy SLL chạy thì ngon chứ 1 máy đào ko ăn thua 0.2$ 1 ngày thì tính ra 1 tháng đc có mấy $ mà nó ngốn máy thế hại máy
à , cậu kiếm này là mới thui, chứa cậu muốn nhanh thì nạp tiền mua contract

Nó bảo
Unable to your GPU gì đó là sao

tớ ref của thớ rồi nhé.. id ranzonepro
gửi tut với

thêm 1 proof cho anh em:D

Attachments

171.4 KB · Views: 66
Last edited:
lưu ý cho anh em ref mình ,thấy phần mềm nó không chạy nữa thì tháo nó ra rùi cài lại nhé , do 1 số phần mềm anti virus ăn mất file 1.8.8 exe chứ không có gì đâu , do máy chạy bằng phần mềm CPU nên anh chỉnh load <= 50% để máy thở nhé
máy có thể chạy suốt ngày đến 2000 Doge nha , nhưng nên cho máy chạy rùi nghỉ khoảng 4 tiếng cho mát máy rùi chạy tiếp
anh em nào muốn kiếm tiền nhanh hơn ( phải nạp tiền vào ) thi mua hẳn 5 contract à đaào nha , có lời hơn cái 1 contract :D:D:D

lí do thớt chơi fee nên chưa mua contract

Hình như quá ít nhỉ cậu
chuyển qua trade cho nhanh

cậu rút ra doge , chờ giá bán, trade bên coin -swap.net :):):)gia hiện giờ là 0.00000041

em đang nhập vô thấy 520Doge nhưng sau đó cho đào doge
mai vô thấy 350doge mà thấy tiền thì có lên

em đang nhập vô thấy 520Doge nhưng sau đó cho đào doge
mai vô thấy 350doge mà thấy tiền thì có lên
ngày nào đào thì nó tính ngày đó đấy bạn , thoát ra , ngày sau đăng nhập vào là nó tính ngày mới đào được đó bạn
uốn biêt chính xác mình đào nhiêu thì vào trang chủ coi là ok , chứ bên phần mềm đào chỉ tính ngày thui nha:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom