RollerCoin - Đào DOGE không cần CPU/GPU

01020312345a

Junior
Reactions
7
MR
0.074
Hiện nay mình thấy có một số bạn đi hỏi đào DOGE bằng card đồ họa hoặc CPU. Tuy nhiên hiện nay đào rất hại máy và khối lượng coin trả cũng rất ít thì hôm nay mình sẽ giới thiệu các bạn một website giúp các bạn đào DOGE chỉ bằng việc chơi game. Đây là một website đã chạy uy tín từ năm 2018. Nó sẽ cho ta đào 3 loại coin là BTC, ETH, và DOGE. Việc cần làm duy nhất là vào web và chơi các trò chơi trong đó, Số điểm các bặn thắng được sẽ được chuyển thành tốc độ đào online.
Sau đây sẽ là hướng dẫn:
B1: các bạn vào website và đăng ký:
https://rollercoin.com/?r=kb4fz0yy (đăng ký link này các bạn sẽ nhận 1000satosi BTC)
Các bạn có thể đăng ký bằng Facebook luôn cho nhanh hoặc đăng ký bằng gmail và sau đó xác nhận gmail.

B2: Đăng nhập và bấm tab Games
Ở đây, nhà phát hành cho phép bạn chơi 10 loại game để nhận được công suất đào(chuẩn bị sắp có game mới). Cụ thể nhận được 700 - 1600 PTS cho mỗi game tăng dần từ lv 1 - lv 10

Sau khi kết thúc mỗi game, bấm Gain Power để cộng sức mạnh vào hệ thống Khi đủ min 10.000 satoshi BTC hoặc 90 DOGE bạn có thể rút hoặc tái đầu tư bằng việc mua thợ đào (miner)
Sau khi chơi xong vài game đầu các bạn ấn vào biểu tượng trang chủ (ngôi nhà) để chỉnh loại coin đào.

Các bạn vào My power > split power > lúc này mặc định sẽ là 100% đào BTC bạn chỉnh nó xuống 0 và chuyển sang doge hoặc nếu bạn thấy doge không tiềm năng thì đào BTC cũng được. Đừng đào ETH nhá Fee rút cao lắm BTC với DOGE free fee. !!Bạn chỉ có thể thay Đổi cái này mỗi 12h nên tránh nhảy qua nhảy lại nha các bạn!!

Khi đã setup máy đào thành công thì giờ bạn chỉ việc chơi game để tăng Tốc Độ Đàogiữ Tốc Độ Đào

Hướng dẫn về Tốc Độ Đào khi chơi RollerCoin Khi bạn chiến thắng mỗi 10 30 và 60 game. Bạn sẽ nhận một chiếc tính ảo mới tương ứng với việc lưu lại công suất đào trong 3, 5 và 7 ngày. Chiếc máy tính đó có nhiệm vụ thể hiện mức độ lưu lại công suất của dàn máy đào của bạn. Nếu mỗi ngày bạn không chơi ít nhất 1 game hoặc máy tính không được cung cấp năng lượng thì nó sẽ mất đi. Đồng nghĩa với việc hôm sau bạn quay lại hệ thống sẽ tính số game thắng lại từ đầu. Khi bạn có một chiếc máy tính tương ứng. Sau khi hoàn thành 1 game. Dù thắng hay thua thì công suất đào đó sẽ được lưu lại dựa trên máy tính hiện tại của bạn. Sau khoảng thời gian đó công suất đào sẽ mất đi. Vậy mỗi ngày chơi 1 game để giữ chiếc máy tính 7 ngày thì dễ hiểu.

Sau khi Bạn ĐỦ min rút thì vào wallet và rút về ví như bình thường.

Ngoài việc chơi game website còn có các máy đào tự động và các bạn sẽ phải bỏ tiền ra đầu tư để tăng rất nhiều tốc độ đào. Bạn nào muốn tìm hiểu sâu về cái này có thể hỏi mình.
Website rất uy tín đã chạy nhiều năm, có các cộng đồng rộng lớn

Chúc các bạn kiếm DOGE vui vẻ - Kiên trì sẽ thành công
PS: trước mình có chơi 2 ngày rồi bỏ. lúc đó mình được 12 doge thấy bèo bọt quá nên bỏ giờ mới nhớ ra và quay lại :)).
Nếu có bất kì câu hỏi gì cứ hỏi mình.

Attachments

15.3 KB · Views: 93

Mọi người cố gắng chơi đủ 60 game để nhận máy tính xịn nhất nhá. mn có thể xem được phần thưởng của mình ở trang chủ và càng chơi nó sẽ càng tăng. Mình mới chơi dc 30 game nên tốc độ mới chỉ như này.

mình chơi xong 66 game thì tốc độ tăng lên như này rồi nha mn. Càng chơi tốc độ đào càng tăng phần thưởng càng lớn. Rảnh là vào chơi vừa giải trí vừa kiếm DOGE nha mn.

View attachment 175832

Mọi người cố gắng chơi đủ 60 game để nhận máy tính xịn nhất nhá. mn có thể xem được phần thưởng của mình ở trang chủ và càng chơi nó sẽ càng tăng. Mình mới chơi dc 30 game nên tốc độ mới chỉ như này.

View attachment 175832

hai hôm nay hơi bận nên không cày được mấy, hiện giờ tốc độ đào của mình đã x10 so với tốc độ ban đầu.
có bác nào căng hơn không :)

Doge coin đang có nhiều tin tốt cứ theo tình hình này khi btc về 60k doge sẽ lên được 1$ và khi đó web chắc chắn sẽ giảm min rút của doge (Min rút trước kia của doge là 260 khi giá doge lên đã giảm về 90) khi đó sẽ dễ dàng rút doge hơn.

Các bạn phải kiên trì làm mấy ngày đầu thấy ít lắm nhưng mình có thể cộng dồn tốc độ đào qua từng ngày, dần dần sẽ rất nhanh và hơn 1doge 1 ngày là điều không phải không thể (một ngày web phát 2880 DOGE và có tổng cộng 10000 người trong tổng quỹ). Chúng ta phải chơi thật nhiều để tăng thứ hạng của mình và tăng phần thưởng, cũng không khó lắm nếu dàng thời gian rảnh ra chơi thì sau một tháng tốc độ cũng rất khá rồi. (Đây không phải là một con web ăn sổi mà là một con web kiếm tiền dài hạn).

Hồi web mới ra mình chơi 2 ngày tốc độ lên 167TH/s xong bỏ vì thấy mỗi ngày được 1-2 doge mà lúc đấy giá DOGE rất thấp nên mình bỏ. Hôm nọ vào lại thấy có 12 doge tức tầm 5$ thì mới chơi lại :). Xem lại thông tin của 1 ref của mình cũng chơi từ đợt đầu và rất kiên trì thì bạn ấy đã kiếm được phải hơn 0.00067 BTC rồi(tính theo ref back) tính theo giá BTC 60k là ra tầm 40$. Đúng là có làm thì mới có ăn các bạn ạ :), lười thì chỉ có cái nịt thôi :).

2 DOGE :eek::eek: quả thực là không khó chút nào đâu. Cố gắng nha mn

Một số câu hỏi của người dùng đã được trả lời tại đây:
https://rollercoin.com/blog/may-qa-session-2021/
Tóm tắt một số ý quan trọng:
+Bạn thường thấy số rewards của doge tăng rất chậm (phải chơi rất nhiều game mới tăng), thật ra đây là một lỗi hiển thị nó chỉ hiển thị 4 số ở phần thập phân của doge vd như hình trên tốc độ có thể là 0.0016583. Sau khi chơi mỗi game tốc độ đào sẽ tăng lên và phần thưởng cũng sẽ tăng. TEAM sẽ sớm khắc phục.
+Sắp tới tầm giữa tháng 6 này sẽ có một sự kiện lớn cho các thợ đào hãy đón chờ
+Bạn có thể điều phân bổ máy đào để đào nhiều loại coin khác nhau Nhưng không khuyến khích nhá.

View attachment 176171
2 DOGE :eek::eek: quả thực là không khó chút nào đâu. Cố gắng nha mn

Một số câu hỏi của người dùng đã được trả lời tại đây:
https://rollercoin.com/blog/may-qa-session-2021/
Tóm tắt một số ý quan trọng:
+Bạn thường thấy số rewards của doge tăng rất chậm (phải chơi rất nhiều game mới tăng), thật ra đây là một lỗi hiển thị nó chỉ hiển thị 4 số ở phần thập phân của doge vd như hình trên tốc độ có thể là 0.0016583. Sau khi chơi mỗi game tốc độ đào sẽ tăng lên và phần thưởng cũng sẽ tăng. TEAM sẽ sớm khắc phục.
+Sắp tới tầm giữa tháng 6 này sẽ có một sự kiện lớn cho các thợ đào hãy đón chờ
+Bạn có thể điều phân bổ máy đào để đào nhiều loại coin khác nhau Nhưng không khuyến khích nhá.
View attachment 176172

FB rollercoin: https://www.facebook.com/rollercoin

Xem lại thông tin của 1 ref của mình cũng chơi từ đợt đầu và rất kiên trì thì bạn ấy đã kiếm được phải hơn 0.00067 BTC rồi(tính theo ref back) <<< bạn cho mình hỏi xem cái này chỗ nào vậy? MÌnh mò mãi ko ra

này là mỗi ngày phải vào chơi hết các game 1 vòng à ? thấy nó ghi power có hiệu lực trong 24 h => phải cày lại game nhiều lần để power về như cũ à ??

này là mỗi ngày phải vào chơi hết các game 1 vòng à ? thấy nó ghi power có hiệu lực trong 24 h => phải cày lại game nhiều lần để power về như cũ à ??
Hướng dẫn về Tốc Độ Đào khi chơi RollerCoin Khi bạn chiến thắng mỗi 10 30 và 60 game. Bạn sẽ nhận một chiếc tính ảo mới tương ứng với việc lưu lại công suất đào trong 3, 5 và 7 ngày. Chiếc máy tính đó có nhiệm vụ thể hiện mức độ lưu lại công suất của dàn máy đào của bạn. Nếu mỗi ngày bạn không chơi ít nhất 1 game hoặc máy tính không được cung cấp năng lượng thì nó sẽ mất đi. Đồng nghĩa với việc hôm sau bạn quay lại hệ thống sẽ tính số game thắng lại từ đầu. Khi bạn có một chiếc máy tính tương ứng. Sau khi hoàn thành 1 game. Dù thắng hay thua thì công suất đào đó sẽ được lưu lại dựa trên máy tính hiện tại của bạn. Sau khoảng thời gian đó công suất đào sẽ mất đi. Vậy mỗi ngày chơi 1 game để giữ chiếc máy tính 7 ngày thì dễ hiểu.

khi bạn chơi đủ các mốc trên thì máy tính sẽ được nâng cấp và tăng giới hạn lưu giữ power. Tuy nhiên vẫn bị reset vào thứ 2 mỗi tuần (không reset power).

Bạn cứ chơi một lúc là quen ấy mà :)

Xem lại thông tin của 1 ref của mình cũng chơi từ đợt đầu và rất kiên trì thì bạn ấy đã kiếm được phải hơn 0.00067 BTC rồi(tính theo ref back) <<< bạn cho mình hỏi xem cái này chỗ nào vậy? MÌnh mò mãi ko ra
à cái này trước kia mình chỉ có duy nhất 1 ref là thằng bạn thì mình xem ở chỗ Referral program. Mấy hôm trước nó nhắc mình mới nhớ mà quay lại :)

Trước kia lúc web còn ít người web trả thưởng rất cao với tốc độ 200TH/s 1 ngày phải được 3-4 DOGE nhưng đợt đấy giá đoge bèo quá nên mình không làm, ai đâu ngờ DOGE có giá hôm nay :)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back