ĐÀO COIN MIỄN PHÍ TRÊN ĐIỆN THOẠI

Reactions
68
MR
0.000
Chào các bạn!!!
  • Coin Pi network này đang giai đoạn rầm rộ chợ đen giống như Bitcoin, Rec, Hex...ngày xưa không biết có bạn nào còn nhớ không. Đào miễn phí.
  • Một số hình ảnh đào Pi và Pi đang mua bán rầm rộ ở chợ đen (mặt dù chưa ra ví, bán luôn acc). Pi này đang được bọn TQ đào rất nhiều và họ đang đẩy giá lên gần 0.16$/pi rồi (giá chưa lên sàn).

CÀI APP VỀ ĐỂ ĐÓ LÀ TIỀN VÔ MỖI GIỜ.
Pi là gì?
Pi
là 1 đồng tiền điện tử (ký hiệu: π) là đồng tiền của mọi người và mọi thành phần trong xã hội. Một tiền điện tử mới và là loại hình đào coin kỹ thuật số mới không tốn chi phí, thời gian, hư hỏng thiết bị và tốn công sức như những đồng coin khác
Như các bạn đã biết, khi Bitcoin ra mắt 2008, nếu muốn sở hữu Bitoin thì chúng ta cần Card VGA vvv....mua THIẾT BỊ đó rất mắc tiền và phải biết kỹ thuật mới có thể cấu hình và đào được. Pi Network ra mắt mục đích cho mọi người, mọi thành phần trong xã hội chỉ cần có ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG, MÁY TÍNH BẢNG MÁY VI TÍNH (Desktop, Laptop...) là có thể khai thác và khi đào Pi trên các thiết bị đó và Pi sẽ không làm hư hỏng máy hay hao Pin (MÁY VI TÍNH (Node) - đang chuẩn bị ra mắt) là có thể sở hữu coin Pi một cách dễ dàng hơn Bitcoin rất nhiều lần. Nếu nó khai thác rất đơn giản như vậy, gần gũi với mọi người thì tôi tin thế giới này sẽ tham gia đào Pi và giao dịch coin này rất nhiều và sẽ giao dịch nhiều và Pi sẽ trở thành 1 đồng điện tử sẽ có giá trị.
Dự án Pi hiện đang ở Giai đoạn 1 của dự án (Phân phát Pi) , và nhóm cũng đang tìm kiếm sinh viên tài năng để giúp đỡ trong các lĩnh vực của hệ thống phân tán, phát triển back-end và frond-end, nhà khoa học xã hội, nhà kinh tế và doanh nhân...

Hình ảnh trên là Teamdev. Họ nhóm học sinh đã tốt nghiệp Stanford phát triển tiền điện tử cho người dùng SMARTPHONE để tăng khả năng truy cập (Pi Network). (Từ trái sang phải) Vince McPhilip MBA, Chengdiao Fan Ph.D và Nicolas Kokkalis Ph.D. Họ là đồng sáng lập mạng lưới tiền điện tử Pi Network với nhà nghiên cứu sinh viên Aurélien Schiltz.

I. ĐĂNG KÝ PI NETWORK:
1. Đường dẫn ứng dụng Pi bên dưới. Click lựa chọn hệ điều hành và cài đặt cho điện thoại của các bạn:
Các bạn vào CH play hoặc Appstore gõ vào và tải về hoặc theo link bên dưới:

2. Sau khi cài đặt xong, các bạn mở ứng dụng và có giao diện như hình bên dưới:

Bước 1:

Bạn nên chọn đăng ký bằng số điện thoại

Bước 2:

Các bạn chọn Your country: +84 và điền và Your phone mumber: số điện thoại của các bạn cần đăng ký với Pi. Bạn nhập số điện thoại mình đang xài sau này dễ rút tiền nha.

Bước 3:

Mật khẩu các bạn nên tạo thấp nhất là 8 ký tự, trong đó có chữ hoa, chữ thường, số và ký tự đặt biệt cho nó có độ bảo mật cao. Quên mật khẩu khôi lại bằng số điện thoại

Bước 4:

Choose your Username này quan trọng, bạn đặt từ 4 đến 20 ký tự bao gồm chữ , số và không có khoảng trắng. Đặt sao cho dễ nhớ.
Trường user name (tên đăng nhập) này dùng để giới thiệu đến bạn bè, gia đình và người thân của các bạn khi họ đăng ký (Sau khi đăng ký các bạn có thể vào Menu/Profile để kiểm tra). Sau khi điền đầy đủ thông tin bạn nhấn Submit để chuyển qua bước cuối cùng.

Bước 5:

Bước cuối này mong các bạn nhập mã giới thiệu là: honghue1993
Tại sao phải chọn chọn Invitation code là "honghue1993" ?

1. Bạn sẽ có 0.49 Pi/h trong tài khoản đào Pi
  2. Sau khoảng thời gian 3 ngày (3 LẦN CLICK DẤU SÉT ) bạn mở vòng tròn bảo mật của mình, bạn ADD tôi vào vòng tròn của bạn thì sức mạnh đào PI của bạn tăng 0.08 Pi/h
  3. Tôi sẽ hỗ trợ bạn thêm 4 người vào vòng vòng tròn bảo mật của bạn và sẽ tăng 0.08 x 4 tốc độ tăng thêm về đào Pi.
  4. Tôi sẽ luôn online (CLICK TIA SÉT ĐÚNG GIỜ) sau mỗi 24h trên ứng dụng PI Network.
  5. Zalo hỗ trợ các bạn khi các bạn có thắc mắc khi đăng ký hay đào Pi, cũng như đưa số điện thoại để các bạn thêm 4 người vào vòng tròn bảo mật của mình: https://zaloapp.com/g/qkxsdx123 https://zaloapp.com/g/viwyjj977
Sau khi click SUBMIT sẽ đưa các bạn đến giao diện mới như trong clip bên dưới. Bên dưới có đoạn clip hướng dẫn các bạn click "TIA SÉT"
CÀI XONG CHỈ CẦN ĐỂ ĐÓ LÀ TỰ ĐỘNG ĐÀO COIN.

II. ĐÀO PI NETWORK:
MỖI NGÀY CÁC BẠN CHỈ CẦN VÔ CLICK TIA SÉT 1 CÁI ĐỂ NÓ ĐÀO. CHÚ Ý: PHẢI CLICK MỖI NGÀY NÓ MỚI TIẾP TỤC ĐÀO NHA.
CHỈ CẦN 24H VÀO CLICK HÌNH TIA SÉT 1 CÁI
ĐĂNG NHẬP VÀ CLICK NÚT "TIA SÉT" ĐÚNG GIỜ.
Sau 24h các bạn vào ứng dụng bật logo sét cho nó màu xanh
(như clip youtube). Cách kiểm tra thời gian còn lại các bạn vào menu/earn pi trên ứng dụng để tính thời gian còn lại chúng ta đăng nhập vào ứng dụng để click TIA SÉT cho đúng lúc. Nếu các bạn không click TIA SÉT thì nó sẽ không khai thác Pi cho các bạn của ngày mà bạn không đăng nhập và click TIA SÉT.

III. ĐĂNG KÝ XONG VÔ XÁC MINH TÀI KHOẢN CỰC KỲ QUAN TRỌNG ĐỂ SAU NÀY RÚT TIỀN.
Các bạn đăng ký xong. Nhớ vào verify rất dễ bằng số điện thoại để acc chính chủ luôn sau này rút tiền dễ và tránh để site nó tưởng đâu tài khoản ảo ref ảo nó quét sạch.
1. Đầu tiên bạn vào MENU chọn Profile
2. Sau khi chọn Profile thì bạn click VERIFY như hình bên dưới:

Sau khi click vào VERIFY sẽ hiện ra như hình bên dưới:
Sau đó
Bấm Start
Máy sẽ tự động chuyển đến mục tin nhắn có cú pháp và số sẵn mình chỉ cần bấm gởi là xác minh. Dùng số điện thoại đăng ký để gởi nha (2.500₫/tin nhắn nhưng sau này mình rút tiền để dàng).
Video:

IV. TĂNG TỐC ĐỘ ĐÀO PI

Hướng dẫn chi tiết vậy chứ làm dễ lắm. Chỉ cần cài ứng dụng và click vô hình Tia Sét là tiền về ví mỗi giờ.
Đã có nhiều người bán mua và mua trên chợ đen. Như Rec và Hex lúc chuẩn bị lên sàn. Đào miễn phí anh em tranh thủ. Đạt 1triệu user tốc độ đào sẽ giảm một nữa.

CẦN HỖ TRỢ GÌ CÁC BẠN CỨ INBOX MÌNH HOẶC VÀO GROUP ZALO NHA. THANKS!!!

Last edited:
Chỉ cần tải app về cài trên điện thoại đăng ký và để đó. Bạn nào làm cần hỗ trợ j nữa thì inbox mình nha

Hướng dẫn chi tiết vậy chứ làm dễ lắm. Chỉ cần cài ứng dụng và click vô hình Tia Sét là tiền về ví mỗi giờ.
Đã có nhiều người bán mua và mua trên chợ đen. Như Rec và Hex lúc chuẩn bị lên sàn. Đào miễn phí anh em tranh thủ. Đạt 1triệu user tốc độ đào sẽ giảm một nữa.

Attachments

482 KB · Views: 110
What is the value of Pi?
Today Pi is worth approximately 0 dollars / euro etc. similar to Bitcoin in 2008. Pi’s value will be backed by the time, attention, goods, and services offered by other members of the network. Read less ...
By pooling our attention, goods, and services around a common currency, Pi’s members seek to capture more of the value that typically goes to banks, technology giants (e.g., Facebook, Amazon), and other intermediaries.Today, we are laying the infrastructure for this digital currency and marketplace by distributing the currency, building the community, and developing the technology to ensure its security.

đồng Pi này chưa có giá trị gì đâu, đừng nói quá lên giá trị của nó :popo_still_dreaming:

What is the value of Pi?
Today Pi is worth approximately 0 dollars / euro etc. similar to Bitcoin in 2008. Pi’s value will be backed by the time, attention, goods, and services offered by other members of the network. Read less ...
By pooling our attention, goods, and services around a common currency, Pi’s members seek to capture more of the value that typically goes to banks, technology giants (e.g., Facebook, Amazon), and other intermediaries.Today, we are laying the infrastructure for this digital currency and marketplace by distributing the currency, building the community, and developing the technology to ensure its security.

đồng Pi này chưa có giá trị gì đâu, đừng nói quá lên giá trị của nó :popo_still_dreaming:
Bạn nói đúng. Nó chỉ mới rầm rộ ở chợ đen thôi. Chưa lên sàn. Bạn tham gia chưa.

2 bạn:
Nguyen Viet Tuong
Viet Nguyen Duc
Mới đăng ký rè mình xem hướng dẫn xác minh tk ở trên hoặc ib hoặc vào group zalo ở trên để mình hướng dẫn, sau này dễ rút tiền.
Cảm ơn 2 bạn đã ủng hộ

Attachments

153.3 KB · Views: 136

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week