New Đào coin miễn phí trên Bothered Otters NFT (25-100k hoặc cao hơn)

vé vàng lên 0.4 tương đương 80$ ^^. Cái này hên xui nha. Tui x16 chưa trúng mà ông ref của tui x4 trúng r :>>>

mới được 1 vé vàng, nó cho claim nhiều ví 1 twiter nên acc lên lv nhanh, mỗi tội sol thì toàn bay vào ví chính, mấy cái ví tạo thêm chả thấy thêm xu nào :))

Được có một vé, bọn indo mới tạo acc mà hốt quá trời dù éo có cái levels nào . :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_dribble:

vé vàng lên 0.4 tương đương 80$ ^^. Cái này hên xui nha. Tui x16 chưa trúng mà ông ref của tui x4 trúng r :>>>
Cho mình hỏi chỗ Tăng Cường Discord sao mình đăng ký không được vậy bạn. Hay là nó khoá rồi bạn, nếu bạn có hướng dẫn chi tiết chỉ giúp minh nha. Cảm ơn bạn nhiều!

Cho mình hỏi chỗ Tăng Cường Discord sao mình đăng ký không được vậy bạn. Hay là nó khoá rồi bạn, nếu bạn có hướng dẫn chi tiết chỉ giúp minh nha. Cảm ơn bạn nhiều!
Sắp phát hết vé vàng rồi bác ơi, bây giờ mới tham gia thì khó nhận được free lắm. Cái code bên dưới 5x Discord Bosst bác copy rồi pas vào mục #✅ verify trong discord bothered otters để xác mình

khuyên mấy ông đừng làm nữa, tốn thời gian, claim 2 lần, 1 lần đc, 1 lần ko, mỗi lần đc chừng này :))))

Attachments

• Screenshot 2021-11-12 043411.png
    Screenshot 2021-11-12 043411.png
    15.2 KB · Views: 50
Sắp phát hết vé vàng rồi bác ơi, bây giờ mới tham gia thì khó nhận được free lắm. Cái code bên dưới 5x Discord Bosst bác copy rồi pas vào mục #✅ verify trong discord bothered otters để xác mình
Vô đăng ký trong Discord rồi nó báo bị khoá vì phát hiện gian lận. Nó xàm kinh dị luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom