New Đào Bitcoin Miễn Phí Với Trình Duyệt CryptoTab Browser

kit041121

Junior
Solutions
1
Reactions
206
MR
2.412
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đào Bitcoin Miễn Phí Với Trình Duyệt CryptoTab Browser

Hi Mọi người
Hôm nay mình giới thiệu 1 trình duyệt đào bitcoin uy tính nhất hiện nay tên Crytotab brower giúp anh em vừa lướt web vừa đào Bitcoin cho anh em thông qua việc khai thác Ram và CPU
Cách hoạt động tương tự Google Chrome và Cốc cốc hiện tại anh em đang xài

Cách đào:
Thằng này bạn đào trên máy tính kết hợp lướt web, treo vps, đào trên android và ios đều được các bạn nhé.
Ngoài ra các bạn có thể upgrade để nâng tốc độ đào.

*HƯỚNG DẪN CÁCH ĐĂNG KÝ VÀ SỬ DỤNG TRÌNH DUYỆT

Bước 1:
Tải trình duyệt về máy
https://cryptotabbrowser.com/22129451/?p=X2Ref21

Bước 2: Tiến hành cài đặt và mở trình duyệt

Bước 3: Đăng nhập bằng tài khoản Google và mở Tab CryptoTab Brower
Sau khi đăng nhập vào Gmail thành công, bây giờ sẽ bắt đầu để đào Bitcoin. Các bạn chú ý ở góc phải màn hình, nhấn vào biểu tượng này để vào trang cài cấu hình đào Coin (Xem ảnh).

Sau khi đã vào phần cài đặt đào coin. Phần thanh trượt “Mining”, các bạn kéo về OFF để dừng đào coin và kéo qua trái để tiến hành đào, nếu đào ở mức MAX thì máy sẽ đào hết công suất nhé.

Mình khuyến khích mọi người chỉ đào ở mức trung bình thôi, vì đào ở mức MAX sẽ rất nặng máy.

*TÍNH NĂNG GIỚI THIỆU ĐỂ CÙNG ĐÀO BITCOIN

Tất nhiên một mình thì không thể đào dễ dàng nhưng với nhiều người thì anh em có thể dễ dàng bỏ túi vài chục vài trăm nghìn mỗi ngày với cơ chế giới thiệu phân nhánh lên tới 10 level của CryptoTab brower

Để lấy link giới thiệu, anh em vào mục Affiliate Dashboard và copy link mã giới thiệu của mình là được.

Bước 4: Rút coin từ CryptoTab

Các bạn vào dấu 3 gạch ở góc phải màn hình >>> vào “Withdraw” >>> Nhập địa chỉ ví Bitcoin vào để tiến hành rút coin về. Lưu ý min rút là 0.00001 BTC nhé.

Payment proof của mình nhé:

Bao lâu thì mới được 0.00001 BTC bác ui! Nếu không có số thiết bị nhiều thì có thể nhìn số nó nhảy cho vui thôi!

tôi pay từ 01/12 đến bjo chưa đc thanh toán đây
mình yêu cầu rút vào

Requested at: Nov. 4, 2021, 4:33 a.m.

và 10/11 đã nhận hàng

Received BTC
5:20 pm on 10 Nov 2021

To:
Ví Bitcoin của tôi
From:
bc1qkferlpyhz9zjf2k72j436rxl62n6kl4ydme9n2
0.00001201 BTC
$0.58

Thằng này lâu năm lắm rồi, uy tín khỏi bàn bạn ơi. 1 số pro còn upgrade gói cao nhất cho 12 tháng để lãi cao nhất đấy.

Thằng này cày cả tháng được 7$ có bác nào dzô nhiều hơn tui không?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back