New đào bitcoin bằng plugin cài trên google

Reactions
27
MR
0.006
payment ở dưới

Bạn bấm link để truy cập lấy plugin cài chrome. Hiện thì nó đã thành chương trình duyệt web, các bạn tải xài tốc độ sẽ nhanh hơn ở google chrome. https://get.cryptobrowser.site/111044

no ref: https://get.cryptobrowser.site

đây là chương trình ứng dụng mới ra mắt hiện nay, đơn giản là cài plugin trên chrome rồi để chrome mở cho nó chạy thôi, khá đơn giản. nó sẽ tự tối ưu hóa máy chạy theo 3 mức tự mình chỉnh là low, normal, high.

Minimal amount - 0.0004 BTC. tất là 40.000 satoshi. Khi đào thì trừ 4 số cuối là coi số satoshi, ví dụ trong hình dc 6 satoshi. hay mở mục Withdraw nó cụ thể

nó cũng khuyến khích đăng nhập bằng google, facebook nếu lỡ xóa còn có tài khoản phục hồi.

đây là hình mình mới tải về xài trong 1 tiếng với mức high no ref dc 6 satoshi coi ở mục rút tiền, cũng đào dc vừa lướt web vừa có thể đào bitcoin

update:

thường min là 0.00004 (tất là 4000 satoshi) nhưng các bạn chỉ cần cài thêm cái CryptoSearch là min chỉ còn 0.00001 thui, cài xong ko thích xài thì nó ẩn ko hoạt động trong mục tiện ích mở rộng của chorme là dc

update mới:

tải chương trình duyệt web nó về xài, full max tốc độ đào, rất nhanh. Tùy theo cấu hình máy và mạng nữa, máy mình laptop bình thường thôi. Các bạn có thể tốc độ cao hơn.

Nhớ khi đào thì hãy đăng nhập email để lưu dữ liệu nha, ko là mất hết đấy

Hình payment

nhận 2000 satoshi

Ngoài ra coi thêm bài
kiếm BTC, LTC, Dash, Bitcash, Doge hiệu quả với Coinpot
https://mmo4me.com/threads/kiem-btc-ltc-dash-bitcash-doge-hieu-qua-voi-coinpot.375121/

Jka7peP

Last edited:
mục cao nhất mà 1h=6st thì làm được gì thớt

có còn hơn không bác, hằng ngày bác mở chrome lướt web nó tiện đào luôn không tốn phí, bác siêng thì chạy ref cũng dc mà ko bỏ máy mở chrome chạy đào. thấy cũng ngon chứ bộ, vận hành gọn dễ giới thiệu, giờ chờ min rút dc ko

coi chạy ở plugin nó không nhảy liền 1 lúc nó mới hiện, muốn chính xác dc nhiêu mở trang chủ cụ thể hơn

Last edited:
up nào, vừa lướt web với chrome vừa kiếm satoshi BTC thông số ngoài cho vui, thực tế số lượng mục withdraw

tự đào bitcoin với chrome

do xài laptop nóng máy quá, nên mình ko chạy nhiều dc, ai mà có desktop cứ cắm máy mở chrome chạy thôi, vừa lướt web mà vừa đào bitcoin được

Attachments

• 3-3-2018 12-40-35 PM.jpg
    3-3-2018 12-40-35 PM.jpg
    49.7 KB · Views: 135
đào bitcoin bằng plugin cài trên chrome,

Minimal amount - 0.00041 BTC.

vừa lướt web thoải mái vừa dc đào satoshi

đây là plugin gọn nhẹ mới ra mắt, thích hợp cho ai cắm máy desktop, laptop thì hơi nóng máy

đã rút dc 2000 satoshi

thường min là 0.00004 (tất là 4000 satoshi) nhưng các bạn chỉ cần cài thêm cái CryptoSearch là min chỉ còn 0.00001 thui, cài xong ko thích xài thì nó ẩn ko hoạt động trong mục tiện ích mở rộng của chorme là dc

n1hDELV

0v4KY5I

n1hDELV

Attachments

• 8-11-2018 12-00-52 PM.jpg
    8-11-2018 12-00-52 PM.jpg
    26.9 KB · Views: 120
  • 8-11-2018 12-01-48 PM.png
    8-11-2018 12-01-48 PM.png
    74.2 KB · Views: 145
Last edited:
update mới:

tải chương trình duyệt web nó về xài, full max tốc độ đào

các bạn nhớ khi đào thì hãy đăng nhập email để lưu dữ liệu nha, ko là mất hết đấy

Last edited:
thớt đào bao lâu mà đc như hình thế, 1 máy hay nhiều máy vậy thớt

1 máy à, mình vừa xài lap vừa cho nó chạy thui, mình chạy 2,3 ngày rồi tối về xài lap bật chạy, cũng tùy theo mạng và máy bác nó chạy nhanh hay chậm

trước mình xài dạng plugin chorme nó chậm lắm, giờ nó ra chương trình web riêng để tối ưu hóa nên nhanh hơn trước mấy lần trong vài ngày là đủ min rút à, min có 1000 satoshi thui

rút ngay chỉ với 1000 satoshi

nhớ đăng nhập mail, facebook để lưu dữ liệu nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,802
Latest member
ceonguyenhuyhoan

Most viewed of week

Most viewed of week