Tutorial DannyTuanYT | Kiếm Tiền Youtube Cơ Bản & Nâng Cao 2019

Status
Not open for further replies.

DannyTuan

Verified
Reactions
2,049
MR
0.017
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Xin chào các bạn !
Cũng đã 1 thời gian dài mình không có đóng góp gì cho Forum. Vì mình bận bịu trong công việc cũng như việc cá nhân, gia đình. Sắp tới mình rãnh rang đôi chút nên quyết định mở Topic này để hướng dẫn cho những bạn muốn tìm hiểu về việc kiếm tiền trên Youtube nhưng không biết bắt đầu từ đâu. Hoặc những bạn đang làm Youtube nhưng có vướng mắc gì đó.

Mình xin đính chính 1 điều rằng : Mình không phải pro. Mình cũng lụm lặt những kiến thức cũa những người đi trước qua từng thời gian khác nhau mới gom góp lại được những kiến thức mình đang có. Nên mình không phải cái gì cũng biết, cái gì cũng làm được nha. Mình sẽ cố hết sức trong khả năng hiểu biết của mình để giúp đỡ các bạn.

Hôm nay mình chính thức mở Topic : Hướng Dẫn Kiếm Tiền Từ Youtube | Cơ Bản & Nâng Cao 2019
  • Tất cả kiến thức mình sẽ post từng bài riêng.
  • Topic này dùng để tổng hợp các bài viết theo từng bước, từng giai đoạn cho các bạn mới vào nghề khỏi bỡ ngở.
  • Bất kỳ câu hỏi nào liên quan đến từng bài viết vui lòng comment tại bài viết đó nha cho đỡ loãng topic.
  • Nếu thắc mắc của bạn không có trong các bài viết. Vui lòng comment & thảo luận tại bài viết này.
  • Mình sẽ cố gắng trong 2 - 3 ngày sẽ có 1 bài hướng dẫn kèm theo video chi tiết.
  • Lưu Ý : Kiến thức mình sẽ tổng hợp từ nhiều nguồn khác nhau, đã được chọn lọc tại thời điểm này là còn sử dụng được hay không. Nên các bạn đừng chửi rủa mình ăn cắp bài viết của người này người kia nha.
Đôi lời như thế đã. Bài viết đầu tiên sẽ có trong 2 - 3 ngày tính từ thời điểm Topic này được đăng.
Cảm ơn mọi người đã xem bài viết. Nếu quan tâm vui lòng comment tại bài viết & bật thông báo topic nhé !

DannyTuanYT | Kiếm Tiền Youtube Cơ Bản & Nâng Cao 2019

Last edited:
Ủng hộ cả tay lẫn chân :D
Đợi bài viết của bác

hay quá bạn ơi
có công việc kiếm thêm thu nhập thì quá tốt
chờ bạn

đánh dấu :D

youtube giờ như cái bãi rác, nhà nhà làm youtube mà nội dụng chả có gì

Status
Not open for further replies.

Announcements