Tutorial DannyTuanYT | Bài 08 – Hệ thống trao đổi 4000 Giờ Xem & 1000 Subscribe

DannyTuan

Verified
Reactions
2,049
MR
0.017
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger

Như tiêu đề của bài viết thì chắc các bạn cũng đã nôm na hiểu được nội dung của bài học này rồi nhĩ. Đúng vậy. Bài này xoay quanh vấn đề “Làm sao để có 4000 giờ xem & 1000 subscribe cho kênh youtube mới phát triển? “

Các bạn có từng nghe về hình thức trao đổi views, trao đổi visit autosuft chưa ? Hiểu nôm na là bạn ghé thăm trang web của họ, và họ sẽ ghé thăm lại trang web của bạn. Điều này sẽ tăng lượt visit của website bạn. Ở đây cũng tương tự như việc trao đổi youtube views và youtube subscribe.

Nguyên tắc hoạt động :
  • Bạn đăng ký tài khoản vào hệ thống.
  • Download phần mềm về và login tài khoản.
  • Bạn chạy ứng dụng trên máy tính của bạn.
  • Bạn tiến hành thêm các tài khoản youtube phụ. Tốt nhất 3 kênh phụ trên 1 máy tính.
  • Phần mềm hoàn toàn tự động. Phần mềm sẽ tiến hành views & subscribe những kênh khác trong cùng hệ thống. Sau khi views xong 1 video hoặc subscribe 1 kênh youtube. Bạn sẽ nhận được 1 số điểm (POINT). Và số point này sẽ cộng vào tài khoản của bạn.
  • Khi đã cố số lượng POINT nhất định. Bạn sử dụng point này để tiến hành việc mua views & subscribe cho kênh chính của các bạn.

Ưu điểm :
  • Có thể chạy tool trên nhiều máy tính, vps khác nhau.
  • Hỗ trợ thêm nhiều tài khoản phụ để tăng tính xác thực với BOT của Youtube.
  • Hạn chế tối đa việc bị trừ views & subscribe.
  • Hệ thống riêng dành cho người VN. Vì thế hạn chế đừng publish hay share rộng rãi vì Youtube sẽ fix.
  • Hỗ trợ tăng views : có thể quy định thời gian views cho từng video.
  • Hỗ trợ tăng subscribe : vừa tăng views, like, subscribe cho kênh youtube.
  • Hỗ trợ fake direct source : Hỗ trợ nguồn views tuỳ chỉnh từ Facebook, Twitter,…
  • Updating….
Nhược điểm :
  • Hiện tại hệ thống chưa được nhiều người biết đến nên số lượng views & subscribe mua trong ngày cũng sẽ bị giới hạn. Hiện tại giới hạn tối đa 25 subscribe/ngày.
  • Updating….
Hướng dẫn đăng ký phần mềm YTB Viewer
Bước 1 : Download phần mềm YTB Viewer
MediafireGoogle Drive

Bước 2 : Cài đặt & Đăng ký tài khoản
  • Bạn tiến hành cài đặt file vừa download về.
  • Chạy phần mềm lên bạn tiến hành đăng nhập vào tài khoản youtube bất kỳ. Tài khoản này sẽ là tài khoản chính để quản lý của bạn.
  • Sau khi đăng nhập xong. Sẽ hiện ra form đăng ký tài khoản. Bạn tiến hành điền đầy đủ thông tin sau đó nhấn đăng ký.
  • Sau khi đăng ký xong. Bạn vào facebook và tham gia vào nhóm của Tools. Bắt buộc phải tham gia vào nhóm này. Và trong phần đăng ký phía trên, cần khai báo đúng phần địa chỉ Facebook để Admin Tools duyệt. Link nhóm : https://www.facebook.com/groups/406818243396608/
  • Bạn cần đợi tầm 30 phút đến vài giờ . Khi các Admin của tools online họ sẽ active tài khoản cho các bạn.
Hướng dẫn sử dụng YTB Viewer
Bước 1 : Thêm tài khoản Youtube phụ

• Mỗi 1 máy tính, bạn cần thêm 3 tài khoản phụ.
  • Nếu sử dụng nhiều VPS để tăng điểm thì cứ nhân lên : Số_VPS * 3 = Số_TK_Phụ
  • Sau khi thêm đủ số lượng tài khoản phụ. Bạn cần mặc định tài khoản phụ cho từng máy.
  • Ví dụ mình sử dụng 10 VPS. Thì mình cần tổng là 30 tài khoản Youtube phụ.
  • Sau khi thêm 30 tài khoản phụ xong. Nhấn vào “Mặc định tài khoản View cho” để quy định tài khoản nào sẽ được sử dụng trên vps nào.
  • Bạn cần chạy tool trên từng VPS để quy định tài khoản Views cho từng VPS.
  • Ở VPS 01. Mình sẽ cho tài khoản 01, 02 & 03. Ở VPS 02. Mình sẽ cho tài khoản 04, 05 & 06. Cứ tính như thế cho đến khi hết số lượng VPS. Ở đây mình làm Demo trên VPS01. Các VPS tiếp theo các bạn cứ làm theo từng bước.
  • Sau khí nhấn vào “Mặc định tài khoản View cho“. Chọn từng tài khoản ở cột bên trái sau đó nhấn nút thêm qua cột bên phải.

• Sau khi đã cài đặt mặc định tài khoản phụ 01, 02 & 03 trên VPS 01 này. Chúng ta cần tiến hành đăng nhập lại tài khoản phụ. Vì khi di chuyển các VPS thì cookies không khả dụng hoặc dính checkpoint.
  • Trở lại phần thêm tài khoản. Chọn tài khoản phụ 01 sau đó chọn Kiểm Tra Đăng Nhập

• Lúc này sẽ hiện lên form đăng nhập. Tool sẽ tự đăng nhập lại tài khoản.
  • Nếu dính checkpoint, bạn cần đợi hết thời gian 30 giây sau đó vượt checkpoint bằng tay.
  • Sau khi vượt checkpoint, sẽ chuyển đến trang Youtube Dashboard.
  • Bạn tắt browser đó đi là hoàn tất tài khoản phụ 01.
  • Tiếp tục như thế cho tài khoản phụ 02 và 03.
  • Sau khi hoàn tất. Tiến hành cho phần mềm tự động chạy.
Bước 2 : Chạy views & subscribe ( cày điểm PONT

Sau khi chạy tools 1 thời gian. Số point sẽ được cộng vào tài khoản của bạn. Bạn có thể kiểm tra tại đây :

Hướng dẫn tăng giờ xem và subscribe cho Youtube
Sau khi có số điểm nhất định. Bạn có thể mua views & subscribe cho kênh của mình. Làm theo hướng dẫn sau. Vào phần QUẢN LÝ VIDEOS

• Chọn Mua View + Like hoặc Mua Sub (View+Like+Sub)
  • Điền link video bạn cần mua views hoặc link video của kênh bạn cần mua subscribe. Sau đó nhấn nút Kiểm Tra.
  • Tools sẽ thống kê số lượng views, like, comment, subscribe hiện tại của Videos.
  • Bạn có thể tuỳ chỉnh :
    • Số (View/Sub) : Nghĩa là bao nhiêu người xem video sẽ có 1 người subscribe kênh của bạn.
    • Thời gian xem tối thiểu & tối đa.
    • Thêm nguồn Views cho video.
    • Sau khi tuỳ chỉnh mọi thứ hoàn tất. Nhấn nút Lưu Lại.
    • Lúc này video của bạn sẽ xuất hiện ở bảng phía dưới. Nhấn nút CHẠY đế bắt đầu tăng giờ xem và subscribe cho kênh youtube của bạn.
Hướng dẫn thêm nguồn View cho Video
Bước 1 : Vào mục thêm nguồn View cho video. Sau đó chia sẻ video của bạn lên Facebook hoặc Twitter ở chế độ CÔNG KHAI.

Bước 2 : Copy link trực tiếp của bài chia sẻ của bạn.

Bước 3 : Sau đó điền vào phần link facebook. Nhấn nút B1. Lúc này link của bạn sẽ preview ở khung bên phải. Tiếp tục nhấn nút B2.

Bước 4 : Phần mềm sẽ kiểm tra xem link bạn chia sẽ trên facebook có đúng với link bạn cần tăng views subscribe hay không. Nếu đúng sẽ có nút Lưu. Bạn nhấn vào đó để hoàn tất tuỳ chỉnh Nguồn View cho video.

Vậy là kết thúc bài viết. Bạn đã có thể tăng giờ xem Youtube và Subscribe cho kênh youtube của mình miễn phí. Hiện tại thì tools đang được nâng cấp mỗi ngày. Vì thế nếu có điều gì mới mình sẽ cập nhật lại bài viết này kèm theo comment, thông báo email đến các bạn.

Last edited:
Hệ thống nên để tiếng việt ko dấu tránh share rộng rãi hoặc nước ngoài sử dụng translate để dịch và sử dụng. Có hạn chế 1ip cùng lúc chỉ dùng cho 1 tk ko vậy

Cập nhật chi tiết bài viết cho mọi người !

quan trọng là sub có bị trừ không? chứ nhiều trẻ trâu chơi bẩn lắm

bạn đã code được tool này rồi thì nên code thêm thuật toán thằng nào unsub là ban luôn tài khoản.

Mình có nhiều máy nhưng 1 mạng chạy được không mấy bạn?
Vẫn được nha bạn.

Mình xin đính chính lại. Mình ko phải người Code ra tools này nha. Chỉ là thấy hệ thống này chạy ổn định và nó miễn phí. Nên mình làm bài viết cho AE. Hiện tại thì thấy chưa có hệ thống nào free mà có đủ chức năng như hệ thống này.

úp cho anh em thấy

bác kiểm tra và duyệt giúp mình fb.com/DucPMN giúp mình. thanks

Như tiêu đề của bài viết thì chắc các bạn cũng đã nôm na hiểu được nội dung của bài học này rồi nhĩ. Đúng vậy. Bài này xoay quanh vấn đề “Làm sao để có 4000 giờ xem & 1000 subscribe cho kênh youtube mới phát triển? “

Các bạn có từng nghe về hình thức trao đổi views, trao đổi visit autosuft chưa ? Hiểu nôm na là bạn ghé thăm trang web của họ, và họ sẽ ghé thăm lại trang web của bạn. Điều này sẽ tăng lượt visit của website bạn. Ở đây cũng tương tự như việc trao đổi youtube views và youtube subscribe.

Nguyên tắc hoạt động :
  • Bạn đăng ký tài khoản vào hệ thống.
  • Download phần mềm về và login tài khoản.
  • Bạn chạy ứng dụng trên máy tính của bạn.
  • Bạn tiến hành thêm các tài khoản youtube phụ. Tốt nhất 3 kênh phụ trên 1 máy tính.
  • Phần mềm hoàn toàn tự động. Phần mềm sẽ tiến hành views & subscribe những kênh khác trong cùng hệ thống. Sau khi views xong 1 video hoặc subscribe 1 kênh youtube. Bạn sẽ nhận được 1 số điểm (POINT). Và số point này sẽ cộng vào tài khoản của bạn.
  • Khi đã cố số lượng POINT nhất định. Bạn sử dụng point này để tiến hành việc mua views & subscribe cho kênh chính của các bạn.

Ưu điểm :
  • Có thể chạy tool trên nhiều máy tính, vps khác nhau.
  • Hỗ trợ thêm nhiều tài khoản phụ để tăng tính xác thực với BOT của Youtube.
  • Hạn chế tối đa việc bị trừ views & subscribe.
  • Hệ thống riêng dành cho người VN. Vì thế hạn chế đừng publish hay share rộng rãi vì Youtube sẽ fix.
  • Hỗ trợ tăng views : có thể quy định thời gian views cho từng video.
  • Hỗ trợ tăng subscribe : vừa tăng views, like, subscribe cho kênh youtube.
  • Hỗ trợ fake direct source : Hỗ trợ nguồn views tuỳ chỉnh từ Facebook, Twitter,…
  • Updating….
Nhược điểm :
  • Hiện tại hệ thống chưa được nhiều người biết đến nên số lượng views & subscribe mua trong ngày cũng sẽ bị giới hạn. Hiện tại giới hạn tối đa 25 subscribe/ngày.
  • Updating….
Hướng dẫn đăng ký phần mềm YTB Viewer
Bước 1 : Download phần mềm YTB Viewer
MediafireGoogle Drive

Bước 2 : Cài đặt & Đăng ký tài khoản
  • Bạn tiến hành cài đặt file vừa download về.
  • Chạy phần mềm lên bạn tiến hành đăng nhập vào tài khoản youtube bất kỳ. Tài khoản này sẽ là tài khoản chính để quản lý của bạn.
  • Sau khi đăng nhập xong. Sẽ hiện ra form đăng ký tài khoản. Bạn tiến hành điền đầy đủ thông tin sau đó nhấn đăng ký.
  • Sau khi đăng ký xong. Bạn vào facebook và tham gia vào nhóm của Tools. Bắt buộc phải tham gia vào nhóm này. Và trong phần đăng ký phía trên, cần khai báo đúng phần địa chỉ Facebook để Admin Tools duyệt. Link nhóm : https://www.facebook.com/groups/406818243396608/
  • Bạn cần đợi tầm 30 phút đến vài giờ . Khi các Admin của tools online họ sẽ active tài khoản cho các bạn.
Hướng dẫn sử dụng YTB Viewer
Bước 1 : Thêm tài khoản Youtube phụ

• Mỗi 1 máy tính, bạn cần thêm 3 tài khoản phụ.
  • Nếu sử dụng nhiều VPS để tăng điểm thì cứ nhân lên : Số_VPS * 3 = Số_TK_Phụ
  • Sau khi thêm đủ số lượng tài khoản phụ. Bạn cần mặc định tài khoản phụ cho từng máy.
  • Ví dụ mình sử dụng 10 VPS. Thì mình cần tổng là 30 tài khoản Youtube phụ.
  • Sau khi thêm 30 tài khoản phụ xong. Nhấn vào “Mặc định tài khoản View cho” để quy định tài khoản nào sẽ được sử dụng trên vps nào.
  • Bạn cần chạy tool trên từng VPS để quy định tài khoản Views cho từng VPS.
  • Ở VPS 01. Mình sẽ cho tài khoản 01, 02 & 03. Ở VPS 02. Mình sẽ cho tài khoản 04, 05 & 06. Cứ tính như thế cho đến khi hết số lượng VPS. Ở đây mình làm Demo trên VPS01. Các VPS tiếp theo các bạn cứ làm theo từng bước.
  • Sau khí nhấn vào “Mặc định tài khoản View cho“. Chọn từng tài khoản ở cột bên trái sau đó nhấn nút thêm qua cột bên phải.

• Sau khi đã cài đặt mặc định tài khoản phụ 01, 02 & 03 trên VPS 01 này. Chúng ta cần tiến hành đăng nhập lại tài khoản phụ. Vì khi di chuyển các VPS thì cookies không khả dụng hoặc dính checkpoint.
  • Trở lại phần thêm tài khoản. Chọn tài khoản phụ 01 sau đó chọn Kiểm Tra Đăng Nhập

• Lúc này sẽ hiện lên form đăng nhập. Tool sẽ tự đăng nhập lại tài khoản.
  • Nếu dính checkpoint, bạn cần đợi hết thời gian 30 giây sau đó vượt checkpoint bằng tay.
  • Sau khi vượt checkpoint, sẽ chuyển đến trang Youtube Dashboard.
  • Bạn tắt browser đó đi là hoàn tất tài khoản phụ 01.
  • Tiếp tục như thế cho tài khoản phụ 02 và 03.
  • Sau khi hoàn tất. Tiến hành cho phần mềm tự động chạy.
Bước 2 : Chạy views & subscribe ( cày điểm PONT

Sau khi chạy tools 1 thời gian. Số point sẽ được cộng vào tài khoản của bạn. Bạn có thể kiểm tra tại đây :

Hướng dẫn tăng giờ xem và subscribe cho Youtube
Sau khi có số điểm nhất định. Bạn có thể mua views & subscribe cho kênh của mình. Làm theo hướng dẫn sau. Vào phần QUẢN LÝ VIDEOS

• Chọn Mua View + Like hoặc Mua Sub (View+Like+Sub)
  • Điền link video bạn cần mua views hoặc link video của kênh bạn cần mua subscribe. Sau đó nhấn nút Kiểm Tra.
  • Tools sẽ thống kê số lượng views, like, comment, subscribe hiện tại của Videos.
  • Bạn có thể tuỳ chỉnh :
    • Số (View/Sub) : Nghĩa là bao nhiêu người xem video sẽ có 1 người subscribe kênh của bạn.
    • Thời gian xem tối thiểu & tối đa.
    • Thêm nguồn Views cho video.
    • Sau khi tuỳ chỉnh mọi thứ hoàn tất. Nhấn nút Lưu Lại.
    • Lúc này video của bạn sẽ xuất hiện ở bảng phía dưới. Nhấn nút CHẠY đế bắt đầu tăng giờ xem và subscribe cho kênh youtube của bạn.
Hướng dẫn thêm nguồn View cho Video
Bước 1 : Vào mục thêm nguồn View cho video. Sau đó chia sẻ video của bạn lên Facebook hoặc Twitter ở chế độ CÔNG KHAI.

Bước 2 : Copy link trực tiếp của bài chia sẻ của bạn.

Bước 3 : Sau đó điền vào phần link facebook. Nhấn nút B1. Lúc này link của bạn sẽ preview ở khung bên phải. Tiếp tục nhấn nút B2.

Bước 4 : Phần mềm sẽ kiểm tra xem link bạn chia sẽ trên facebook có đúng với link bạn cần tăng views subscribe hay không. Nếu đúng sẽ có nút Lưu. Bạn nhấn vào đó để hoàn tất tuỳ chỉnh Nguồn View cho video.

Vậy là kết thúc bài viết. Bạn đã có thể tăng giờ xem Youtube và Subscribe cho kênh youtube của mình miễn phí. Hiện tại thì tools đang được nâng cấp mỗi ngày. Vì thế nếu có điều gì mới mình sẽ cập nhật lại bài viết này kèm theo comment, thông báo email đến các bạn.

Các bạn cày điểm ra sao rồi ?
Có cần vps chạy thì contact mình nào hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week